TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI GIRAVANZ KITAKYUSHU VS FC RYUKYU

Hạng 3 Nhật Bản, vòng 2

Giravanz Kitakyushu

FT

1 - 2

(1-1)

FC Ryukyu


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Giravanz Kitakyushu: 33%
Hòa: 33%
FC Ryukyu: 33%
17/03 Giravanz Kita. 1 - 2 Ryukyu
26/08 Giravanz Kita. 2 - 0 Ryukyu
15/07 Ryukyu 0 - 0 Giravanz Kita.
- PHONG ĐỘ GIRAVANZ KITAKYUSHU
14/04 FC Tokyo U23 0 - 1 Giravanz Kita.
08/04 Giravanz Kita. 0 - 4 Sagamihara
01/04 Nagano Parceiro 1 - 1 Giravanz Kita.
25/03 Giravanz Kita. 0 - 2 Azul Claro Numazu
21/03 Fujieda MYFC 1 - 2 Giravanz Kita.
- PHONG ĐỘ FC RYUKYU
14/04 Kagoshima 2 - 1 Ryukyu
07/04 Ryukyu 1 - 1 Cerezo Osaka U23
01/04 Fukushima Utd 2 - 1 Ryukyu
25/03 Thespa Kusatsu 0 - 2 Ryukyu
21/03 Ryukyu 2 - 2 Gainare Tottori
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Gainare Tottori 7 4 2 1 12 9 2 0 1 4 5 2 2 0 8 4 3 14
2. Azul Claro Numazu 6 4 1 1 10 3 2 0 0 3 0 2 1 1 7 3 7 13
3. YSCC Yokohama 7 3 2 2 14 9 2 2 0 8 3 1 0 2 6 6 5 11
4. Cerezo Osaka(U23) 6 3 2 1 8 5 2 1 1 5 3 1 1 0 3 2 3 11
5. FC Ryukyu 7 3 2 2 13 11 1 2 0 7 6 2 0 2 6 5 2 11
6. Gamba Osaka (U23) 7 3 2 2 11 12 3 1 0 10 5 0 1 2 1 7 -1 11
7. Fukushima United FC 7 3 2 2 7 8 2 1 0 4 2 1 1 2 3 6 -1 11
8. Kagoshima United 6 3 1 2 9 6 2 0 2 7 6 1 1 0 2 0 3 10
9. Blaublitz Akita 7 3 0 4 6 6 2 0 1 3 1 1 0 3 3 5 0 9
10. SC Sagamihara 6 2 2 2 12 10 1 1 1 5 6 1 1 1 7 4 2 8
11. AC Nagano Parceiro 6 1 4 1 7 7 1 2 0 4 3 0 2 1 3 4 0 7
12. Grulla Morioka 6 2 1 3 8 9 2 1 0 6 4 0 0 3 2 5 -1 7
13. Thespa Kusatsu Gunma 6 2 1 3 5 8 2 0 2 3 5 0 1 1 2 3 -3 7
14. Fujieda MYFC 7 2 1 4 7 11 1 1 1 2 2 1 0 3 5 9 -4 7
15. Giravanz Kitakyushu 6 2 1 3 5 10 0 0 3 1 8 2 1 0 4 2 -5 7
16. Kataller Toyama 7 2 0 5 9 13 2 0 1 6 3 0 0 4 3 10 -4 6
17. FC Tokyo(U23) 6 1 0 5 4 10 1 0 2 3 4 0 0 3 1 6 -6 3

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 NHẬT BẢN

Thứ 6, ngày 16/03
17h00 YSCC Yokohama 3 - 1 FC Tokyo(U23)
Thứ 7, ngày 17/03
11h00 Azul Claro Numazu 1 - 0 Grulla Morioka
11h00 Kagoshima United 4 - 1 Gamba Osaka (U23)
11h00 Kataller Toyama 2 - 1 Fujieda MYFC
12h00 SC Sagamihara 2 - 2 AC Nagano Parceiro
12h00 Giravanz Kitakyushu 1 - 2 FC Ryukyu
14h00 Thespa Kusatsu Gunma 1 - 0 Blaublitz Akita
16h00 Gainare Tottori 2 - 1 Fukushima United FC
BÌNH LUẬN: