TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI LUCH ENERGIYA VLADIVOSTOK VS SHINNIK YAROSLAVL

Hạng 2 Nga, vòng 23

Luch Energiya Vladivostok

I. Geloyan (88')
I. Khleborodov (86')
O. Praznovsky (62')

FT

3 - 1

(0-1)

Shinnik Yaroslavl

(18') N. Bezlikhotnov


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Luch Energiya Vladivostok: 40%
Hòa: 20%
Shinnik Yaroslavl: 40%
12/11 Luch Energiya 3 - 1 Shinnik Yaroslavl
30/07 Shinnik Yaroslavl 1 - 1 Luch Energiya
19/11 Luch Energiya 1 - 0 Shinnik Yaroslavl
31/07 Shinnik Yaroslavl 3 - 1 Luch Energiya
22/03 Luch Energiya 1 - 2 Shinnik Yaroslavl
- PHONG ĐỘ LUCH ENERGIYA VLADIVOSTOK
21/04 Rotor Volgograd 4 - 2 Luch Energiya
15/04 Fakel 3 - 1 Luch Energiya
11/04 Zenit B 1 - 2 Luch Energiya
07/04 Luch Energiya 0 - 1 Yenisey
31/03 Luch Energiya 0 - 0 Baltika
- PHONG ĐỘ SHINNIK YAROSLAVL
22/04 FK Tambov 3 - 1 Shinnik Yaroslavl
18/04 Avangard Kursk 1 - 0 Shinnik Yaroslavl
15/04 Shinnik Yaroslavl 0 - 0 FK Orenburg
11/04 Sibir 3 - 0 Shinnik Yaroslavl
07/04 Shinnik Yaroslavl 2 - 0 Tyumen
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Yenisey Krasnoyarsk 34 23 5 6 61 26 14 2 1 34 10 9 3 5 27 16 35 74
2. Gazovik Orenburg 34 23 5 6 53 24 15 2 1 42 13 8 3 5 11 11 29 74
3. Krylya Sovetov Samara 34 23 4 7 55 20 13 3 1 29 6 10 1 6 26 14 35 73
4. Spartak Tambov 34 18 6 10 51 33 14 1 2 38 14 4 5 8 13 19 18 60
5. Baltika 34 17 6 11 39 31 10 3 4 26 14 7 3 7 13 17 8 57
6. Sibir 34 14 10 10 37 27 9 3 6 25 13 5 7 4 12 14 10 52
7. Dynamo St. Petersburg 34 12 14 8 45 41 7 6 4 28 24 5 8 4 17 17 4 50
8. Shinnik Yaroslavl 34 13 9 12 42 42 7 5 5 21 16 6 4 7 21 26 0 48
9. Kuban Krasnodar 34 12 10 12 42 41 7 5 5 20 17 5 5 7 22 24 1 46
10. Avangard Kursk 34 10 13 11 39 39 3 8 5 15 20 7 5 6 24 19 0 43
11. Volgar Astrachan 34 11 9 14 35 39 7 4 6 17 13 4 5 8 18 26 -4 42
12. FK Khimki 34 11 7 16 29 41 7 3 7 16 16 4 4 9 13 25 -12 40
13. Spartak Moscow II 34 10 8 16 42 58 4 4 9 18 27 6 4 7 24 31 -16 38
14. Rotor Volgograd 34 9 10 15 35 40 7 4 6 21 17 2 6 9 14 23 -5 37
15. FC Tyumen 34 8 12 14 36 45 4 10 3 23 17 4 2 11 13 28 -9 36
16. Luch Energiya Vladivostok 34 8 11 15 34 47 4 8 4 17 14 4 3 11 17 33 -13 35
17. Volga Olimpiets 34 8 10 16 32 48 3 6 8 14 23 5 4 8 18 25 -16 34
18. FC Tom Tomsk 34 8 10 16 30 51 7 6 4 16 16 1 4 12 14 35 -21 34
19. Zenit-2 St.Petersburg 34 8 7 19 37 55 5 2 10 20 27 3 5 9 17 28 -18 31
20. Fakel Voronezh 34 7 8 19 21 47 5 2 10 15 23 2 6 9 6 24 -26 29

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA

C.Nhật, ngày 12/11
12h00 Luch Energiya Vladivostok 3 - 1 Shinnik Yaroslavl
17h00 Volga Olimpiets 2 - 1 Volgar Astrachan
17h00 Yenisey Krasnoyarsk 2 - 0 Spartak Tambov
18h00 Rotor Volgograd 1 - 2 FC Tyumen
18h00 Avangard Kursk 3 - 3 FC Tom Tomsk
18h00 Krylya Sovetov Samara 2 - 0 FK Khimki
19h00 Kuban Krasnodar 0 - 1 Dynamo St. Petersburg
20h00 Baltika 6 - 0 Spartak Moscow II
21h00 Zenit-2 St.Petersburg 1 - 2 Gazovik Orenburg
22h00 Fakel Voronezh 0 - 1 Sibir
BÌNH LUẬN: