TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI TRIESTINA VS TERAMO

Hạng 3 Italia, vòng 12

Triestina

FT

1 - 1

(0-1)

Teramo


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Triestina: 0%
Hòa: 100%
Teramo: 0%
08/11 Triestina 1 - 1 Teramo
- PHONG ĐỘ TRIESTINA
16/12 Sambenedettese 1 - 1 Triestina
22/11 Padova 5 - 0 Triestina
08/11 Triestina 1 - 1 Teramo
15/10 Bassano 1 - 1 Triestina
07/08 Pescara 3 - 3 Triestina
- PHONG ĐỘ TERAMO
17/12 Reggiana 2 - 1 Teramo
22/11 Viterbese Calcio 0 - 0 Teramo
08/11 Triestina 1 - 1 Teramo
08/10 Bassano 1 - 1 Teramo
28/05 Teramo 0 - 0 Lumezzane
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Alessandria 5 3 0 2 9 4 2 0 0 5 0 1 0 2 4 4 5 9
2. Livorno 4 2 2 0 9 2 1 1 0 4 1 1 1 0 5 1 7 8
3. Giana Erminio 4 2 2 0 9 5 2 1 0 9 5 0 1 0 0 0 4 8
4. Pro Piacenza 4 2 2 0 4 2 2 1 0 3 1 0 1 0 1 1 2 8
5. S.S.D. Monza 1912 5 2 1 2 6 6 0 1 0 1 1 2 0 1 4 3 0 7
6. Robur Siena S.S.D. 2 2 0 0 3 1 0 0 0 0 0 1 0 0 2 1 2 6
7. Pisa 4 1 3 0 4 3 0 2 0 0 0 1 1 0 4 3 1 6
8. Carrarese 5 1 3 1 8 8 1 0 1 4 4 0 3 0 4 4 0 6
9. Lucchese 5 1 3 1 5 5 1 2 0 3 2 0 1 1 2 3 0 6
10. Cuneo 5 1 2 2 5 8 0 1 2 1 7 1 1 0 4 1 -3 5
11. Pontedera 3 1 1 1 4 4 1 1 1 4 4 0 0 0 0 0 0 4
12. Arezzo 4 0 4 0 3 3 0 2 0 2 2 0 2 0 1 1 0 4
13. Pistoiese 4 1 1 2 6 8 1 1 1 6 5 0 0 1 0 3 -2 4
14. Viterbese 4 1 1 2 2 5 0 0 1 0 1 1 1 1 2 4 -3 4
15. Gavorrano 4 0 3 1 2 4 0 1 0 0 0 0 2 1 2 4 -2 3
16. Olbia 2 1 0 1 2 5 0 0 0 0 0 0 0 1 0 4 -3 3
17. Prato 4 0 1 3 2 5 0 0 1 2 3 0 1 1 0 1 -3 1
18. Piacenza 4 0 1 3 4 9 0 1 1 1 2 0 0 2 3 7 -5 1
Bảng B
1. Reggiana 4 3 1 0 5 2 3 0 0 4 1 0 1 0 1 1 3 10
2. Gubbio 2 2 0 0 4 2 2 0 0 4 2 0 0 0 0 0 2 6
3. FeralpiSalo 2 2 0 0 3 1 0 0 0 0 0 2 0 0 3 1 2 6
4. Renate AC 4 1 3 0 5 4 1 1 0 2 1 0 2 0 3 3 1 6
5. Albinoleffe 3 1 2 0 4 2 1 1 0 3 1 0 1 0 1 1 2 5
6. Sambenedettese 4 1 2 1 5 4 1 1 1 4 3 0 1 0 1 1 1 5
7. Alto Adige/Sudtirol 2 1 1 0 2 1 0 1 0 1 1 1 0 0 1 0 1 4
8. Pordenone Calcio SSD 4 1 1 2 3 4 1 0 0 2 1 0 1 2 1 3 -1 4
9. Ravenna 3 1 0 2 4 4 1 0 1 3 2 0 0 1 1 2 0 3
10. Triestina 3 0 3 0 3 3 0 1 0 1 1 0 2 0 2 2 0 3
11. Teramo 3 0 2 1 3 4 0 0 0 0 0 0 2 1 3 4 -1 2
12. Bassano 3 0 2 1 3 4 0 2 1 3 4 0 0 0 0 0 -1 2
13. Vicenza 3 0 2 1 2 3 0 2 0 2 2 0 0 1 0 1 -1 2
14. Alma Juventus Fano 4 0 2 2 5 8 0 2 0 3 3 0 0 2 2 5 -3 2
15. Santarcangelo 3 0 1 2 3 7 0 0 0 0 0 0 1 2 3 7 -4 1
16. Modena 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
17. Padova 1 0 0 1 0 1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 -1 0
Bảng C
1. Lecce 5 4 1 0 8 2 2 1 0 4 1 2 0 0 4 1 6 13
2. Cosenza Calcio 1914 3 3 0 0 5 1 1 0 0 1 0 2 0 0 4 1 4 9
3. Fondi 3 3 0 0 5 1 2 0 0 3 1 0 0 0 0 0 4 9
4. Virtus Francavilla 4 2 2 0 7 4 2 0 0 4 1 0 2 0 3 3 3 8
5. Matera 5 2 1 2 7 6 1 1 1 4 4 1 0 1 3 2 1 7
6. Catania 2 2 0 0 8 2 0 0 0 0 0 1 0 0 5 2 6 6
7. US Siracusa 4 1 2 1 4 4 0 0 1 1 3 1 2 0 3 1 0 5
8. Trapani 4 1 1 2 8 6 1 0 1 5 2 0 1 1 3 4 2 4
9. Juve Stabia 3 1 1 1 3 3 0 1 0 1 1 1 0 1 2 2 0 4
10. AC Monopoli 5 1 1 3 4 5 0 1 1 1 2 1 0 2 3 3 -1 4
11. Catanzaro 3 1 1 1 2 3 1 1 1 2 3 0 0 0 0 0 -1 4
12. Bisceglie 3 1 1 1 2 3 1 0 0 2 1 0 1 0 0 0 -1 4
13. US Casertana 1908 4 1 0 3 4 6 1 0 1 3 3 0 0 2 1 3 -2 3
14. Rende 3 1 0 2 1 7 0 0 0 0 0 1 0 1 1 4 -6 3
15. Sicula Leonzio 3 0 2 1 2 3 0 2 0 1 1 0 0 1 1 2 -1 2
16. Fidelis Andria 3 0 2 1 2 3 0 1 0 0 0 0 1 1 2 3 -1 2
17. Paganese 4 0 2 2 5 11 0 1 1 4 7 0 1 1 1 4 -6 2
18. USD Akragas 4 0 1 3 1 6 0 0 2 1 4 0 1 1 0 2 -5 1
19. Reggina 1 0 0 1 0 2 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0 -2 0

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 ITALIA

Thứ 3, ngày 07/11
02h45 Carrarese 2 - 1 Alessandria
20h30 Paganese 2 - 5 Catania
20h30 USD Akragas 0 - 2 Cosenza Calcio 1914
20h30 Sicula Leonzio 1 - 1 Fidelis Andria
20h30 Trapani 4 - 0 Rende
22h30 Catanzaro 1 - 0 AC Monopoli
22h30 Bisceglie 2 - 1 Matera
Thứ 4, ngày 08/11
00h30 Juve Stabia 1 - 1 Virtus Francavilla
00h30 Reggina 0 - 2 US Siracusa
00h30 Lecce 2 - 1 US Casertana 1908
20h30 Triestina 1 - 1 Teramo
20h30 Sambenedettese 0 - 1 Alto Adige/Sudtirol
20h30 Reggiana 1 - 0 Pordenone Calcio SSD
20h30 Pontedera 0 - 3 Cuneo
22h30 Giana Erminio 4 - 3 Piacenza
22h30 Pro Piacenza 1 - 0 S.S.D. Monza 1912
22h30 Livorno 3 - 0 Viterbese
Thứ 5, ngày 09/11
02h30 Gavorrano 0 - 0 Arezzo
02h30 Lucchese 0 - 0 Prato
02h30 Alma Juventus Fano 1 - 1 Santarcangelo
02h30 Pistoiese 1 - 2 Robur Siena S.S.D.
02h45 Vicenza 1 - 1 Renate AC
20h30 Alessandria 4 - 0 Olbia
BÌNH LUẬN: