TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI PUSZCZA NIEPOLOMICE VS GKS TYCHY

Hạng 2 Ba Lan, vòng 30

Puszcza Niepolomice

FT

1 - 2

(0-1)

GKS Tychy


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Puszcza Niepolomice: 0%
Hòa: 50%
GKS Tychy: 50%
09/05 Puszcza Nie. 1 - 2 GKS Tychy
14/10 GKS Tychy 1 - 1 Puszcza Nie.
06/04 GKS Tychy 5 - 1 Puszcza Nie.
31/08 Puszcza Nie. 1 - 1 GKS Tychy
- PHONG ĐỘ PUSZCZA NIEPOLOMICE
20/05 Puszcza Nie. 2 - 0 Gornik Leczna
13/05 Olimpia Grudz. 0 - 0 Puszcza Nie.
09/05 Puszcza Nie. 1 - 2 GKS Tychy
05/05 Ruch Chorzow 0 - 2 Puszcza Nie.
29/04 Puszcza Nie. 1 - 3 Podbeskidzie
- PHONG ĐỘ GKS TYCHY
19/05 Katowice 1 - 2 GKS Tychy
14/05 GKS Tychy 0 - 3 Rakow Czestochowa
09/05 Puszcza Nie. 1 - 2 GKS Tychy
05/05 GKS Tychy 1 - 0 Miedz Legnica
28/04 Pogon Siedlce 0 - 1 GKS Tychy
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Miedz Legnica 32 16 11 5 47 25 9 6 1 29 13 7 5 4 18 12 22 59
2. Chojniczanka Chojnice 32 15 8 9 43 28 8 4 4 24 12 7 4 5 19 16 15 53
3. Zaglebie Sosnowiec 32 15 8 9 43 31 11 1 4 27 14 4 7 5 16 17 12 53
4. Stal Mielec 32 14 9 9 51 41 7 5 4 28 20 7 4 5 23 21 10 51
5. Rakow Czestochowa 32 14 8 10 48 37 5 6 5 21 20 9 2 5 27 17 11 50
6. GKS Katowice 32 15 5 12 42 33 7 3 6 20 16 8 2 6 22 17 9 50
7. Wigry Suwalki 32 14 7 11 34 36 7 3 6 17 17 7 4 5 17 19 -2 49
8. GKS Tychy 32 14 7 11 36 40 9 4 3 22 18 5 3 8 14 22 -4 49
9. Chrobry Glogow 32 12 9 11 43 43 7 4 5 26 22 5 5 6 17 21 0 45
10. Puszcza Niepolomice 32 11 9 12 37 37 8 3 5 24 18 3 6 7 13 19 0 42
11. Odra Opole 32 11 9 12 36 40 7 5 4 19 18 4 4 8 17 22 -4 42
12. Podbeskidzie 32 9 13 10 32 37 6 6 4 16 12 3 7 6 16 25 -5 40
13. Bytovia Bytow 32 10 9 13 33 38 8 3 5 20 17 2 6 8 13 21 -5 39
14. Pogon Siedlce 32 9 9 14 41 49 2 7 7 14 22 7 2 7 27 27 -8 36
15. Stomil Olsztyn 32 10 4 18 37 50 7 2 7 20 18 3 2 11 17 32 -13 34
16. Ruch Chorzow 32 9 6 17 36 50 6 4 6 18 22 3 2 11 18 28 -14 33
17. Gornik Leczna 32 7 11 14 27 40 6 5 5 19 18 1 6 9 8 22 -13 32
18. Olimpia Grudziadz 32 7 10 15 23 34 5 5 6 14 14 2 5 9 9 20 -11 31

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN

Thứ 4, ngày 09/05
22h00 Puszcza Niepolomice 1 - 2 GKS Tychy
22h30 Wigry Suwalki 1 - 1 Chrobry Glogow
22h59 Zaglebie Sosnowiec 2 - 1 Bytovia Bytow
22h59 Rakow Czestochowa 2 - 1 Ruch Chorzow
Thứ 5, ngày 10/05
00h00 Pogon Siedlce 1 - 1 Gornik Leczna
00h45 Odra Opole 2 - 4 Stomil Olsztyn
01h00 Miedz Legnica 2 - 1 Olimpia Grudziadz
01h00 Chojniczanka Chojnice 1 - 0 Stal Mielec
01h30 GKS Katowice 3 - 0 Podbeskidzie
BÌNH LUẬN: