TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI PADOVA VS SAMBENEDETTESE

Hạng 3 Italia, vòng 22

Padova

FT

1 - 1

(1-1)

Sambenedettese


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Padova: 33%
Hòa: 33%
Sambenedettese: 33%
04/02 Padova 1 - 1 Sambenedettese
23/12 Padova 1 - 0 Sambenedettese
11/10 Sambenedettese 2 - 0 Padova
- PHONG ĐỘ PADOVA
17/02 Padova 2 - 0 Ravenna
10/02 Santarcangelo 1 - 3 Padova
07/02 Pontedera 2 - 1 Padova
04/02 Padova 1 - 1 Sambenedettese
28/01 Vicenza 0 - 1 Padova
- PHONG ĐỘ SAMBENEDETTESE
17/02 Sambenedettese 0 - 2 AC Mestre
10/02 Sambenedettese 0 - 0 Reggiana
04/02 Padova 1 - 1 Sambenedettese
28/01 Sambenedettese 1 - 1 Gubbio
20/01 Feralpisalo 1 - 0 Sambenedettese
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Alessandria 11 7 2 2 19 6 4 2 0 12 2 3 0 2 7 4 13 23
2. Carrarese 12 4 6 2 16 11 3 1 2 10 6 1 5 0 6 5 5 18
3. Pisa 10 4 6 0 10 5 3 2 0 4 0 1 4 0 6 5 5 18
4. Viterbese 11 5 3 3 9 8 2 1 1 3 1 3 2 2 6 7 1 18
5. Livorno 11 4 5 2 19 10 2 2 2 8 5 2 3 0 11 5 9 17
6. S.S.D. Monza 1912 11 5 2 4 11 9 2 1 0 5 2 3 1 4 6 7 2 17
7. Giana Erminio 10 4 4 2 16 12 4 2 1 13 7 0 2 1 3 5 4 16
8. Robur Siena S.S.D. 7 4 3 0 9 3 1 2 0 1 0 3 1 0 8 3 6 15
9. Pro Piacenza 10 4 3 3 8 6 4 1 1 7 3 0 2 2 1 3 2 15
10. Pontedera 9 4 2 3 11 14 3 2 1 8 6 1 0 2 3 8 -3 14
11. Robur Siena S.S.D. 9 4 2 3 11 14 2 2 0 7 5 2 0 3 4 9 -3 14
12. Cuneo 12 2 6 4 11 16 1 3 2 6 11 1 3 2 5 5 -5 12
13. Pistoiese 10 2 3 5 13 18 2 2 2 9 8 0 1 3 4 10 -5 9
14. Arezzo 10 1 5 4 9 12 1 2 2 7 8 0 3 2 2 4 -3 8
15. Lucchese 11 1 5 5 9 15 1 4 1 5 7 0 1 4 4 8 -6 8
16. Piacenza 11 2 2 7 10 17 1 1 3 3 5 1 1 4 7 12 -7 8
17. Gavorrano 9 1 4 4 9 15 1 2 1 4 5 0 2 3 5 10 -6 7
18. Prato 10 1 3 6 7 16 1 1 2 6 7 0 2 4 1 9 -9 6
19. Arzachena 2 1 0 1 2 2 1 0 0 2 1 0 0 1 0 1 0 3
Bảng B
1. Reggiana 9 6 2 1 12 6 6 0 0 9 2 0 2 1 3 4 6 20
2. Bassano 10 5 4 1 15 7 4 2 1 12 5 1 2 0 3 2 8 19
3. FeralpiSalo 9 5 2 2 14 10 2 1 1 6 6 3 1 1 8 4 4 17
4. Padova 7 4 2 1 10 5 2 1 0 5 2 2 1 1 5 3 5 14
5. Vicenza 8 3 3 2 9 7 0 2 1 2 3 3 1 1 7 4 2 12
6. Gubbio 8 3 3 2 12 11 2 2 1 9 8 1 1 1 3 3 1 12
7. Pordenone Calcio SSD 10 3 3 4 8 11 1 2 2 3 6 2 1 2 5 5 -3 12
8. Albinoleffe 10 2 5 3 11 10 2 3 0 6 2 0 2 3 5 8 1 11
9. Sambenedettese 10 2 5 3 10 9 2 3 2 8 6 0 2 1 2 3 1 11
10. Triestina 9 2 5 2 10 10 1 3 0 4 3 1 2 2 6 7 0 11
11. Santarcangelo 10 3 2 5 9 15 2 0 1 3 3 1 2 4 6 12 -6 11
12. Renate AC 9 2 3 4 10 14 2 1 1 5 5 0 2 3 5 9 -4 9
13. Alto Adige/Sudtirol 6 2 2 2 6 6 1 1 1 4 4 1 1 1 2 2 0 8
14. Alma Juventus Fano 10 1 5 4 9 13 0 4 1 5 6 1 1 3 4 7 -4 8
15. AC Mestre 4 2 1 1 4 3 1 0 0 2 1 1 1 1 2 2 1 7
16. Teramo 9 1 4 4 10 13 1 0 2 3 3 0 4 2 7 10 -3 7
17. Ravenna 9 1 3 5 8 12 1 1 3 6 7 0 2 2 2 5 -4 6
18. Fermana 5 1 2 2 5 10 1 2 0 5 3 0 0 2 0 7 -5 5
19. Modena 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
Bảng C
1. Lecce 12 8 4 0 20 6 4 2 0 12 3 4 2 0 8 3 14 28
2. Cosenza Calcio 1914 10 6 4 0 15 6 3 2 0 6 2 3 2 0 9 4 9 22
3. AC Monopoli 12 5 3 4 17 11 3 2 1 10 3 2 1 3 7 8 6 18
4. Catania 9 5 2 2 18 13 1 1 1 4 4 4 1 1 14 9 5 17
5. Matera 12 4 4 4 15 12 3 3 1 10 6 1 1 3 5 6 3 16
6. Rende 9 5 1 3 10 8 2 0 2 5 4 3 1 1 5 4 2 16
7. US Casertana 1908 10 4 2 4 11 11 2 1 2 6 6 2 1 2 5 5 0 14
8. Trapani 10 3 4 3 18 12 3 1 1 13 5 0 3 2 5 7 6 13
9. Sicula Leonzio 9 3 4 2 10 7 2 3 0 5 2 1 1 2 5 5 3 13
10. US Siracusa 11 3 4 4 10 11 2 1 2 7 6 1 3 2 3 5 -1 13
11. Juve Stabia 9 3 3 3 11 11 1 3 1 6 5 2 0 2 5 6 0 12
12. Virtus Francavilla 11 2 6 3 9 12 2 2 1 4 2 0 4 2 5 10 -3 12
13. Bisceglie 8 3 2 3 9 9 2 0 2 6 6 1 2 1 3 3 0 11
14. Fondi 10 3 2 5 9 15 2 1 2 7 8 1 1 3 2 7 -6 11
15. Reggina 8 2 4 2 4 7 1 2 2 1 5 1 2 0 3 2 -3 10
16. Fidelis Andria 9 2 3 4 7 12 1 2 1 3 3 1 1 3 4 9 -5 9
17. Paganese 11 2 3 6 10 22 2 1 2 6 9 0 2 4 4 13 -12 9
18. Catanzaro 9 2 2 5 7 14 1 1 3 2 7 1 1 2 5 7 -7 8
19. USD Akragas 11 0 3 8 6 17 0 2 4 6 11 0 1 4 0 6 -11 3

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 ITALIA

Thứ 7, ngày 03/02
20h30 Gubbio 2 - 2 Albinoleffe
22h30 FeralpiSalo 1 - 3 Vicenza
22h30 Bassano 1 - 0 Alto Adige/Sudtirol
22h30 Teramo 0 - 1 Pordenone Calcio SSD
C.Nhật, ngày 04/02
00h30 Padova 1 - 1 Sambenedettese
00h30 Reggiana 2 - 1 Renate AC
02h30 Fermana 1 - 1 Santarcangelo
20h30 Reggina 0 - 0 Fondi
20h30 USD Akragas 1 - 1 US Casertana 1908
20h30 Carrarese 1 - 0 S.S.D. Monza 1912
20h30 Giana Erminio 0 - 0 Viterbese
20h30 Pontedera 1 - 0 Robur Siena S.S.D.
20h30 Lecce 3 - 1 Catanzaro
20h30 Pistoiese 1 - 1 Livorno
20h30 Gavorrano 1 - 1 Prato
20h30 Alessandria 1 - 1 Robur Siena S.S.D.
22h30 Sicula Leonzio 3 - 1 Bisceglie
22h30 Virtus Francavilla 0 - 0 Rende
22h30 Juve Stabia 1 - 1 Paganese
22h30 Cosenza Calcio 1914 0 - 0 US Siracusa
22h30 Fidelis Andria 0 - 2 Catania
Thứ 2, ngày 05/02
00h30 Pisa 1 - 0 Cuneo
02h30 Matera 1 - 1 AC Monopoli
Thứ 3, ngày 06/02
02h45 Triestina 0 - 0 AC Mestre
BÌNH LUẬN: