TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI METALLURG BEKOBOD VS PAKHTAKOR TASHKENT

VĐQG Uzbekistan, vòng 20

Metallurg Bekobod

FT

1 - 3

(1-2)

Pakhtakor Tashkent


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Metallurg Bekobod: 20%
Hòa: 0%
Pakhtakor Tashkent: 80%
09/09 Metallurg Bekabad 1 - 3 Pakhtakor
07/04 Pakhtakor 1 - 0 Metallurg Bekabad
09/09 Metallurg Bekabad 2 - 0 Pakhtakor
25/04 Pakhtakor 2 - 1 Metallurg Bekabad
25/09 Pakhtakor 3 - 2 Metallurg Bekabad
- PHONG ĐỘ METALLURG BEKOBOD
14/10 Metallurg Bekabad 1 - 1 Bunyodkor
30/09 Buxoro 2 - 2 Metallurg Bekabad
22/09 Metallurg Bekabad 3 - 0 Kokand-1912
16/09 Navbahor 2 - 1 Metallurg Bekabad
09/09 Metallurg Bekabad 1 - 3 Pakhtakor
- PHONG ĐỘ PAKHTAKOR TASHKENT
14/10 Pakhtakor 2 - 0 Kokand-1912
01/10 Navbahor 2 - 0 Pakhtakor
26/09 Pakhtakor 3 - 1 Mash'al Mubarek
21/09 Lok. Tashkent 0 - 1 Pakhtakor
16/09 Pakhtakor 3 - 0 Shurtan Guzar
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Lokomotiv Tashkent 24 17 3 4 52 17 10 1 1 32 4 7 2 3 20 13 35 54
2. Nasaf Qarshi 24 15 2 7 44 16 10 0 1 22 2 5 2 6 22 14 28 47
3. Pakhtakor Tashkent 24 13 5 6 38 24 10 0 2 27 9 3 5 4 11 15 14 44
4. Kuruvchi Bunyodkor 24 11 9 4 32 20 8 3 1 19 7 3 6 3 13 13 12 42
5. Buxoro FK 24 12 6 6 39 30 6 4 2 20 12 6 2 4 19 18 9 42
6. Kuruvchi Kokand Qoqon 24 10 7 7 34 33 8 2 2 24 14 2 5 5 10 19 1 37
7. Navbahor Namangan 24 9 9 6 31 30 7 5 0 18 10 2 4 6 13 20 1 36
8. Mashal Muborak 24 9 8 7 29 25 6 5 1 18 6 3 3 6 11 19 4 35
9. OTMK Olmaliq 24 8 8 8 20 23 6 4 2 12 7 2 4 6 8 16 -3 32
10. Metallurg Bekobod 24 9 4 11 33 30 5 2 5 18 15 4 2 6 15 15 3 31
11. Qizilqum Zarafshon 23 6 9 8 27 30 4 6 1 19 13 2 3 7 8 17 -3 27
12. Dinamo Samarqand 24 6 8 10 19 25 3 5 4 10 11 3 3 6 9 14 -6 26
13. FK Sogdiana Jizak 24 6 7 11 26 39 5 3 4 12 14 1 4 7 14 25 -13 25
14. Shurtan Guzor 24 6 2 16 22 41 6 1 6 18 15 0 1 10 4 26 -19 20
15. Neftchi Fargona 24 3 8 13 19 45 1 5 6 10 18 2 3 7 9 27 -26 17
16. Obod Tashkent 23 2 3 18 15 52 1 3 8 13 31 1 0 10 2 21 -37 9

LỊCH THI ĐẤU VĐQG UZBEKISTAN

Thứ 5, ngày 07/09
18h00 Obod Tashkent 2 - 4 FK Sogdiana Jizak
18h30 Dinamo Samarqand 0 - 0 Kuruvchi Kokand Qoqon
19h30 Neftchi Fargona 1 - 2 Buxoro FK
20h00 Mashal Muborak 2 - 1 Navbahor Namangan
Thứ 6, ngày 08/09
20h45 Nasaf Qarshi 1 - 0 OTMK Olmaliq
21h00 Qizilqum Zarafshon 3 - 3 Kuruvchi Bunyodkor
21h00 Lokomotiv Tashkent 1 - 0 Shurtan Guzor
Thứ 7, ngày 09/09
18h30 Metallurg Bekobod 1 - 3 Pakhtakor Tashkent
BÌNH LUẬN: