TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI SIBIR VS ZENIT-2 ST.PETERSBURG

Hạng 2 Nga, vòng 22

Sibir

FT

3 - 1

(1-0)

Zenit-2 St.Petersburg


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sibir: 40%
Hòa: 20%
Zenit-2 St.Petersburg: 40%
08/11 Sibir 3 - 1 Zenit B
26/07 Zenit B 2 - 1 Sibir
29/04 Sibir 1 - 1 Zenit B
08/10 Zenit B 3 - 1 Sibir
18/04 Sibir 2 - 0 Zenit B
- PHONG ĐỘ SIBIR
25/11 Kuban 1 - 0 Sibir
18/11 Sibir 1 - 0 Rotor Volgograd
12/11 Fakel 0 - 1 Sibir
08/11 Sibir 3 - 1 Zenit B
04/11 Yenisey 0 - 0 Sibir
- PHONG ĐỘ ZENIT-2 ST.PETERSBURG
24/11 Zenit B 1 - 1 Spartak Moscow B
19/11 FK Tambov 3 - 1 Zenit B
12/11 Zenit B 1 - 2 FK Orenburg
08/11 Sibir 3 - 1 Zenit B
04/11 Zenit B 1 - 2 Tyumen
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Yenisey Krasnoyarsk 25 17 5 3 49 20 10 2 0 26 6 7 3 3 23 14 29 56
2. Gazovik Orenburg 25 17 3 5 38 20 10 2 1 28 10 7 1 4 10 10 18 54
3. Krylya Sovetov Samara 25 16 3 6 39 17 10 2 1 21 5 6 1 5 18 12 22 51
4. Spartak Tambov 25 14 3 8 41 26 11 1 1 31 10 3 2 7 10 16 15 45
5. Dynamo St. Petersburg 25 11 9 5 37 30 6 4 3 24 19 5 5 2 13 11 7 42
6. Baltika 25 12 4 9 33 28 8 2 3 24 13 4 2 6 9 15 5 40
7. Sibir 25 11 6 8 27 21 6 3 4 18 10 5 3 4 9 11 6 39
8. Volgar Astrachan 25 10 6 9 29 25 7 2 4 16 9 3 4 5 13 16 4 36
9. Shinnik Yaroslavl 25 10 5 10 31 31 5 2 5 13 12 5 3 5 18 19 0 35
10. Kuban Krasnodar 25 8 8 9 35 35 5 4 3 17 12 3 4 6 18 23 0 32
11. Spartak Moscow II 25 9 4 12 34 44 3 1 8 12 21 6 3 4 22 23 -10 31
12. Volga Olimpiets 25 8 6 11 26 33 3 4 6 11 18 5 2 5 15 15 -7 30
13. FK Khimki 25 8 6 11 24 32 5 3 6 14 15 3 3 5 10 17 -8 30
14. Avangard Kursk 25 6 10 9 25 33 2 6 4 13 18 4 4 5 12 15 -8 28
15. Luch Energiya Vladivostok 25 6 9 10 26 33 3 6 3 15 12 3 3 7 11 21 -7 27
16. FC Tyumen 25 6 8 11 29 37 3 7 3 18 14 3 1 8 11 23 -8 26
17. FC Tom Tomsk 25 6 6 13 20 38 5 4 4 13 15 1 2 9 7 23 -18 24
18. Zenit-2 St.Petersburg 25 5 7 13 33 42 5 2 5 19 15 0 5 8 14 27 -9 22
19. Fakel Voronezh 25 5 6 14 14 36 3 2 6 8 13 2 4 8 6 23 -22 21
20. Rotor Volgograd 25 4 8 13 25 34 3 2 6 13 14 1 6 7 12 20 -9 20

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA

Thứ 4, ngày 08/11
16h00 Luch Energiya Vladivostok 0 - 0 Volgar Astrachan
17h00 Spartak Tambov 2 - 1 Baltika
18h00 Spartak Moscow II 0 - 1 Avangard Kursk
18h00 Shinnik Yaroslavl 0 - 0 Kuban Krasnodar
18h00 Rotor Volgograd 0 - 0 Dynamo St. Petersburg
18h40 FC Tom Tomsk 1 - 0 Krylya Sovetov Samara
19h00 Sibir 3 - 1 Zenit-2 St.Petersburg
21h00 FC Tyumen 0 - 0 Fakel Voronezh
21h00 Gazovik Orenburg 1 - 0 Yenisey Krasnoyarsk
22h59 FK Khimki 0 - 2 Volga Olimpiets
BÌNH LUẬN: