TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI MIEDZ LEGNICA VS PUSZCZA NIEPOLOMICE

Hạng 2 Ba Lan, vòng 17

Miedz Legnica

FT

2 - 2

(0-2)

Puszcza Niepolomice


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Miedz Legnica: 67%
Hòa: 33%
Puszcza Niepolomice: 0%
12/11 Miedz Legnica 2 - 2 Puszcza Nie.
11/05 Miedz Legnica 3 - 0 Puszcza Nie.
12/10 Puszcza Nie. 1 - 4 Miedz Legnica
- PHONG ĐỘ MIEDZ LEGNICA
25/11 Katowice 1 - 0 Miedz Legnica
20/11 Miedz Legnica 1 - 1 Rakow Czestochowa
12/11 Miedz Legnica 2 - 2 Puszcza Nie.
04/11 Chojniczanka 0 - 0 Miedz Legnica
28/10 Pogon Siedlce 2 - 3 Miedz Legnica
- PHONG ĐỘ PUSZCZA NIEPOLOMICE
26/11 Rakow Czestochowa 3 - 1 Puszcza Nie.
18/11 Chojniczanka 1 - 1 Puszcza Nie.
12/11 Miedz Legnica 2 - 2 Puszcza Nie.
04/11 Puszcza Nie. 2 - 3 Pogon Siedlce
28/10 Gornik Leczna 0 - 1 Puszcza Nie.
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Chojniczanka Chojnice 19 10 5 4 28 13 4 4 1 15 6 6 1 3 13 7 15 35
2. Odra Opole 19 10 4 5 26 20 7 2 1 15 8 3 2 4 11 12 6 34
3. Rakow Czestochowa 19 9 5 5 34 23 3 4 3 16 14 6 1 2 18 9 11 32
4. Miedz Legnica 19 8 7 4 24 18 3 5 1 12 9 5 2 3 12 9 6 31
5. Stal Mielec 19 9 4 6 28 23 5 2 3 17 12 4 2 3 11 11 5 31
6. Chrobry Glogow 19 8 6 5 22 19 4 4 2 13 9 4 2 3 9 10 3 30
7. GKS Katowice 19 8 4 7 27 24 4 2 4 13 11 4 2 3 14 13 3 28
8. Puszcza Niepolomice 19 7 5 7 26 25 5 1 3 16 12 2 4 4 10 13 1 26
9. Wigry Suwalki 18 7 5 6 22 21 4 2 4 11 12 3 3 2 11 9 1 26
10. Zaglebie Sosnowiec 19 6 7 6 25 23 6 1 3 17 10 0 6 3 8 13 2 25
11. Bytovia Bytow 19 6 6 7 22 22 4 3 3 14 12 2 3 4 8 10 0 24
12. Podbeskidzie 19 6 6 7 23 27 5 1 3 12 8 1 5 4 11 19 -4 24
13. Pogon Siedlce 19 6 6 7 24 30 1 4 4 8 14 5 2 3 16 16 -6 24
14. Ruch Chorzow 19 6 2 11 25 27 4 2 3 14 11 2 0 8 11 16 -2 20
15. GKS Tychy 19 5 5 9 19 30 4 3 2 12 12 1 2 7 7 18 -11 20
16. Olimpia Grudziadz 19 5 4 10 11 19 3 2 4 6 7 2 2 6 5 12 -8 19
17. Stomil Olsztyn 18 6 1 11 22 32 5 0 4 13 9 1 1 7 9 23 -10 19
18. Gornik Leczna 19 4 6 9 16 28 3 2 4 10 14 1 4 5 6 14 -12 18

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN

Thứ 7, ngày 11/11
22h00 Olimpia Grudziadz 0 - 2 Odra Opole
C.Nhật, ngày 12/11
18h00 Gornik Leczna 1 - 3 GKS Katowice
18h45 GKS Tychy 1 - 1 Zaglebie Sosnowiec
21h00 Stomil Olsztyn 1 - 2 Chrobry Glogow
22h00 Bytovia Bytow 0 - 3 Chojniczanka Chojnice
22h00 Pogon Siedlce 0 - 3 Rakow Czestochowa
22h59 Miedz Legnica 2 - 2 Puszcza Niepolomice
Thứ 3, ngày 21/11
23h30 Podbeskidzie 2 - 3 Stal Mielec
Thứ 5, ngày 23/11
00h00 Ruch Chorzow 2 - 2 Wigry Suwalki
BÌNH LUẬN: