TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI SAGAN TOSU VS V-VAREN NAGASAKI

Liên Đoàn Nhật Bản, vòng 5

Sagan Tosu

FT

2 - 1

(1-0)

V-Varen Nagasaki


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sagan Tosu: 33%
Hòa: 33%
V-Varen Nagasaki: 33%
09/05 Sagan Tosu 2 - 1 V-Varen Nagasaki
04/04 V-Varen Nagasaki 3 - 2 Sagan Tosu
03/03 V-Varen Nagasaki 2 - 2 Sagan Tosu
- PHONG ĐỘ SAGAN TOSU
20/05 Sagan Tosu 0 - 0 FC Tokyo
16/05 Vissel Kobe 1 - 1 Sagan Tosu
13/05 Urawa Red 0 - 0 Sagan Tosu
09/05 Sagan Tosu 2 - 1 V-Varen Nagasaki
06/05 Sagan Tosu 3 - 1 Shimizu S-Pulse
- PHONG ĐỘ V-VAREN NAGASAKI
19/05 Yokohama FM 5 - 2 V-Varen Nagasaki
16/05 Shonan Bellmare 2 - 0 V-Varen Nagasaki
12/05 V-Varen Nagasaki 3 - 0 Nagoya Grampus
09/05 Sagan Tosu 2 - 1 V-Varen Nagasaki
05/05 Cerezo Osaka 3 - 1 V-Varen Nagasaki
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Vegalta Sendai 6 3 2 1 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 11
2. Yokohama F Marinos 6 3 2 1 10 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 11
3. Albirex Niigata 6 2 1 3 9 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 7
4. FC Tokyo 6 1 1 4 5 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 4
Bảng B
1. Jubilo Iwata 6 4 0 2 9 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 12
2. Ventforet Kofu 6 3 1 2 10 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 10
3. Shimizu S-Pulse 6 3 1 2 8 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 10
4. Consadole Sapporo 6 1 0 5 4 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 3
Bảng C
1. Urawa Red Diamonds 6 4 1 1 9 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 13
2. Gamba Osaka 6 3 0 3 12 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 9
3. Sanfrecce Hiroshima 6 2 1 3 9 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 7
4. Nagoya Grampus Eight 6 2 0 4 9 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 6
Bảng D
1. Vissel Kobe 6 3 2 1 13 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 11
2. Shonan Bellmare 6 3 1 2 8 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10
3. V-Varen Nagasaki 6 2 1 3 9 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
4. Sagan Tosu 6 1 2 3 5 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 5

LỊCH THI ĐẤU LIÊN ĐOÀN NHẬT BẢN

Thứ 4, ngày 09/05
17h00 Jubilo Iwata 2 - 1 Shimizu S-Pulse
17h00 Vegalta Sendai 4 - 2 Yokohama F Marinos
17h00 Albirex Niigata 3 - 2 FC Tokyo
17h00 Consadole Sapporo 0 - 3 Ventforet Kofu
17h00 Sanfrecce Hiroshima 2 - 3 Gamba Osaka
17h00 Vissel Kobe 3 - 4 Shonan Bellmare
17h30 Urawa Red Diamonds 2 - 0 Nagoya Grampus Eight
18h00 Sagan Tosu 2 - 1 V-Varen Nagasaki
BÌNH LUẬN: