TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI INSTITUTO CORDOBA VS VILLA DALMINE

Hạng 2 Argentina, vòng 13

Instituto Cordoba

E. Bonacorso (65')

FT

1 - 1

(0-1)

Villa Dalmine

(31') R. Lopez


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Instituto Cordoba: 20%
Hòa: 40%
Villa Dalmine: 40%
03/02 Instituto 1 - 1 Villa Dalmine
24/04 Villa Dalmine 1 - 3 Instituto
02/11 Instituto 1 - 1 Villa Dalmine
24/04 Villa Dalmine 2 - 1 Instituto
03/08 Villa Dalmine 1 - 0 Instituto
- PHONG ĐỘ INSTITUTO CORDOBA
17/02 Instituto 1 - 0 Los Andes
10/02 Gimnasia Jujuy 1 - 0 Instituto
03/02 Instituto 1 - 1 Villa Dalmine
12/12 Sarmiento Junin 3 - 0 Instituto
03/12 Instituto 1 - 0 Quilmes
- PHONG ĐỘ VILLA DALMINE
10/02 Villa Dalmine 2 - 0 Juventud Unida(G)
03/02 Instituto 1 - 1 Villa Dalmine
11/12 Villa Dalmine 0 - 0 Almagro
04/12 San Martin Tucuman 1 - 1 Villa Dalmine
27/11 Villa Dalmine 2 - 1 Nueva Chicago
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Atletico Rafaela 14 7 4 3 24 11 3 2 2 12 6 4 2 1 12 5 13 25
2. Villa Dalmine 13 7 4 2 16 7 6 1 0 12 2 1 3 2 4 5 9 25
3. Almagro 14 6 5 3 18 10 4 2 1 11 5 2 3 2 7 5 8 23
4. Aldosivi 13 6 5 2 16 10 3 2 1 9 5 3 3 1 7 5 6 23
5. CSyD Juventud Unida Gualeguaychu 15 6 5 4 12 14 5 3 0 11 4 1 2 4 1 10 -2 23
6. Deportivo Moron 15 5 7 3 13 12 3 2 2 6 6 2 5 1 7 6 1 22
7. Agropecuario de Carlos Casares 13 7 1 5 21 16 4 1 1 10 4 3 0 4 11 12 5 22
8. Gimnasia Jujuy 14 4 8 2 10 6 3 2 2 6 4 1 6 0 4 2 4 20
9. Atletico Mitre de Santiago del Estero 14 5 5 4 12 12 5 1 1 8 3 0 4 3 4 9 0 20
10. San Martin Tucuman 14 4 8 2 11 11 2 4 1 5 5 2 4 1 6 6 0 20
11. CA Brown Adrogue 13 5 4 4 15 11 3 1 2 8 4 2 3 2 7 7 4 19
12. Instituto Cordoba 15 5 4 6 9 13 4 4 0 8 3 1 0 6 1 10 -4 19
13. Guillermo Brown 13 5 2 6 16 14 4 1 1 14 5 1 1 5 2 9 2 17
14. Sarmiento Junin 13 4 5 4 14 15 3 3 1 9 6 1 2 3 5 9 -1 17
15. Nueva Chicago 14 3 8 3 10 12 2 4 1 7 6 1 4 2 3 6 -2 17
16. Estudiantes de San Luis 13 3 7 3 10 9 3 4 0 8 3 0 3 3 2 6 1 16
17. Los Andes 14 3 7 4 8 10 1 6 0 5 4 2 1 4 3 6 -2 16
18. Deportivo Riestra 13 4 4 5 15 13 3 2 2 9 6 1 2 3 6 7 2 16
19. Quilmes 14 3 6 5 8 13 2 3 2 3 5 1 3 3 5 8 -5 15
20. All Boys 13 4 2 7 11 17 4 1 1 9 2 0 1 6 2 15 -6 14
21. Santa Marina Tandil 13 3 5 5 13 16 3 3 1 8 6 0 2 4 5 10 -3 14
22. Independiente Rivadavia 14 2 7 5 10 14 2 3 2 5 5 0 4 3 5 9 -4 13
23. Boca Unidos 14 3 4 7 12 20 2 2 3 8 10 1 2 4 4 10 -8 13
24. Flandria 13 2 4 7 12 20 1 3 2 6 6 1 1 5 6 14 -8 10
25. Ferrol Carril Oeste 12 2 3 7 6 16 2 2 2 5 5 0 1 5 1 11 -10 9

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

Thứ 7, ngày 03/02
06h00 Ferrol Carril Oeste 0 - 0 Atletico Mitre de Santiago del Estero
07h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu 2 - 2 Sarmiento Junin
07h10 Instituto Cordoba 1 - 1 Villa Dalmine
07h30 Independiente Rivadavia 1 - 1 All Boys
C.Nhật, ngày 04/02
03h00 CA Brown Adrogue 0 - 1 Deportivo Moron
03h00 Flandria 0 - 1 Boca Unidos
03h05 Nueva Chicago 1 - 0 Deportivo Riestra
05h05 Almagro 0 - 0 Gimnasia Jujuy
06h30 Santa Marina Tandil 0 - 0 Estudiantes de San Luis
Thứ 2, ngày 05/02
03h00 Guillermo Brown 1 - 3 Atletico Rafaela
04h00 San Martin Tucuman 1 - 0 Los Andes
Thứ 3, ngày 06/02
07h05 Agropecuario de Carlos Casares 1 - 1 Quilmes
BÌNH LUẬN: