TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI SK SIGMA OLOMOUC VS SLAVIA PRAHA

VĐQG Séc, vòng 6

SK Sigma Olomouc

FT

1 - 1

(1-1)

Slavia Praha

(9') M. Škoda


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
SK Sigma Olomouc: 60%
Hòa: 40%
Slavia Praha: 0%
09/09 Sigma Olomouc 1 - 1 Slavia Praha
16/04 Sigma Olomouc 1 - 1 Slavia Praha
24/10 Slavia Praha 0 - 2 Sigma Olomouc
23/02 Sigma Olomouc 5 - 1 Slavia Praha
05/08 Slavia Praha 2 - 3 Sigma Olomouc
- PHONG ĐỘ SK SIGMA OLOMOUC
02/12 Slovan Liberec 1 - 0 Sigma Olomouc
27/11 Sigma Olomouc 1 - 0 Sparta Praha
18/11 Sigma Olomouc 2 - 0 Zlin
05/11 Bohemians 1905 1 - 1 Sigma Olomouc
28/10 Sigma Olomouc 1 - 0 Teplice
- PHONG ĐỘ SLAVIA PRAHA
08/12 Slavia Praha 0 - 1 Astana
02/12 Slavia Praha 2 - 1 Banik Ostrava
27/11 Jablonec 1 - 1 Slavia Praha
24/11 Maccabi TA 0 - 2 Slavia Praha
19/11 Slavia Praha 5 - 0 Dukla Praha
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FC Viktoria Plzen 16 15 1 0 34 5 8 0 0 18 2 7 1 0 16 3 29 46
2. Slavia Praha 16 9 5 2 27 7 7 0 1 19 3 2 5 1 8 4 20 32
3. SK Sigma Olomouc 16 9 5 2 23 10 6 2 0 13 2 3 3 2 10 8 13 32
4. Slovan Liberec 16 9 3 4 24 16 5 2 1 13 7 4 1 3 11 9 8 30
5. Sparta Praha 16 8 4 4 21 12 6 1 1 14 4 2 3 3 7 8 9 28
6. Teplice 16 6 5 5 20 17 5 3 0 13 4 1 2 5 7 13 3 23
7. FC Bohemians 1905 16 5 7 4 15 14 3 4 1 7 5 2 3 3 8 9 1 22
8. FK Baumit Jablonec 16 5 6 5 21 20 4 2 2 14 8 1 4 3 7 12 1 21
9. Zlin 16 5 5 6 18 23 5 2 1 13 11 0 3 5 5 12 -5 20
10. Dukla Praha 16 5 4 7 18 29 5 2 1 13 6 0 2 6 5 23 -11 19
11. Mlada Boleslav 16 5 2 9 19 29 2 1 5 9 13 3 1 4 10 16 -10 17
12. Brno 16 4 3 9 12 23 3 3 2 8 7 1 0 7 4 16 -11 15
13. MFK Karvina 16 4 2 10 16 25 4 1 4 12 14 0 1 6 4 11 -9 14
14. Synot Slovacko 16 2 6 8 13 23 2 3 3 9 12 0 3 5 4 11 -10 12
15. Banik Ostrava 16 2 5 9 21 32 1 5 1 10 10 1 0 8 11 22 -11 11
16. Vysocina Jihlava 16 3 1 12 15 32 3 1 4 11 13 0 0 8 4 19 -17 10

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÉC

Thứ 7, ngày 09/09
21h00 Slovan Liberec 0 - 3 FC Viktoria Plzen
22h00 FC Bohemians 1905 1 - 0 Synot Slovacko
22h00 Zlin 2 - 0 Teplice
22h00 Banik Ostrava 2 - 2 FK Baumit Jablonec
22h59 SK Sigma Olomouc 1 - 1 Slavia Praha
C.Nhật, ngày 10/09
20h00 Mlada Boleslav 3 - 0 Brno
22h59 Sparta Praha 2 - 0 MFK Karvina
22h59 Vysocina Jihlava 3 - 2 Dukla Praha
BÌNH LUẬN: