TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI SLAVIA SOFIA VS LUDOGORETS RAZGRAD

VĐQG Bulgary, vòng 8

Slavia Sofia

FT

0 - 4

(0-2)

Ludogorets Razgrad

(75') Juninho Quixada
(49') V. Misidjan
(PEN 21') C. Keșerü
(4') C. Keșerü


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Slavia Sofia: 0%
Hòa: 0%
Ludogorets Razgrad: 100%
10/09 Slavia Sofia 0 - 4 Ludogorets
19/02 Slavia Sofia 0 - 2 Ludogorets
18/09 Ludogorets 3 - 1 Slavia Sofia
16/05 Slavia Sofia 0 - 5 Ludogorets
12/03 Ludogorets 3 - 1 Slavia Sofia
- PHONG ĐỘ SLAVIA SOFIA
14/10 Slavia Sofia 3 - 0 Dunav Ruse
30/09 Vereya 1 - 1 Slavia Sofia
23/09 Slavia Sofia 4 - 0 Vitosha Bistritsa
18/09 Lok. Plovdiv 1 - 2 Slavia Sofia
10/09 Slavia Sofia 0 - 4 Ludogorets
- PHONG ĐỘ LUDOGORETS RAZGRAD
15/10 Cherno More 0 - 1 Ludogorets
02/10 Ludogorets 2 - 0 Beroe
29/09 Ludogorets 2 - 1 Hoffenheim
25/09 Septemvri Sofia 1 - 4 Ludogorets
19/09 Ludogorets 2 - 1 Botev Plovdiv
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Ludogorets Razgrad 12 9 3 0 27 6 3 2 0 8 3 6 1 0 19 3 21 30
2. CSKA Sofia 12 8 3 1 30 8 4 1 1 16 3 4 2 0 14 5 22 27
3. Levski Sofia 12 7 3 2 16 4 5 1 0 11 0 2 2 2 5 4 12 24
4. Botev Plovdiv 12 6 2 4 24 18 4 0 3 14 10 2 2 1 10 8 6 20
5. FC Vereya 12 6 2 4 13 14 3 1 1 6 6 3 1 3 7 8 -1 20
6. Beroe 12 4 5 3 13 12 1 4 2 5 7 3 1 1 8 5 1 17
7. Lokomotiv Plovdiv 12 5 2 5 12 19 3 1 1 7 4 2 1 4 5 15 -7 17
8. Cherno More Varna 12 4 3 5 11 12 2 2 3 4 7 2 1 2 7 5 -1 15
9. Slavia Sofia 12 4 3 5 18 21 2 1 4 12 14 2 2 1 6 7 -3 15
10. Pirin Blagoevgrad 12 2 6 4 11 11 1 1 3 7 7 1 5 1 4 4 0 12
11. Etar Veliko Tarnovo 12 2 6 4 11 13 1 2 4 7 10 1 4 0 4 3 -2 12
12. Septemvri Simitli 12 3 1 8 8 20 1 1 5 3 11 2 0 3 5 9 -12 10
13. FC Dunav Ruse 12 2 3 7 8 19 1 3 1 4 6 1 0 6 4 13 -11 9
14. Vitosha Bistritsa 12 0 2 10 7 32 0 2 3 5 12 0 0 7 2 20 -25 2

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BULGARY

Thứ 6, ngày 08/09
21h30 Beroe 2 - 0 Cherno More Varna
Thứ 7, ngày 09/09
00h00 CSKA Sofia 3 - 0 FC Vereya
21h30 Pirin Blagoevgrad 5 - 0 Lokomotiv Plovdiv
C.Nhật, ngày 10/09
00h00 Slavia Sofia 0 - 4 Ludogorets Razgrad
21h30 FC Dunav Ruse 3 - 0 Vitosha Bistritsa
Thứ 2, ngày 11/09
00h00 Botev Plovdiv 2 - 1 Levski Sofia
Thứ 3, ngày 12/09
00h00 Septemvri Simitli 1 - 1 Etar Veliko Tarnovo
BÌNH LUẬN: