TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI SHIJIAZHUANG EVER BRIGHT FC VS MEIZHOU HAKKA

Hạng 2 Trung Quốc, vòng 1

Shijiazhuang Ever Bright FC

FT

2 - 1

(1-1)

Meizhou Hakka


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Shijiazhuang Ever Bright FC: 67%
Hòa: 33%
Meizhou Hakka: 0%
10/03 Shijiazhuang YJ 2 - 1 Meizhou Wuhua
16/07 Meizhou Wuhua 0 - 1 Shijiazhuang YJ
02/04 Shijiazhuang YJ 1 - 1 Meizhou Wuhua
- PHONG ĐỘ SHIJIAZHUANG EVER BRIGHT FC
22/04 Shijiazhuang YJ 2 - 2 Liaoning Hunyong
14/04 Shijiazhuang YJ 1 - 1 Heil. Lava Spring
12/04 Wuhan C. Heli 1 - 1 Shijiazhuang YJ
08/04 Shijiazhuang YJ 1 - 1 Zhejiang
04/04 Shanghai Shenxin 1 - 1 Shijiazhuang YJ
- PHONG ĐỘ MEIZHOU HAKKA
21/04 Shanghai Shenxin 1 - 2 Meizhou Wuhua
15/04 Meizhou Wuhua 2 - 1 Dalian Chaoyue
11/04 Hainan Seamen 0 - 0 Meizhou Wuhua
08/04 Meizhou Wuhua 3 - 1 Nei Mongol
05/04 Meizhou Wuhua 3 - 0 Xinjiang Tianshan
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Wuhan ZALL 7 5 1 1 14 5 3 0 1 9 2 2 1 0 5 3 9 16
2. Meizhou Hakka 7 5 1 1 13 6 4 0 0 9 2 1 1 1 4 4 7 16
3. Qingdao Yellow Sea pharmaceutical 7 4 2 1 16 9 4 1 0 12 4 0 1 1 4 5 7 14
4. Zhejiang Greentown 7 4 1 2 15 9 3 1 1 12 6 1 0 1 3 3 6 13
5. Shijiazhuang Ever Bright FC 7 3 4 0 11 6 3 3 0 10 5 0 1 0 1 1 5 13
6. Beijing BeiKong 7 4 1 2 9 5 3 1 1 7 2 1 0 1 2 3 4 13
7. Yan Bian Fude FC 7 3 2 2 6 5 1 1 1 3 3 2 1 1 3 2 1 11
8. Shanghai Shenxin 7 2 3 2 12 12 1 2 2 8 9 1 1 0 4 3 0 9
9. Shenzhen JiaZhaoye 7 2 3 2 8 8 1 2 1 5 5 1 1 1 3 3 0 9
10. Meizhou Meixian Techand F.C. 7 2 2 3 11 11 2 2 2 9 8 0 0 1 2 3 0 8
11. Heilongjiang Lava Spring 7 2 2 3 8 12 0 0 0 0 0 2 2 3 8 12 -4 8
12. Liaoning Whowin 7 2 1 4 7 11 1 0 2 3 3 1 1 2 4 8 -4 7
13. Inner Mongolia Zhongyou 7 2 0 5 9 13 0 0 1 1 2 2 0 4 8 11 -4 6
14. Zhejiang Yiteng FC 7 1 3 3 9 14 1 1 1 5 5 0 2 2 4 9 -5 6
15. Dalian Transcendence 7 1 0 6 6 16 0 0 1 0 1 1 0 5 6 15 -10 3
16. Xinjiang Tianshan Leopard 7 0 2 5 1 13 0 0 1 1 4 0 2 4 0 9 -12 2

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 TRUNG QUỐC

Thứ 7, ngày 10/03
14h30 Meizhou Meixian Techand F.C. 0 - 1 Yan Bian Fude FC
14h30 Zhejiang Greentown 2 - 0 Inner Mongolia Zhongyou
14h30 Beijing BeiKong 3 - 0 Zhejiang Yiteng FC
14h30 Liaoning Whowin 2 - 0 Xinjiang Tianshan Leopard
14h30 Shijiazhuang Ever Bright FC 2 - 1 Meizhou Hakka
C.Nhật, ngày 11/03
14h30 Shenzhen JiaZhaoye 2 - 2 Heilongjiang Lava Spring
14h30 Shanghai Shenxin 0 - 1 Wuhan ZALL
14h30 Qingdao Yellow Sea pharmaceutical 4 - 2 Dalian Transcendence
BÌNH LUẬN: