TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI FC LIEFERING VS SSV JAHN REGENSBURG

Giao Hữu CLB, vòng T.1

FC Liefering

FT

1 - 5

(1-1)

SSV Jahn Regensburg


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC Liefering: 0%
Hòa: 0%
SSV Jahn Regensburg: 100%
19/01 Liefering 1 - 5 Jahn Regensburg
- PHONG ĐỘ FC LIEFERING
18/05 Liefering 2 - 2 Wacker Innsbruck
11/05 Floridsdorfer AC 3 - 2 Liefering
04/05 Liefering 3 - 2 Hartberg
27/04 SV Ried 1 - 0 Liefering
24/04 Liefering 1 - 1 Blau Weiss Linz
- PHONG ĐỘ SSV JAHN REGENSBURG
13/05 Bochum 1 - 1 Jahn Regensburg
06/05 Jahn Regensburg 0 - 3 Darmstadt
29/04 Duisburg 4 - 1 Jahn Regensburg
21/04 Jahn Regensburg 3 - 1 St. Pauli
13/04 Greuther Furth 1 - 2 Jahn Regensburg

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

C.Nhật, ngày 06/08
20h00 Hamburger 1 - 1 Espanyol
Thứ 5, ngày 04/01
23h30 Malaga 1 - 2 Hamburger
Thứ 6, ngày 05/01
20h00 Bayer Leverkusen 2 - 1 Greuther Furth
21h00 St. Pauli 1 - 3 Wolfsburg
Thứ 7, ngày 06/01
18h00 Jong Ajax Amsterdam 2 - 3 Volendam
19h00 Hoffenheim 2 - 2 SBV Excelsior
20h00 St. Gallen 1 - 2 Mainz
20h00 Bayer Leverkusen 2 - 2 Preuben Munster
20h30 Arminia Bielefeld 2 - 1 Hannover 96
21h00 VfB Stuttgart 2 - 1 FC Twente Enschede
21h00 Eintracht Frankfurt 3 - 1 FC Erzgebirge Aue
21h30 Dynamo Dresden 1 - 2 Wolfsburg
21h30 Al-Ahli Doha 0 - 6 Bayern Munich
21h30 RB Leipzig 2 - 0 Dukla Praha
21h50 Koln 0 - 0 Hertha BSC Berlin
22h00 Eintr. Braunschweig 0 - 4 N.E.C. Nijmegen
22h59 Borussia Dortmund 2 - 0 Fortuna Dusseldorf
C.Nhật, ngày 07/01
19h15 SC Freiburg 2 - 0 FC Kaiserslautern
21h30 Werder Bremen 4 - 0 FC Twente Enschede
22h59 SC Freiburg 1 - 1 Hamburger
Thứ 2, ngày 08/01
19h00 Bursaspor 3 - 0 Skenderbeu Korce
21h00 VfB Stuttgart 5 - 2 KV Oostende
22h00 Borussia Dortmund 3 - 2 Zulte Waregem
22h59 Young Boys 6 - 1 Vaduz
23h00 Bolton Wanderers 2 - 3 1. FC Magdeburg
Thứ 3, ngày 09/01
17h00 Sparta Praha 7 - 2 FK MAS Taborsko
18h00 Chiangrai United 0 - 0 Port FC
20h00 SSV Jahn Regensburg 3 - 3 LASK Linz
20h00 Stuttgarter Kickers 0 - 4 VfR Aalen
20h20 ZFC Meuselwitz 1 - 2 FSV Zwickau
21h00 Hannover 96 4 - 1 SC Paderborn 07
21h30 Fortuna Dusseldorf 1 - 3 Standard Liege
21h30 Sparta Rotterdam Hoãn FC Zwolle
21h30 FC Nurnberg 0 - 1 Gent
22h00 Dynamo Dresden 2 - 1 Werder Bremen (Am)
22h00 Besiktas JK 2 - 2 ADO Den Haag
Thứ 4, ngày 10/01
17h00 Elche 4 - 3 KSC Lokeren
18h00 FC Ingolstadt 04 1 - 0 VfL Osnabruck
20h00 FC Schaffhausen 2 - 0 Zurich
20h00 Trabzonspor 1 - 1 1461 Trabzon Karadenizspor
21h00 FC Erzgebirge Aue 0 - 2 KV Oostende
21h00 Sivasspor 1 - 4 Genclerbirligi
21h00 Union Berlin 3 - 1 Gent
21h15 FC Groningen 1 - 2 Club Brugge
21h30 1. FC Heidenheim 1846 3 - 1 Royal Antwerp FC
21h30 Eintr. Braunschweig Hoãn ShenHua SVA FC
22h00 Anderlecht 3 - 4 FC Utrecht
Thứ 5, ngày 11/01
00h00 Sporting Charleroi 1 - 0 FC Seoul
07h00 Corinthians Paulista (SP) 1 - 1 PSV Eindhoven
18h00 Marbella FC 2 - 1 FC Kaiserslautern
20h00 Kapfenberg Superfund 0 - 1 Wolfsberger AC
20h30 SC Heerenveen 0 - 0 Anderlecht
Thứ 6, ngày 12/01
07h00 Atletico Mineiro (MG) 0 - 1 Glasgow Rangers
20h15 Hibernian FC 1 - 3 Willem II
21h00 SV Darmstadt 98 0 - 0 Wurzburger Kickers
21h00 AZ Alkmaar 2 - 2 St. Gallen
21h00 Besiktas JK 3 - 2 Skenderbeu Korce
21h00 Vitesse Arnhem 1 - 1 Hearts
21h00 Union Berlin 2 - 3 SV Wehen Wiesbaden
22h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi 4 - 0 ADO Den Haag
22h00 Heracles Almelo 2 - 3 Karlsruher SC
Thứ 7, ngày 13/01
19h00 Brondby 4 - 1 FC Roskilde
19h00 FC Nordsjaelland 3 - 2 FC Helsingor
19h00 Randers FC 0 - 1 Aalborg BK
20h00 SG Sonnenhof Grobaspach 0 - 2 SSV Jahn Regensburg
20h00 FC Schaffhausen 1 - 0 Stuttgarter Kickers
20h30 Parma Calcio 1913 2 - 1 Livorno
20h30 FC Thun 7 - 1 Wohlen
21h00 Empoli 0 - 0 Pontedera
21h00 Estudiantes La Plata 1 - 1 Arsenal de Sarandi
21h00 Frosinone 2 - 0 Avellino
21h00 SV Rodinghausen 0 - 3 SC Paderborn 07
21h30 FC Nurnberg 0 - 5 Hearts
22h00 FC Wil 1900 2 - 2 Austria Lustenau
22h00 FC Luzern 2 - 1 Feyenoord Rotterdam
22h00 FC Groningen 1 - 3 Dynamo Dresden
C.Nhật, ngày 14/01
01h00 Fenerbahce 2 - 2 FK Kukesi
01h00 Glasgow Rangers 4 - 2 Corinthians Paulista (SP)
03h00 Barcelona SC(ECU) 3 - 2 Legia Warszawa
04h00 San Lorenzo 2 - 1 Argentinos Juniors
15h00 CS Universitatea Craiova 2 - 4 SV Meppen
21h00 Galatasaray 2 - 0 FC Viitorul Constanta
21h30 1. FC Heidenheim 1846 1 - 2 LASK Linz
22h00 Young Boys 0 - 3 SV Sandhausen
22h00 Basel 1 - 1 Tianjin Quanjian
Thứ 2, ngày 15/01
18h00 Skenderbeu Korce Hoãn FC Viitorul Constanta
19h00 LASK Linz 1 - 0 Vaduz
20h00 FC Liefering 3 - 3 Wolfsberger AC
21h00 MSV Duisburg 2 - 2 Beijing Guoan
Thứ 3, ngày 16/01
04h00 Fluminense (RJ) 1 - 3 Barcelona SC(ECU)
22h00 ShenHua SVA FC 1 - 1 FC Luzern
22h00 St. Gallen 1 - 1 Sturm Graz
22h00 Mattersburg 2 - 2 Ulsan Hyundai FC
Thứ 4, ngày 17/01
00h00 FC Erzgebirge Aue 0 - 1 Rot-Weiss Erfurt
00h30 Monchengladbach 0 - 2 Fortuna Dusseldorf
19h30 Qabala 0 - 1 Zurich
20h00 Grasshoppers 2 - 0 Rheindorf Altach
20h00 FC Nurnberg 2 - 1 Dukla Praha
21h10 Young Boys 2 - 0 Red Bull Salzburg
22h00 Aarhus AGF 2 - 0 Brabrand IF
22h00 Basel 1 - 2 FC Viktoria Plzen
22h00 SV Darmstadt 98 2 - 2 Greuther Furth
22h00 Ludogorets Razgrad 2 - 0 FC Botosani
22h00 Sparta Praha 4 - 1 Tianjin Quanjian
23h30 Union Berlin 1 - 1 FC Ingolstadt 04
Thứ 5, ngày 18/01
00h00 St. Pauli 1 - 1 VfL Bochum
18h15 Rayong FC 1 - 2 Gangwon FC
19h00 Grasshoppers 1 - 1 FC Viitorul Constanta
20h15 FC Kobenhavn 4 - 0 Vejle
21h00 Dinamo Moscow 1 - 0 Gaz Metan Medias
22h00 Spartak Moscow 0 - 1 Shanghai SIPG F.C.
22h00 FC Luzern 3 - 0 Lokomotiv Moscow
Thứ 6, ngày 19/01
20h00 1. FC Heidenheim 1846 1 - 0 Austria Lustenau
20h00 FC Liefering 1 - 5 SSV Jahn Regensburg
21h00 FC Thun 4 - 1 FC Schaffhausen
Thứ 7, ngày 20/01
14h00 Oakleigh Cannons 2 - 1 South Melbourne
15h30 Da Nang 0 - 0 Yokohama FC
18h00 Aarhus AGF 2 - 4 Vendsyssel
18h00 Randers FC 1 - 1 Vejle
19h00 FC Nordsjaelland 6 - 3 Lyngby
19h00 IFK Goteborg 1 - 3 Aalborg BK
20h00 TSV Alemannia Aachen 1 - 0 VfL Bochum
21h00 Elfsborg 1 - 1 Sarpsborg 08 FF
21h00 FC Shakhtar Donetsk 2 - 2 Ludogorets Razgrad
22h00 Basel 2 - 4 Sturm Graz
22h00 Hajduk Split 4 - 1 Zurich
22h00 Red Bull Salzburg 5 - 0 FC Viktoria Plzen
22h30 Mattersburg 1 - 1 Aarau
C.Nhật, ngày 21/01
06h00 Legia Warszawa 0 - 2 Atletico Nacional
Thứ 2, ngày 22/01
16h00 Spartak Moscow 2 - 3 FC Astana
16h40 Dak Lak 1 - 2 Dong Tam Long An
18h00 CSKA Moscow 2 - 2 AC Horsens
21h00 Arka Gdynia 2 - 0 FC Botosani
22h00 Zenit St.Petersburg 5 - 0 FC Kobenhavn
22h45 Brondby 3 - 3 Guangzhou Evergrande Taobao FC
Thứ 3, ngày 23/01
17h00 Port FC 2 - 3 Suwon FC
17h00 Bayer Leverkusen 3 - 1 RW Oberhausen
19h30 Rheindorf Altach 0 - 1 Pogon Szczecin
20h00 Hobro I.K. 2 - 1 Skive IK
21h00 Dinamo Moscow 0 - 0 Stumbras
21h00 FC Thun 1 - 1 FC Wil 1900
21h15 FC Luzern 1 - 1 Chiasso
22h00 Lokomotiv Moscow 1 - 1 Tianjin Quanjian
22h30 Sturm Graz 2 - 0 Dynamo Kyiv
Thứ 4, ngày 24/01
15h00 FC Shakhtar Donetsk 0 - 1 Dinamo Zagreb
15h30 Brisbane Strikers 1 - 0 Brisbane City SC
16h30 Hue FC 1 - 0 Dong Tam Long An
17h00 Basel 1 - 0 Winterthur
17h35 Queensland Lions FC 1 - 0 Moreton Bay United
18h00 Zaglebie Sosnowiec 4 - 2 Podbeskidzie
18h50 XM Fico Tay Ninh 0 - 1 Dak Lak
21h00 Amkar Perm 3 - 0 Korona Kielce
22h00 FC Viktoria Plzen 1 - 5 ShenHua SVA FC
22h00 CSKA Sofia 8 - 0 Jiangsu Suning FC
Thứ 5, ngày 25/01
15h30 Quang Nam 1 - 2 Hoang Anh Gia Lai
18h00 Becamex Binh Duong 3 - 1 Korea Republic University XI
18h59 CSKA Sofia Hoãn Aalborg BK
19h30 FC Kobenhavn 0 - 0 Guangzhou Evergrande Taobao FC
21h30 FC Liefering Hoãn Monchengladbach AM.
22h00 Zenit St.Petersburg 5 - 1 Slavia Praha
Thứ 6, ngày 26/01
16h45 Dong Thap 1 - 1 Dak Lak
18h30 XM Fico Tay Ninh 1 - 2 Dong Tam Long An
Thứ 7, ngày 27/01
16h00 Peninsula Power 8 - 3 Brisbane City SC
16h30 Pardubice 0 - 0 Vysocina Jihlava
17h00 Zlin 3 - 1 Fotbal Trinec
17h00 FC Wil 1900 1 - 0 Grasshoppers
17h00 Ceske Budejovice 2 - 1 FK Pribram
18h00 Vejle 1 - 1 Kjellerup IF
18h15 Viborg 2 - 1 Randers FC
18h50 CSKA Sofia 0 - 0 Dynamo Kyiv
19h00 Floro 1 - 3 Strommen
19h00 AIK Solna 3 - 0 Inter Turku
19h30 Basel 1 - 0 FC Luzern
20h00 Young Boys 3 - 2 Chiasso
20h30 Rheindorf Altach 0 - 2 Zurich
21h00 Hacken 3 - 0 Sarpsborg 08 FF
21h00 IK Sirius FK 1 - 1 Brommapojkarna
21h00 Trencin 2 - 4 Hajduk Split
21h00 FC Thun 1 - 1 Lausanne Sports
21h00 Legia Warszawa 2 - 0 Silkeborg IF
22h00 Dinamo Zagreb 3 - 0 Sonderjyske
22h00 Halmstads 0 - 0 Falkenbergs FF
22h00 Sogndal 1 - 4 Lillestrom
22h00 St. Gallen 2 - 0 Austria Lustenau
22h00 FC Nordsjaelland 4 - 1 Guizhou Hengfeng FC
22h00 IFK Goteborg 3 - 2 Stabaek
22h30 Young Boys 4 - 2 Neuchatel Xamax
22h45 Vaduz 1 - 1 FC Wacker Innsbruck
C.Nhật, ngày 28/01
00h15 Lokomotiv Moscow 3 - 3 Ostersunds FK
17h00 VfL Osnabruck 1 - 1 SV Rodinghausen
18h30 XM Fico Tay Ninh 2 - 3 Hue FC
21h00 FC Lugano 4 - 0 FC Wil 1900
22h00 Zenit St.Petersburg 4 - 1 Guangzhou Evergrande Taobao FC
Thứ 2, ngày 29/01
16h00 Korea Republic University XI 0 - 0 Quang Nam
17h00 Port FC 5 - 2 Sanfrecce Hiroshima
18h00 Hoang Anh Gia Lai 1 - 2 Vasco da Gama(RJ)(U23)
19h00 Slavia Praha 2 - 2 Brondby
20h00 Partizan Belgrade 2 - 1 Slovan Liberec
21h00 Zaglebie Lubin 0 - 0 Hobro I.K.
22h00 Piast Gliwice 0 - 0 CSKA Moscow
22h59 Aarhus AGF 2 - 1 NK Rijeka
Thứ 3, ngày 30/01
03h00 IFK Norrkoping 1 - 1 Beijing Guoan
14h30 Binh Phuoc 1 - 2 Dong Tam Long An
17h00 Spartak Moscow Hoãn CSKA Sofia
19h00 FC Shakhtar Donetsk 1 - 2 FC Kobenhavn
20h30 Austria Wien 0 - 2 Brno
21h00 Cukaricki 1 - 0 Mlada Boleslav
21h00 Banik Ostrava 1 - 0 Sonderjyske
21h30 Dinamo Moscow 3 - 1 Trencin
22h00 Steaua Bucuresti 2 - 0 NK Osijek
22h00 FC Nordsjaelland 3 - 0 FC Seoul
22h59 FK Baumit Jablonec 2 - 1 Hammarby
Thứ 4, ngày 31/01
15h30 Crvena Zvezda 1 - 1 Amkar Perm
16h00 Korea Republic University XI 1 - 2 Hoang Anh Gia Lai
18h00 Odense BK 1 - 3 Odd Grenland
18h00 Becamex Binh Duong 2 - 1 Vasco da Gama(RJ)(U23)
19h00 FC Honka 1 - 4 Lahti
21h00 FC Vardar Skopje 3 - 0 Zaglebie Lubin
21h15 Shanghai Shenxin 1 - 1 Dundalk
22h00 Sparta Praha 2 - 1 Aalborg BK
Thứ 5, ngày 01/02
17h00 Pattaya United 2 - 1 Sanfrecce Hiroshima
17h00 Malaga 0 - 0 Shonan Bellmare
21h00 Dukla Praha 1 - 3 FK Rostov
21h30 Strommen 2 - 1 Stabaek
23h00 FC Viktoria Plzen 5 - 1 Legia Warszawa
Thứ 7, ngày 03/02
00h00 NK Osijek 0 - 1 Lokomotiv Moscow
03h00 Beijing Guoan 0 - 2 Aarhus AGF
Thứ 6, ngày 09/02
22h00 Lokomotiv Moscow 2 - 2 Stromsgodset
Thứ 7, ngày 10/02
21h00 Mlada Boleslav 4 - 0 Ceske Budejovice
Thứ 2, ngày 16/04
04h00 Fluminense (RJ) Hoãn Barcelona SC(ECU)
BÌNH LUẬN: