TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI USTI NAD LABEM VS FK MAS TABORSKO

Hạng 2 Séc, vòng 22

Usti nad Labem

FT

3 - 3

(1-1)

FK MAS Taborsko


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Usti nad Labem: 0%
Hòa: 40%
FK MAS Taborsko: 60%
13/04 Usti & Labem 3 - 3 Taborsko
16/09 Taborsko 2 - 1 Usti & Labem
19/04 Taborsko 2 - 0 Usti & Labem
30/09 Usti & Labem 0 - 0 Taborsko
28/05 Taborsko 5 - 1 Usti & Labem
- PHONG ĐỘ USTI NAD LABEM
20/05 Frydek Mistek 1 - 2 Usti & Labem
16/05 Usti & Labem 2 - 0 Olympia H.Kralove
11/05 Hradec Kralove 1 - 3 Usti & Labem
04/05 Usti & Labem 1 - 0 Pribram
29/04 Vik.Zizkov 2 - 1 Usti & Labem
- PHONG ĐỘ FK MAS TABORSKO
20/05 Varnsdorf 1 - 1 Taborsko
16/05 Taborsko 2 - 0 Vik.Zizkov
13/05 C. Budejovice 1 - 1 Taborsko
05/05 Taborsko 1 - 0 Sellier&Bellot Vlasim
28/04 Fotbal Trinec 5 - 1 Taborsko
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 29 17 9 3 69 33 9 5 0 34 13 8 4 3 35 20 36 60
2. FK Pribram 29 18 4 7 56 30 12 1 2 33 15 6 3 5 23 15 26 58
3. Pardubice 29 15 3 11 42 30 10 0 4 27 14 5 3 7 15 16 12 48
4. Hradec Kralove 29 13 8 8 48 36 9 2 4 31 18 4 6 4 17 18 12 47
5. Fotbal Trinec 29 12 10 7 40 28 6 7 1 21 12 6 3 6 19 16 12 46
6. Ceske Budejovice 29 10 11 8 42 32 6 6 3 27 15 4 5 5 15 17 10 41
7. FC Sellier & Bellot Vlasim 29 11 5 13 42 47 7 2 6 28 26 4 3 7 14 21 -5 38
8. FK Banik Sokolov 29 11 5 13 32 39 6 2 6 18 17 5 3 7 14 22 -7 38
9. Viktoria Zizkov 29 10 5 14 41 50 5 2 7 16 20 5 3 7 25 30 -9 35
10. SK Slovan Varnsdorf 29 8 10 11 38 44 6 4 5 21 19 2 6 6 17 25 -6 34
11. Olympia Praha 29 8 10 11 33 43 3 8 4 17 20 5 2 7 16 23 -10 34
12. SC Znojmo 29 9 7 13 34 49 6 3 5 19 20 3 4 8 15 29 -15 34
13. FK MAS Taborsko 29 8 9 12 36 44 7 2 5 18 15 1 7 7 18 29 -8 33
14. Usti nad Labem 29 9 6 14 33 47 6 4 4 20 19 3 2 10 13 28 -14 33
15. Vitkovice 29 7 9 13 35 48 6 5 4 26 16 1 4 9 9 32 -13 30
16. Frydek-Mistek 29 6 9 14 26 47 3 7 5 14 18 3 2 9 12 29 -21 27

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Thứ 6, ngày 13/04
21h30 SC Znojmo 1 - 3 Pardubice
22h59 Hradec Kralove 2 - 0 SK Slovan Varnsdorf
22h59 Usti nad Labem 3 - 3 FK MAS Taborsko
Thứ 7, ngày 14/04
15h15 Olympia Praha 2 - 2 FK Pribram
21h30 Frydek-Mistek 1 - 2 Ceske Budejovice
C.Nhật, ngày 15/04
18h30 Opava 1 - 1 Fotbal Trinec
20h00 FK Banik Sokolov 1 - 2 Viktoria Zizkov
Thứ 4, ngày 02/05
22h00 Vitkovice 4 - 0 FC Sellier & Bellot Vlasim
BÌNH LUẬN: