TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI SC ZNOJMO VS FK GRAFFIN VLASIM

Hạng 2 Séc, vòng 13

SC Znojmo

D. Štrombach (65')
R. Šamanek (30')
M. Lacko (8')

FT

3 - 2

(2-0)

FK Graffin Vlasim

(72') P. Vyhnal
(69') V. Hadascok


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
SC Znojmo: 40%
Hòa: 40%
FK Graffin Vlasim: 20%
01/11 Znojmo 3 - 2 Sellier&Bellot Vlasim
16/11 Znojmo 4 - 4 Sellier&Bellot Vlasim
13/08 Sellier&Bellot Vlasim 2 - 5 Znojmo
17/05 Znojmo 0 - 4 Sellier&Bellot Vlasim
07/11 Sellier&Bellot Vlasim 1 - 1 Znojmo
- PHONG ĐỘ SC ZNOJMO
25/11 Hradec Kralove 1 - 1 Znojmo
18/11 Znojmo 2 - 1 Olympia H.Kralove
05/11 Varnsdorf 3 - 0 Znojmo
01/11 Znojmo 3 - 2 Sellier&Bellot Vlasim
22/10 Vik.Zizkov 2 - 1 Znojmo
- PHONG ĐỘ FK GRAFFIN VLASIM
25/11 C. Budejovice 0 - 2 Sellier&Bellot Vlasim
19/11 Vik.Zizkov 0 - 1 Sellier&Bellot Vlasim
05/11 Sellier&Bellot Vlasim 2 - 3 Fotbal Trinec
01/11 Znojmo 3 - 2 Sellier&Bellot Vlasim
25/10 Sellier&Bellot Vlasim 1 - 1 Zlin
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 16 9 4 3 42 25 6 2 0 23 10 3 2 3 19 15 17 31
2. Fotbal Trinec 16 9 3 4 23 15 5 3 0 12 6 4 0 4 11 9 8 30
3. FK Pribram 16 9 2 5 26 16 6 1 2 18 10 3 1 3 8 6 10 29
4. Ceske Budejovice 16 7 7 2 24 11 4 3 1 16 6 3 4 1 8 5 13 28
5. Pardubice 16 9 1 6 22 13 6 0 2 15 8 3 1 4 7 5 9 28
6. SC Znojmo 16 7 4 5 21 25 5 1 1 13 10 2 3 4 8 15 -4 25
7. FK Banik Sokolov 16 7 3 6 19 17 4 1 3 12 10 3 2 3 7 7 2 24
8. FK Graffin Vlasim 16 7 2 7 26 25 4 1 3 15 12 3 1 4 11 13 1 23
9. Olymp.Hradec Kralove 16 6 5 5 21 24 2 4 2 8 10 4 1 3 13 14 -3 23
10. Hradec Kralove 16 5 7 4 21 19 4 2 2 12 8 1 5 2 9 11 2 22
11. FK MAS Taborsko 16 4 6 6 20 22 3 2 3 9 10 1 4 3 11 12 -2 18
12. SK Slovan Varnsdorf 16 4 6 6 22 25 3 2 3 10 8 1 4 3 12 17 -3 18
13. Viktoria Zizkov 16 4 4 8 22 26 2 2 4 10 12 2 2 4 12 14 -4 16
14. Vitkovice 16 3 4 9 16 31 2 3 3 11 8 1 1 6 5 23 -15 13
15. Usti nad Labem 16 3 3 10 16 32 2 2 4 10 15 1 1 6 6 17 -16 12
16. Frydek-Mistek 16 2 5 9 8 23 1 4 3 4 8 1 1 6 4 15 -15 11

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Thứ 6, ngày 27/10
21h00 Vitkovice 5 - 0 Frydek-Mistek
22h59 Usti nad Labem 1 - 1 Hradec Kralove
Thứ 7, ngày 28/10
15h15 Pardubice 3 - 2 SK Slovan Varnsdorf
15h15 Fotbal Trinec 1 - 0 Viktoria Zizkov
19h30 FK MAS Taborsko 0 - 0 Ceske Budejovice
22h59 Opava 5 - 1 Olymp.Hradec Kralove
C.Nhật, ngày 29/10
20h30 FK Banik Sokolov 1 - 0 FK Pribram
Thứ 4, ngày 01/11
00h00 SC Znojmo 3 - 2 FK Graffin Vlasim
BÌNH LUẬN: