TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI HAPOEL BNEI LOD VS HAPOEL KATAMON JERUSALEM

Hạng 2 Israel, vòng 3

Hapoel Bnei Lod

FT

1 - 1

(1-0)

Hapoel Katamon Jerusalem


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Hapoel Bnei Lod: 0%
Hòa: 40%
Hapoel Katamon Jerusalem: 60%
04/09 Hapoel Bnei Lod 1 - 1 Hapoel Katamon
28/04 Hapoel Bnei Lod 1 - 1 Hapoel Katamon
03/03 Hapoel Katamon 1 - 0 Hapoel Bnei Lod
22/11 Hapoel Bnei Lod 1 - 2 Hapoel Katamon
06/05 Hapoel Katamon 1 - 0 Hapoel Bnei Lod
- PHONG ĐỘ HAPOEL BNEI LOD
13/10 Hapoel Bnei Lod 0 - 0 Nazareth Ilit
25/09 INR HaSharon 1 - 0 Hapoel Bnei Lod
15/09 Hapoel Bnei Lod 0 - 2 Hapoel Marmorek
08/09 Hapoel Kfar Saba 2 - 0 Hapoel Bnei Lod
04/09 Hapoel Bnei Lod 1 - 1 Hapoel Katamon
- PHONG ĐỘ HAPOEL KATAMON JERUSALEM
13/10 Ahi Nazareth 2 - 1 Hapoel Katamon
26/09 Hapoel Katamon 0 - 0 Hapoel Afula
15/09 Maccabi Herzliya 0 - 2 Hapoel Katamon
08/09 Hapoel Katamon 1 - 1 Beitar TA Ramla
04/09 Hapoel Bnei Lod 1 - 1 Hapoel Katamon
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Hapoel Kfar Saba 7 6 1 0 18 4 3 0 0 10 0 3 1 0 8 4 14 19
2. Maccabi Ahi Nazareth 7 5 1 1 11 4 3 0 0 6 1 2 1 1 5 3 7 16
3. Hapoel Tel Aviv 7 5 0 2 12 6 2 0 1 3 2 3 0 1 9 4 6 15
4. Hapoel Rishon Lezion 7 4 1 2 10 8 2 1 1 5 6 2 0 1 5 2 2 13
5. Hapoel Petah Tikva 7 3 3 1 9 8 2 2 0 6 2 1 1 1 3 6 1 12
6. Beitar Tel Aviv Ramla 7 3 2 2 13 12 2 0 2 7 7 1 2 0 6 5 1 11
7. Ironi Ramat Hasharon 7 3 1 3 8 7 2 0 1 3 2 1 1 2 5 5 1 10
8. Hapoel Katamon Jerusalem 7 2 3 2 6 5 1 2 0 2 1 1 1 2 4 4 1 9
9. Hapoel Hadera 7 2 3 2 12 13 1 1 1 6 7 1 2 1 6 6 -1 9
10. Hapoel Natzrat Illit 7 2 2 3 7 7 2 0 2 7 6 0 2 1 0 1 0 8
11. Hapoel Afula 7 2 1 4 6 9 0 0 4 2 8 2 1 0 4 1 -3 7
12. Hapoel Marmorek Irony Rehovot 7 2 1 4 7 12 0 0 3 2 7 2 1 1 5 5 -5 7
13. Hapoel Ramat Gan FC 7 1 3 3 8 11 0 3 1 3 5 1 0 2 5 6 -3 6
14. Hapoel Bnei Lod 7 1 2 4 3 7 1 2 1 3 3 0 0 3 0 4 -4 5
15. Ironi Nesher 7 1 2 4 8 13 1 1 1 5 5 0 1 3 3 8 -5 5
16. Maccabi Herzliya 7 0 2 5 2 14 0 2 2 2 6 0 0 3 0 8 -12 2

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ISRAEL

Thứ 6, ngày 01/09
20h00 Hapoel Petah Tikva 3 - 0 Hapoel Marmorek Irony Rehovot
20h00 Hapoel Rishon Lezion 1 - 1 Hapoel Kfar Saba
20h00 Maccabi Herzliya 0 - 0 Ironi Nesher
20h00 Hapoel Ramat Gan FC 1 - 1 Ironi Ramat Hasharon
20h00 Hapoel Natzrat Illit 3 - 1 Hapoel Hadera
Thứ 2, ngày 04/09
22h59 Hapoel Afula 0 - 2 Maccabi Ahi Nazareth
22h59 Hapoel Bnei Lod 1 - 1 Hapoel Katamon Jerusalem
Thứ 3, ngày 12/09
19h00 Beitar Tel Aviv Ramla 0 - 2 Hapoel Tel Aviv
BÌNH LUẬN: