TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI QUILMES VS FLANDRIA

Hạng 2 Argentina, vòng 14

Quilmes

FT

0 - 2

(0-1)

Flandria

(55') L. Pons
(PEN 9') S. Matos


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Quilmes: 0%
Hòa: 0%
Flandria: 100%
12/02 Quilmes 0 - 2 Flandria
- PHONG ĐỘ QUILMES
23/04 Quilmes 1 - 1 Boca Unidos
17/04 Atletico Rafaela 0 - 2 Quilmes
11/04 Quilmes 2 - 1 Deportivo Moron
02/04 CA Mitre Salta 1 - 1 Quilmes
27/03 Quilmes 2 - 3 All Boys
- PHONG ĐỘ FLANDRIA
01/05 Flandria 0 - 2 Instituto
23/04 Almagro 2 - 1 Flandria
16/04 Flandria 3 - 3 San Martin Tucuman
08/04 Nueva Chicago 2 - 5 Flandria
02/04 Flandria 1 - 1 Ramon Santamarina
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Almagro 24 11 8 5 31 16 7 3 2 18 8 4 5 3 13 8 15 41
2. Aldosivi 24 11 8 5 30 22 6 4 2 17 11 5 4 3 13 11 8 41
3. San Martin Tucuman 24 9 12 3 29 21 5 6 1 15 9 4 6 2 14 12 8 39
4. CA Brown Adrogue 24 10 7 7 27 20 7 2 3 18 8 3 5 4 9 12 7 37
5. Club Atletico Sarmiento 24 10 7 7 31 27 6 4 2 17 11 4 3 5 14 16 4 37
6. Instituto Cordoba 24 10 7 7 22 19 6 6 0 12 4 4 1 7 10 15 3 37
7. Atletico Rafaela 24 9 9 6 34 22 4 5 3 16 10 5 4 3 18 12 12 36
8. Villa Dalmine 24 10 6 8 24 17 8 2 2 16 4 2 4 6 8 13 7 36
9. Deportivo Riestra 24 9 8 7 29 24 5 4 3 15 11 4 4 4 14 13 5 35
10. Agropecuario de Carlos Casares 24 10 5 9 30 28 7 2 3 16 10 3 3 6 14 18 2 35
11. Gimnasia Jujuy 24 7 13 4 18 11 5 4 3 10 6 2 9 1 8 5 7 34
12. Deportivo Moron 24 7 12 5 22 23 4 6 2 13 12 3 6 3 9 11 -1 33
13. Quilmes 24 8 8 8 24 23 4 4 4 11 11 4 4 4 13 12 1 32
14. Atletico Mitre de Santiago del Estero 24 8 8 8 21 22 7 2 3 13 8 1 6 5 8 14 -1 32
15. Independiente Rivadavia 24 7 10 7 20 19 4 4 4 10 9 3 6 3 10 10 1 31
16. CSyD Juventud Unida Gualeguaychu 24 8 6 10 20 29 7 3 2 18 12 1 3 8 2 17 -9 30
17. Guillermo Brown 24 7 7 10 25 27 6 4 2 20 8 1 3 8 5 19 -2 28
18. Los Andes 24 5 12 7 16 21 3 8 1 9 7 2 4 6 7 14 -5 27
19. Ferrol Carril Oeste 24 7 5 12 21 31 6 2 4 13 10 1 3 8 8 21 -10 26
20. Estudiantes de San Luis 24 5 10 9 13 19 5 6 1 10 4 0 4 8 3 15 -6 25
21. Boca Unidos 24 6 7 11 23 31 4 2 6 14 15 2 5 5 9 16 -8 25
22. All Boys 24 6 7 11 23 32 4 4 4 14 11 2 3 7 9 21 -9 25
23. Nueva Chicago 24 5 10 9 20 31 2 6 4 13 19 3 4 5 7 12 -11 25
24. Flandria 24 5 9 10 28 36 1 7 4 14 18 4 2 6 14 18 -8 24
25. Santa Marina Tandil 24 5 9 10 20 30 5 5 2 13 10 0 4 8 7 20 -10 24

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

Thứ 7, ngày 10/02
06h05 Villa Dalmine 2 - 0 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu
07h30 Gimnasia Jujuy 1 - 0 Instituto Cordoba
08h00 Atletico Mitre de Santiago del Estero 3 - 1 Independiente Rivadavia
C.Nhật, ngày 11/02
05h05 Club Atletico Sarmiento 2 - 1 Agropecuario de Carlos Casares
06h00 Atletico Rafaela 2 - 3 CA Brown Adrogue
Thứ 2, ngày 12/02
03h00 Los Andes 1 - 1 Almagro
03h00 All Boys 0 - 1 Aldosivi
03h00 Deportivo Moron 0 - 0 Ferrol Carril Oeste
03h00 Quilmes 0 - 2 Flandria
04h00 Estudiantes de San Luis 0 - 0 Nueva Chicago
Thứ 3, ngày 13/02
03h00 Deportivo Riestra 3 - 0 San Martin Tucuman
Thứ 5, ngày 15/02
07h00 Boca Unidos 2 - 0 Guillermo Brown
BÌNH LUẬN: