TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI ZIRKA KIROVOHRAD(U21) VS FC SHAKHTAR DONETSK(U21)

U21 Ukraine, vòng 10

Zirka Kirovohrad(U21)

FT

0 - 4

(0-2)

FC Shakhtar Donetsk(U21)


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Zirka Kirovohrad(U21): 0%
Hòa: 33%
FC Shakhtar Donetsk(U21): 67%
22/09 Zirka Kirovohrad U21 0 - 4 Shakhtar Donetsk U21
22/10 Zirka Kirovohrad U21 0 - 0 Shakhtar Donetsk U21
21/07 Shakhtar Donetsk U21 6 - 0 Zirka Kirovohrad U21
- PHONG ĐỘ ZIRKA KIROVOHRAD(U21)
17/02 Zirka Kirovohrad U21 0 - 3 Mariupol Youth
08/12 Chernomorets U21 3 - 0 Zirka Kirovohrad U21
02/12 Zirka Kirovohrad U21 0 - 3 Stal Kamianske Youth
25/11 Zorya U21 3 - 0 Zirka Kirovohrad U21
17/11 Zirka Kirovohrad U21 0 - 4 Dinamo Kiev U21
- PHONG ĐỘ FC SHAKHTAR DONETSK(U21)
15/02 Shakhtar Donetsk U21 0 - 1 Chernomorets U21
01/12 Shakhtar Donetsk U21 1 - 0 Veres Rivne Youth
28/11 Zorya U21 0 - 0 Shakhtar Donetsk U21
24/11 Olimpik Donetsk U21 0 - 2 Shakhtar Donetsk U21
16/11 Shakhtar Donetsk U21 5 - 0 Oleksandria U21
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Dynamo Kyiv(U21) 20 13 3 4 55 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 37 42
2. FC Shakhtar Donetsk(U21) 20 12 4 4 43 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 30 40
3. FC Karpaty Lviv(U21) 21 11 6 4 42 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 20 39
4. Illichivets (U21) 21 11 4 6 43 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13 37
5. Zorya(U21) 21 10 6 5 30 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 14 36
6. PFC Oleksandria(U21) 21 9 8 4 24 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 35
7. FC Vorskla (U21) 21 9 7 5 29 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 34
8. Chernomorets Odessa(U21) 21 7 3 11 27 38 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -11 24
9. Olimpic Donetsk(U21) 21 5 2 14 18 43 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -25 17
10. Veres Rivne(U21) 20 4 4 12 16 37 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -21 16
11. Stal Kamianske(U21) 21 4 3 14 23 51 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -28 15
12. Zirka Kirovohrad(U21) 20 2 4 14 12 54 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -42 10

LỊCH THI ĐẤU U21 UKRAINE

Thứ 6, ngày 22/09
16h00 Zirka Kirovohrad(U21) 0 - 4 FC Shakhtar Donetsk(U21)
18h00 Dynamo Kyiv(U21) 9 - 0 Veres Rivne(U21)
Thứ 7, ngày 23/09
16h00 Illichivets (U21) 0 - 1 PFC Oleksandria(U21)
19h00 FC Karpaty Lviv(U21) 4 - 2 Chernomorets Odessa(U21)
19h00 Stal Kamianske(U21) 1 - 3 Olimpic Donetsk(U21)
19h00 FC Vorskla (U21) 0 - 0 Zorya(U21)
BÌNH LUẬN: