TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI OSASUNA B VS REAL UNION DE IRUN

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 29

Osasuna B

FT

1 - 0

(1-0)

Real Union de Irun


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Osasuna B: 33%
Hòa: 0%
Real Union de Irun: 67%
10/03 Osasuna B 1 - 0 Real Union
09/03 Osasuna B 1 - 3 Real Union
21/10 Real Union 2 - 0 Osasuna B
- PHONG ĐỘ OSASUNA B
22/04 Osasuna B 0 - 0 Pena Sport
15/04 Racing Santander 2 - 0 Osasuna B
08/04 Osasuna B 0 - 1 Sporting Gijon B
01/04 Mirandes 2 - 1 Osasuna B
24/03 Osasuna B 2 - 4 Gernika
- PHONG ĐỘ REAL UNION DE IRUN
22/04 Real Union 5 - 4 Gernika
14/04 Arenas de Guecho 1 - 1 Real Union
07/04 Leioa 0 - 0 Real Union
29/03 Real Union 0 - 0 Real Sociedad B
25/03 UD Logrones 2 - 0 Real Union
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. CF Rayo Majadahonda 22 12 6 4 33 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 16 42
2. Talavera de la Reina 24 11 7 6 30 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 40
3. Deportivo La Coruna B 24 10 6 8 26 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 36
4. Atletico de Madrid B 24 9 9 6 26 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 36
5. Celta Vigo B 24 10 5 9 23 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 35
6. Fuenlabrada 23 8 11 4 35 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 16 35
7. SD Ponferradina 23 9 8 6 38 29 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 35
8. Valladolid B 23 8 8 7 27 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 32
9. AD Union Adarve 22 9 5 8 26 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 32
10. San Sebastian Reyes 23 7 10 6 27 25 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 31
11. Rapido de Bouzas 18 7 9 2 16 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 30
12. CD Guijuelo 22 7 9 6 27 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 30
13. CD Artistico Navalcarnero 22 8 5 9 22 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 29
14. Pontevedra 23 6 10 7 29 25 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 28
15. Arenas Club de Getxo 19 6 8 5 22 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 26
16. Real Madrid Castilla 19 6 7 6 28 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 25
17. CD Vitoria(SPA) 19 6 5 8 18 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 23
18. Racing de Ferrol 22 6 5 11 23 32 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 23
19. Toledo 23 6 5 12 22 31 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 23
20. Ecija Balompie 19 5 5 9 16 29 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -13 20
21. Coruxo FC 22 5 5 12 22 39 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -17 20
22. Gimnastica Segoviana 19 5 5 9 15 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -11 20
23. Zaragoza B 18 3 2 13 15 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -15 11
24. Gimnastica Segoviana 5 2 2 1 5 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 8
25. Cerceda 18 1 5 12 15 38 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -23 8
Bảng B
1. Sporting de Gijon B 24 15 5 4 37 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 15 50
2. Athletic Bilbao B 23 14 5 4 35 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 19 47
3. Real Sociedad B 23 13 6 4 24 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 15 45
4. Racing Santander 24 13 6 5 30 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 45
5. SD Gernika 23 12 4 7 33 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 40
6. CD Mirandes 23 12 3 8 34 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 39
7. UD Logrones 24 10 7 7 34 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 12 37
8. Barakaldo CF 22 8 10 4 26 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 34
9. Leioa 22 9 6 7 27 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 33
10. CD Pena Sport 24 7 11 6 28 32 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 32
11. CD Tudelano 22 8 6 8 22 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 30
12. SD Amorebieta 23 6 9 8 29 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 27
13. Real Union de Irun 23 6 8 9 19 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 26
14. Burgos CF 23 6 7 10 17 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 25
15. CD Izarra 24 7 4 13 20 40 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -20 25
16. CD Lealtad 23 3 6 14 17 33 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -16 15
17. Osasuna B 23 3 4 16 14 36 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -22 13
18. Caudal Deportivo 23 0 6 17 10 37 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -27 6
19. Arenas Club de Getxo 5 0 4 1 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
Bảng C
1. Mallorca 24 9 11 4 29 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 38
2. Elche 24 9 10 5 30 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 37
3. Villarreal B 24 8 13 3 25 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 37
4. CF Badalona 24 10 7 7 21 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 37
5. CF Peralada 24 9 9 6 20 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 36
6. CD Ebro 23 9 9 5 22 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 36
7. UE Cornella 23 10 6 7 28 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 36
8. Valencia CF Mestalla 22 7 11 4 34 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 32
9. UE Olot 24 7 10 7 23 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 31
10. Lleida 24 8 7 9 22 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 31
11. Hercules CF 23 6 12 5 20 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 30
12. Sabadell 24 5 14 5 18 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 29
13. UE Llagostera 23 7 8 8 18 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 29
14. SCR Pena Deportiva 24 7 8 9 17 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 29
15. Ontinyent CF 22 7 7 8 13 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -14 28
16. Alcoyano 23 6 9 8 14 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 27
17. Atletico Saguntino 24 7 5 12 22 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 26
18. SD Formentera 23 6 8 9 14 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 26
19. Atletico Baleares 24 5 8 11 18 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 23
Bảng D
1. Murcia 23 14 7 2 28 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 14 49
2. Marbella FC 23 13 7 3 35 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 21 46
3. FC Cartagena 23 13 5 5 31 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 44
4. Villanovense 24 10 7 7 17 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 37
5. CD El Ejido 2012 24 9 8 7 37 31 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 35
6. Extremadura 24 9 6 9 37 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 33
7. UD Melilla 23 9 6 8 24 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 33
8. Las Palmas Atletico 22 9 5 8 30 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 32
9. C.D. San Fernando Isleno 23 8 8 7 27 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 32
10. Recreativo Huelva 24 9 4 11 21 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 31
11. CD Badajoz 24 8 6 10 31 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 30
12. Jumilla 24 7 9 8 18 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 30
13. UCAM Murcia 24 6 9 9 23 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 27
14. Granada CF B 21 6 9 6 18 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 27
15. Merida AD 23 5 10 8 17 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 25
16. Linense 24 5 10 9 27 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 25
17. Lorca Deportiva FC 23 7 3 13 26 36 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 24
18. Cordoba CF B 22 6 4 12 19 31 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -12 22
19. Real Betis B 23 4 8 11 31 40 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 20

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 10/03
22h00 Athletic Bilbao B 6 - 1 CD Izarra
22h00 Leioa 3 - 3 UD Logrones
22h30 Osasuna B 1 - 0 Real Union de Irun
22h30 Real Betis B 4 - 0 Cordoba CF B
22h59 SD Amorebieta 3 - 0 Sporting de Gijon B
22h59 Coruxo FC 1 - 1 Pontevedra
C.Nhật, ngày 11/03
00h00 Lorca Deportiva FC 4 - 0 Merida AD
00h30 FC Cartagena 1 - 1 Granada CF B
00h30 Extremadura 2 - 2 CD El Ejido 2012
17h30 Valladolid B 3 - 0 Talavera de la Reina
18h00 Recreativo Huelva 0 - 2 UD Melilla
18h00 CD Lealtad 2 - 2 Arenas Club de Getxo
18h00 Fuenlabrada 0 - 0 Rapido de Bouzas
18h00 Deportivo La Coruna B 1 - 0 CD Artistico Navalcarnero
18h00 Hercules CF 1 - 0 SD Formentera
18h00 SCR Pena Deportiva 0 - 1 CF Peralada
18h00 Villarreal B 1 - 1 Mallorca
18h00 Jumilla 1 - 0 Las Palmas Atletico
18h00 UE Llagostera 2 - 1 UE Olot
18h00 Atletico Saguntino 1 - 2 CF Badalona
18h00 CD Ebro 1 - 0 Valencia CF Mestalla
18h00 CF Rayo Majadahonda 4 - 2 Gimnastica Segoviana
18h00 San Sebastian Reyes 1 - 0 Celta Vigo B
18h00 Caudal Deportivo 0 - 0 SD Gernika
18h00 Atletico Baleares 2 - 0 Zaragoza B
18h15 CD Vitoria(SPA) 1 - 1 CD Pena Sport
22h30 CD Tudelano 1 - 2 Real Sociedad B
22h59 Barakaldo CF 2 - 0 Racing Santander
22h59 UE Cornella 1 - 0 Lleida
22h59 Murcia 2 - 1 C.D. San Fernando Isleno
22h59 Ontinyent CF 0 - 0 Sabadell
22h59 Alcoyano 1 - 1 Elche
22h59 Burgos CF 1 - 1 CD Mirandes
22h59 Linense 0 - 0 Villanovense
22h59 Ecija Balompie 1 - 1 UCAM Murcia
22h59 SD Ponferradina 3 - 0 CD Guijuelo
22h59 Toledo 2 - 3 Cerceda
22h59 CD Badajoz 1 - 1 Marbella FC
22h59 Racing de Ferrol 3 - 0 Atletico de Madrid B
BÌNH LUẬN: