TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI PANAITOLIKOS AGRINIO VS XANTHI

VĐQG Hy Lạp, vòng 10

Panaitolikos Agrinio

F. Mazurek (88')

FT

1 - 3

(0-3)

Xanthi

(36') E. Jendrisek (Kiến tạo: Brito)
(9') Brito
(3') Brito (Kiến tạo: E. Jendrisek)


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Panaitolikos Agrinio: 20%
Hòa: 20%
Xanthi: 60%
04/11 Panetolikos 1 - 3 Xanthi
27/02 Panetolikos 2 - 2 Xanthi
01/11 Xanthi 3 - 1 Panetolikos
18/03 Xanthi 3 - 0 Panetolikos
02/11 Panetolikos 5 - 2 Xanthi
- PHONG ĐỘ PANAITOLIKOS AGRINIO
17/12 Asteras Tripolis 0 - 0 Panetolikos
10/12 Panetolikos 1 - 4 Olympiakos
03/12 Lamia FC 2 - 2 Panetolikos
26/11 Panetolikos 3 - 1 Larissa
19/11 Pas Giannina 1 - 1 Panetolikos
- PHONG ĐỘ XANTHI
18/12 Xanthi 1 - 1 Panathinaikos
09/12 Larissa 1 - 0 Xanthi
02/12 Xanthi 0 - 3 PAOK
25/11 Pas Giannina 1 - 1 Xanthi
19/11 Xanthi 2 - 0 Panionios
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. AEK Athens 15 9 4 2 22 8 6 1 1 16 4 3 3 1 6 4 14 31
2. PAOK Saloniki 15 9 4 2 24 7 7 0 0 17 2 2 4 2 7 5 17 31
3. Atromitos Athens 15 8 6 1 20 8 3 4 0 7 2 5 2 1 13 6 12 30
4. Olympiakos Piraeus 14 9 2 3 29 15 5 1 1 14 5 4 1 2 15 10 14 29
5. Panionios 14 6 4 4 18 14 3 2 2 14 10 3 2 2 4 4 4 22
6. Asteras Tripolis 15 6 4 5 19 12 4 1 3 11 6 2 3 2 8 6 7 22
7. AEL Larisa 15 5 5 5 14 21 3 4 0 6 3 2 1 5 8 18 -7 20
8. Xanthi 15 4 6 5 13 14 1 5 2 5 8 3 1 3 8 6 -1 18
9. Panathinaikos 15 4 6 5 11 15 4 2 1 7 3 0 4 4 4 12 -4 18
10. Pas Giannina 15 3 8 4 16 17 2 5 0 9 6 1 3 4 7 11 -1 17
11. Lamia 15 3 7 5 12 18 2 3 3 7 8 1 4 2 5 10 -6 16
12. Levadiakos 14 3 6 5 8 12 2 4 1 5 5 1 2 4 3 7 -4 15
13. Panaitolikos Agrinio 15 3 6 6 17 20 2 2 3 10 12 1 4 3 7 8 -3 15
14. Apollon Smirnis 14 2 6 6 11 16 2 3 2 8 8 0 3 4 3 8 -5 12
15. Kerkyra 15 2 5 8 10 24 2 2 4 6 11 0 3 4 4 13 -14 11
16. Platanias FC 15 1 3 11 7 30 0 2 6 2 14 1 1 5 5 16 -23 6

LỊCH THI ĐẤU VĐQG HY LẠP

Thứ 7, ngày 04/11
20h00 Panaitolikos Agrinio 1 - 3 Xanthi
22h15 Atromitos Athens 0 - 0 Panionios
C.Nhật, ngày 05/11
00h30 Asteras Tripolis 1 - 0 Panathinaikos
20h00 Olympiakos Piraeus 5 - 1 Platanias FC
22h15 Apollon Smirnis 4 - 3 Pas Giannina
22h15 Kerkyra 1 - 1 AEL Larisa
Thứ 2, ngày 06/11
01h40 AEK Athens 1 - 0 PAOK Saloniki
Thứ 3, ngày 07/11
00h30 Levadiakos 0 - 0 Lamia
BÌNH LUẬN: