TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI VISSEL KOBE VS SHONAN BELLMARE

Liên Đoàn Nhật Bản, vòng 5

Vissel Kobe

FT

3 - 4

(1-2)

Shonan Bellmare


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Vissel Kobe: 80%
Hòa: 0%
Shonan Bellmare: 20%
09/05 Vissel Kobe 3 - 4 Shonan Bellmare
04/04 Shonan Bellmare 0 - 3 Vissel Kobe
17/07 Vissel Kobe 2 - 0 Shonan Bellmare
05/06 Shonan Bellmare 0 - 2 Vissel Kobe
02/04 Shonan Bellmare 1 - 2 Vissel Kobe
- PHONG ĐỘ VISSEL KOBE
20/05 Vissel Kobe 4 - 0 Consa. Sapporo
16/05 Vissel Kobe 1 - 1 Sagan Tosu
12/05 Jubilo Iwata 0 - 2 Vissel Kobe
09/05 Vissel Kobe 3 - 4 Shonan Bellmare
06/05 Sanf Hiroshima 2 - 0 Vissel Kobe
- PHONG ĐỘ SHONAN BELLMARE
19/05 Shonan Bellmare 1 - 0 Jubilo Iwata
16/05 Shonan Bellmare 2 - 0 V-Varen Nagasaki
12/05 Shimizu S-Pulse 4 - 2 Shonan Bellmare
09/05 Vissel Kobe 3 - 4 Shonan Bellmare
06/05 Shonan Bellmare 1 - 3 Vegalta Sendai
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Vegalta Sendai 6 3 2 1 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 11
2. Yokohama F Marinos 6 3 2 1 10 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 11
3. Albirex Niigata 6 2 1 3 9 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 7
4. FC Tokyo 6 1 1 4 5 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 4
Bảng B
1. Jubilo Iwata 6 4 0 2 9 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 12
2. Ventforet Kofu 6 3 1 2 10 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 10
3. Shimizu S-Pulse 6 3 1 2 8 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 10
4. Consadole Sapporo 6 1 0 5 4 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 3
Bảng C
1. Urawa Red Diamonds 6 4 1 1 9 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 13
2. Gamba Osaka 6 3 0 3 12 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 9
3. Sanfrecce Hiroshima 6 2 1 3 9 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 7
4. Nagoya Grampus Eight 6 2 0 4 9 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 6
Bảng D
1. Vissel Kobe 6 3 2 1 13 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 11
2. Shonan Bellmare 6 3 1 2 8 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10
3. V-Varen Nagasaki 6 2 1 3 9 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
4. Sagan Tosu 6 1 2 3 5 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 5

LỊCH THI ĐẤU LIÊN ĐOÀN NHẬT BẢN

Thứ 4, ngày 09/05
17h00 Jubilo Iwata 2 - 1 Shimizu S-Pulse
17h00 Vegalta Sendai 4 - 2 Yokohama F Marinos
17h00 Albirex Niigata 3 - 2 FC Tokyo
17h00 Consadole Sapporo 0 - 3 Ventforet Kofu
17h00 Sanfrecce Hiroshima 2 - 3 Gamba Osaka
17h00 Vissel Kobe 3 - 4 Shonan Bellmare
17h30 Urawa Red Diamonds 2 - 0 Nagoya Grampus Eight
18h00 Sagan Tosu 2 - 1 V-Varen Nagasaki
BÌNH LUẬN: