TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI GAVORRANO VS PRATO

Hạng 3 Italia, vòng 22

Gavorrano

FT

1 - 1

(1-0)

Prato


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Gavorrano: 0%
Hòa: 100%
Prato: 0%
04/02 Gavorrano 1 - 1 AC Prato
- PHONG ĐỘ GAVORRANO
12/02 Viterbese Calcio 2 - 0 Gavorrano
04/02 Gavorrano 1 - 1 AC Prato
30/12 US Olbia 4 - 3 Gavorrano
23/12 Gavorrano 2 - 4 Livorno
18/12 Pistoiese 3 - 1 Gavorrano
- PHONG ĐỘ PRATO
12/02 AC Prato 2 - 2 Pisa
04/02 Gavorrano 1 - 1 AC Prato
21/01 AC Prato 2 - 0 AC Cuneo
18/01 Pontedera 2 - 2 AC Prato
31/12 Livorno 2 - 0 AC Prato
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Alessandria 10 7 1 2 19 6 4 1 0 12 2 3 0 2 7 4 13 22
2. Pisa 10 4 6 0 10 5 3 2 0 4 0 1 4 0 6 5 5 18
3. Viterbese 10 5 3 2 8 5 2 1 1 3 1 3 2 1 5 4 3 18
4. Livorno 11 4 5 2 19 10 2 2 2 8 5 2 3 0 11 5 9 17
5. Giana Erminio 9 4 4 1 16 11 4 2 0 13 6 0 2 1 3 5 5 16
6. S.S.D. Monza 1912 10 5 1 4 11 9 2 1 0 5 2 3 0 4 6 7 2 16
7. Carrarese 11 3 6 2 12 11 2 1 2 6 6 1 5 0 6 5 1 15
8. Pontedera 8 4 1 3 11 14 3 1 1 8 6 1 0 2 3 8 -3 13
9. Robur Siena S.S.D. 6 3 3 0 8 3 1 2 0 1 0 2 1 0 7 3 5 12
10. Pro Piacenza 9 3 3 3 5 5 3 1 1 4 2 0 2 2 1 3 0 12
11. Robur Siena S.S.D. 8 3 2 3 9 13 2 2 0 7 5 1 0 3 2 8 -4 11
12. Cuneo 11 2 5 4 11 16 1 3 2 6 11 1 2 2 5 5 -5 11
13. Pistoiese 9 2 3 4 12 16 2 2 1 8 6 0 1 3 4 10 -4 9
14. Piacenza 10 2 2 6 10 16 1 1 3 3 5 1 1 3 7 11 -6 8
15. Arezzo 9 1 4 4 9 12 1 2 2 7 8 0 2 2 2 4 -3 7
16. Lucchese 10 1 4 5 9 15 1 3 1 5 7 0 1 4 4 8 -6 7
17. Prato 9 1 3 5 7 12 1 1 2 6 7 0 2 3 1 5 -5 6
18. Gavorrano 8 0 4 4 8 15 0 2 1 3 5 0 2 3 5 10 -7 4
19. Arzachena 2 1 0 1 2 2 1 0 0 2 1 0 0 1 0 1 0 3
Bảng B
1. Reggiana 9 6 2 1 12 6 6 0 0 9 2 0 2 1 3 4 6 20
2. Bassano 10 5 4 1 15 7 4 2 1 12 5 1 2 0 3 2 8 19
3. FeralpiSalo 9 5 2 2 14 10 2 1 1 6 6 3 1 1 8 4 4 17
4. Padova 7 4 2 1 10 5 2 1 0 5 2 2 1 1 5 3 5 14
5. Gubbio 7 3 3 1 10 8 2 2 0 7 5 1 1 1 3 3 2 12
6. Vicenza 8 3 3 2 9 7 0 2 1 2 3 3 1 1 7 4 2 12
7. Albinoleffe 10 2 5 3 11 10 2 3 0 6 2 0 2 3 5 8 1 11
8. Sambenedettese 10 2 5 3 10 9 2 3 2 8 6 0 2 1 2 3 1 11
9. Triestina 9 2 5 2 10 10 1 3 0 4 3 1 2 2 6 7 0 11
10. Santarcangelo 10 3 2 5 9 15 2 0 1 3 3 1 2 4 6 12 -6 11
11. Renate AC 9 2 3 4 10 14 2 1 1 5 5 0 2 3 5 9 -4 9
12. Pordenone Calcio SSD 9 2 3 4 5 9 1 2 2 3 6 1 1 2 2 3 -4 9
13. Alto Adige/Sudtirol 6 2 2 2 6 6 1 1 1 4 4 1 1 1 2 2 0 8
14. Alma Juventus Fano 10 1 5 4 9 13 0 4 1 5 6 1 1 3 4 7 -4 8
15. AC Mestre 4 2 1 1 4 3 1 0 0 2 1 1 1 1 2 2 1 7
16. Teramo 9 1 4 4 10 13 1 0 2 3 3 0 4 2 7 10 -3 7
17. Ravenna 9 1 3 5 8 12 1 1 3 6 7 0 2 2 2 5 -4 6
18. Fermana 5 1 2 2 5 10 1 2 0 5 3 0 0 2 0 7 -5 5
19. Modena 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
Bảng C
1. Lecce 11 8 3 0 20 6 4 2 0 12 3 4 1 0 8 3 14 27
2. Cosenza Calcio 1914 9 6 3 0 14 5 3 1 0 5 1 3 2 0 9 4 9 21
3. Catania 8 5 2 1 18 8 1 1 1 4 4 4 1 0 14 4 10 17
4. AC Monopoli 11 4 3 4 12 11 2 2 1 5 3 2 1 3 7 8 1 15
5. Matera 11 3 4 4 13 12 2 3 1 8 6 1 1 3 5 6 1 13
6. US Siracusa 10 3 4 3 10 9 2 1 2 7 6 1 3 1 3 3 1 13
7. Rende 8 4 1 3 7 8 1 0 2 2 4 3 1 1 5 4 -1 13
8. Sicula Leonzio 8 3 3 2 10 7 2 2 0 5 2 1 1 2 5 5 3 12
9. Juve Stabia 8 3 3 2 11 9 1 3 0 6 3 2 0 2 5 6 2 12
10. Virtus Francavilla 10 2 6 2 9 11 2 2 0 4 1 0 4 2 5 10 -2 12
11. US Casertana 1908 9 3 2 4 10 11 2 1 2 6 6 1 1 2 4 5 -1 11
12. Fondi 9 3 2 4 9 12 2 1 2 7 8 1 1 2 2 4 -3 11
13. Trapani 9 2 4 3 14 11 2 1 1 9 4 0 3 2 5 7 3 10
14. Reggina 7 2 3 2 3 6 1 2 2 1 5 1 1 0 2 1 -3 9
15. Fidelis Andria 9 2 3 4 7 12 1 2 1 3 3 1 1 3 4 9 -5 9
16. Paganese 10 2 3 5 9 18 2 1 2 6 9 0 2 3 3 9 -9 9
17. Bisceglie 7 2 2 3 7 9 2 0 2 6 6 0 2 1 1 3 -2 8
18. Catanzaro 8 1 2 5 5 13 1 1 3 2 7 0 1 2 3 6 -8 5
19. USD Akragas 10 0 3 7 5 15 0 2 3 5 9 0 1 4 0 6 -10 3

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 ITALIA

Thứ 7, ngày 03/02
20h30 Gubbio 2 - 2 Albinoleffe
22h30 FeralpiSalo 1 - 3 Vicenza
22h30 Bassano 1 - 0 Alto Adige/Sudtirol
22h30 Teramo 0 - 1 Pordenone Calcio SSD
C.Nhật, ngày 04/02
00h30 Padova 1 - 1 Sambenedettese
00h30 Reggiana 2 - 1 Renate AC
02h30 Fermana 1 - 1 Santarcangelo
20h30 Reggina 0 - 0 Fondi
20h30 USD Akragas 1 - 1 US Casertana 1908
20h30 Carrarese 1 - 0 S.S.D. Monza 1912
20h30 Giana Erminio 0 - 0 Viterbese
20h30 Pontedera 1 - 0 Robur Siena S.S.D.
20h30 Lecce 3 - 1 Catanzaro
20h30 Pistoiese 1 - 1 Livorno
20h30 Gavorrano 1 - 1 Prato
20h30 Alessandria 1 - 1 Robur Siena S.S.D.
22h30 Sicula Leonzio 3 - 1 Bisceglie
22h30 Virtus Francavilla 0 - 0 Rende
22h30 Juve Stabia 1 - 1 Paganese
22h30 Cosenza Calcio 1914 0 - 0 US Siracusa
22h30 Fidelis Andria 0 - 2 Catania
Thứ 2, ngày 05/02
00h30 Pisa 1 - 0 Cuneo
02h30 Matera 1 - 1 AC Monopoli
Thứ 3, ngày 06/02
02h45 Triestina 0 - 0 AC Mestre
BÌNH LUẬN: