TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI ODRA OPOLE VS ZAGLEBIE SOSNOWIEC

Hạng 2 Ba Lan, vòng 8

Odra Opole

FT

1 - 0

(0-0)

Zaglebie Sosnowiec


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Odra Opole: 100%
Hòa: 0%
Zaglebie Sosnowiec: 0%
09/09 Odra Opole 1 - 0 Zaglebie Sosno
- PHONG ĐỘ ODRA OPOLE
14/10 Stomil Olsztyn 2 - 0 Odra Opole
07/10 Odra Opole 1 - 0 Bytovia
30/09 Chrobry Glogow 2 - 0 Odra Opole
23/09 Odra Opole 1 - 0 Stal Mielec
16/09 Wigry Suwalki 2 - 1 Odra Opole
- PHONG ĐỘ ZAGLEBIE SOSNOWIEC
14/10 Bytovia 2 - 2 Zaglebie Sosno
30/09 Stal Mielec 1 - 1 Zaglebie Sosno
23/09 Zaglebie Sosno 0 - 1 Wigry Suwalki
16/09 Zaglebie Sosno 1 - 3 Chojniczanka
13/09 Zaglebie Sosno 3 - 0 Katowice
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Chojniczanka Chojnice 13 8 2 3 23 10 4 2 0 14 3 4 0 3 9 7 13 26
2. Miedz Legnica 13 7 3 3 18 12 3 2 1 9 6 4 1 2 9 6 6 24
3. Odra Opole 13 7 2 4 16 14 6 0 1 11 5 1 2 3 5 9 2 23
4. Chrobry Glogow 12 6 4 2 18 12 3 2 2 12 9 3 2 0 6 3 6 22
5. Stal Mielec 13 5 3 5 16 17 3 2 2 10 9 2 1 3 6 8 -1 18
6. Rakow Czestochowa 12 5 2 5 19 16 1 2 3 7 9 4 0 2 12 7 3 17
7. Bytovia Bytow 13 5 2 6 18 16 4 1 2 13 8 1 1 4 5 8 2 17
8. Podbeskidzie 12 5 2 5 16 17 4 0 2 9 5 1 2 3 7 12 -1 17
9. Olimpia Grudziadz 12 5 2 5 8 9 3 1 2 5 3 2 1 3 3 6 -1 17
10. Stomil Olsztyn 12 5 1 6 16 19 5 0 1 12 5 0 1 5 4 14 -3 16
11. Gornik Leczna 13 4 4 5 12 16 3 2 1 9 7 1 2 4 3 9 -4 16
12. Puszcza Niepolomice 12 4 3 5 15 14 3 1 2 10 7 1 2 3 5 7 1 15
13. GKS Katowice 12 4 3 5 16 18 1 2 3 6 8 3 1 2 10 10 -2 15
14. GKS Tychy 13 4 3 6 15 20 3 2 1 10 8 1 1 5 5 12 -5 15
15. Pogon Siedlce 12 4 3 5 14 19 1 2 2 4 6 3 1 3 10 13 -5 15
16. Wigry Suwalki 13 4 3 6 11 17 2 1 4 5 10 2 2 2 6 7 -6 15
17. Ruch Chorzow 12 4 1 7 15 16 3 1 2 8 6 1 0 5 7 10 -1 13
18. Zaglebie Sosnowiec 12 3 3 6 13 17 3 0 3 6 5 0 3 3 7 12 -4 12

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN

Thứ 6, ngày 08/09
21h30 Puszcza Niepolomice 0 - 1 Chrobry Glogow
Thứ 7, ngày 09/09
00h00 Olimpia Grudziadz 1 - 0 Ruch Chorzow
01h45 Miedz Legnica 2 - 1 Bytovia Bytow
19h45 Gornik Leczna 1 - 0 Podbeskidzie
21h00 Rakow Czestochowa 1 - 2 Stal Mielec
21h00 Odra Opole 1 - 0 Zaglebie Sosnowiec
22h59 Pogon Siedlce 1 - 0 Stomil Olsztyn
22h59 GKS Katowice 0 - 1 Wigry Suwalki
C.Nhật, ngày 10/09
22h00 Chojniczanka Chojnice 3 - 0 GKS Tychy
BÌNH LUẬN: