TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI MADUREIRA VS SAO PAULO

Cúp Brazil, vòng 1

Madureira

FT

0 - 1

(0-1)

Sao Paulo


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Madureira: 0%
Hòa: 0%
Sao Paulo: 100%
01/02 Madureira/RJ 0 - 1 Sao Paulo/SP
- PHONG ĐỘ MADUREIRA
19/03 Bangu/RJ 0 - 3 Madureira/RJ
11/03 Madureira/RJ 1 - 3 Vasco DG/RJ
08/03 Madureira/RJ 0 - 2 Cabofriense/RJ
05/03 Nova Iguacu/RJ 1 - 1 Madureira/RJ
04/02 Botafogo/RJ 0 - 0 Madureira/RJ
- PHONG ĐỘ SAO PAULO
21/05 Sao Paulo/SP 1 - 0 Santos/SP
14/05 Bahia/BA 2 - 2 Sao Paulo/SP
10/05 Sao Paulo/SP 1 - 0 Rosario Central
06/05 Sao Paulo/SP 2 - 2 Atl. Mineiro/MG
30/04 Fluminense/RJ 1 - 1 Sao Paulo/SP

LỊCH THI ĐẤU CÚP BRAZIL

Thứ 4, ngày 31/01
05h00 Vitoria da Conquista BA 0 - 0 Boa Esporte Clube
06h30 SER Caxias do Sul 0 - 0 Atletico Paranaense
Thứ 5, ngày 01/02
01h00 Nova Iguacu 1 - 1 Bragantino SP
04h30 Boavista SC (RJ) 1 - 1 Internacional (RS)
04h30 Caldense(MG) 0 - 1 Fluminense (RJ)
05h00 Aimore RS 1 - 2 Cuiaba (MT)
05h00 Atletico Tubarao SC 2 - 0 America FC Natal RN
05h30 Uberlandia MG 2 - 0 Ituano (SP)
06h30 Itabaiana(SE) 0 - 1 Joinville SC
06h30 Independente PA 0 - 1 Sampaio Correa (MA)
06h30 Treze Campina Grande PB 0 - 2 Figueirense FC
06h30 Floresta/CE 0 - 2 Botafogo PB
06h30 Interporto FC 0 - 0 Juventude (RS)
06h30 Novoperario MS 2 - 3 Salgueiros PE
06h30 Cordino 1 - 1 Nautico (PE)
06h45 Madureira 0 - 1 Sao Paulo
07h00 Real Ariquemes RO 0 - 1 Londrina (PR)
07h30 Fluminense de Feira BA 2 - 0 Santa Cruz (PE)
Thứ 6, ngày 02/02
04h15 URT MG 1 - 1 Parana
06h30 Novo Hamburgo RS 2 - 1 Paysandu (PA)
Thứ 4, ngày 07/02
04h15 Nacional(AM) 0 - 0 Ponte Preta
05h15 Brasiliense (DF) 1 - 1 Oeste SP
05h30 Inter de Limeira 1 - 0 Rio Branco (AC)
06h30 Aparecidense GO 2 - 1 Botafogo (RJ)
Thứ 5, ngày 08/02
01h00 Ceilandia DF 2 - 3 Avai FC (SC)
01h30 CA Itapemirim ES 0 - 2 Remo Belem (PA)
02h00 Altos/PI 2 - 1 Atletico Clube Goianiense
04h30 Sao Caetano (SP) 1 - 1 Criciuma SC
04h30 Parnahyba PI 1 - 1 Coritiba (PR)
04h30 Globo 0 - 2 Vitoria Salvador BA
04h30 Santos Macapa 1 - 2 Sport Club Recife (PE)
05h30 Cianorte PR 2 - 0 ABC Natal/RN
06h30 Corumbaense 1 - 0 Agremiacao Sportiva Arapiraquense (ASA)
06h30 Dom Bosco MT 1 - 3 CRB (AL)
06h30 Ferroviario CE 2 - 1 Confianca (SE)
06h30 Sinop MT 0 - 1 Goias
06h45 Atletico Acreano 1 - 1 Atletico Mineiro (MG)
07h30 Manaus FC(AM) 2 - 2 Centro Sportivo Alagoano
07h30 Sao Raimundo (RR) 0 - 1 Vila Nova (GO)
08h05 Brusque SC 0 - 1 Ceara
BÌNH LUẬN: