TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI FLUMINENSE (RJ) VS NACIONAL POTOSI

Copa Sudamericana, vòng 1

Fluminense (RJ)

FT

3 - 0

(0-0)

Nacional Potosi


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Fluminense (RJ): 100%
Hòa: 0%
Nacional Potosi: 0%
12/04 Fluminense/RJ 3 - 0 Nacional Potosi
- PHONG ĐỘ FLUMINENSE (RJ)
23/04 Fluminense/RJ 1 - 0 Cruzeiro/MG
16/04 Corinthians/SP 2 - 1 Fluminense/RJ
12/04 Fluminense/RJ 3 - 0 Nacional Potosi
26/03 Fluminense/RJ 3 - 0 Botafogo/RJ
19/03 Cabofriense/RJ 1 - 1 Fluminense/RJ
- PHONG ĐỘ NACIONAL POTOSI
23/04 Nacional Potosi 4 - 3 Blooming
17/04 Sport Boys Warnes 4 - 0 Nacional Potosi
12/04 Fluminense/RJ 3 - 0 Nacional Potosi
07/04 Nacional Potosi 2 - 2 Royal Pari
31/03 The Strongest 0 - 1 Nacional Potosi

LỊCH THI ĐẤU COPA SUDAMERICANA

Thứ 4, ngày 14/02
05h15 Sportivo Luqueno 2 - 0 Deportivo Cuenca
05h15 UTC Cajamarca 2 - 0 Rampla Juniors FC
07h30 Zamora FC Barinas 0 - 2 Colon
Thứ 6, ngày 16/02
05h15 FC Nacional Asuncion 0 - 0 Mineros de Guayana
07h30 Defensa Y Justicia 0 - 1 America de Cali
07h30 Union Espanola 0 - 0 Sport Huancayo
Thứ 4, ngày 21/02
05h15 Sport Rosario 0 - 0 Club Atletico Cerro
07h30 Barcelona SC(ECU) 0 - 0 General Diaz
Thứ 5, ngày 22/02
05h15 Lanus 4 - 2 Sporting Cristal
Thứ 6, ngày 23/02
05h15 CD El Nacional 3 - 2 CD San Jose
07h30 Everton CD 1 - 2 Caracas FC
Thứ 4, ngày 07/03
05h15 CD San Jose 1 - 1 CD El Nacional
07h45 Colon 1 - 0 Zamora FC Barinas
07h45 Caracas FC 0 - 1 Everton CD
Thứ 5, ngày 08/03
05h15 Club Atletico Cerro 2 - 0 Sport Rosario
05h15 General Diaz 2 - 1 Barcelona SC(ECU)
07h45 Sporting Cristal 2 - 1 Lanus
07h45 Deportivo Cuenca 2 - 0 Sportivo Luqueno
Thứ 6, ngày 09/03
05h15 Rampla Juniors FC 4 - 0 UTC Cajamarca
05h15 Mineros de Guayana 0 - 0 FC Nacional Asuncion
07h45 Sport Huancayo 3 - 0 Union Espanola
07h45 America de Cali 0 - 3 Defensa Y Justicia
Thứ 4, ngày 11/04
05h15 Liga Deportiva Universitaria 2 - 1 Club Guabira
05h15 Jaguares de Cordoba 2 - 1 Boston River
07h30 Deportivo Cali 3 - 0 Danubio FC
Thứ 5, ngày 12/04
05h15 San Lorenzo 1 - 0 Atletico Mineiro (MG)
07h45 Blooming 1 - 0 Esporte Clube Bahia
07h45 Fluminense (RJ) 3 - 0 Nacional Potosi
Thứ 6, ngày 13/04
05h15 Atletico Paranaense 3 - 0 Newells Old Boys
05h15 Audax Italiano 1 - 2 Botafogo (RJ)
07h30 Sol de America 2 - 0 Dep.Independiente Medellin
07h30 Rosario Central 0 - 0 Sao Paulo
Thứ 5, ngày 19/04
05h15 Estudiantes Merida FC 1 - 1 Deportes Temuco
Thứ 4, ngày 09/05
06h15 Esporte Clube Bahia vs Blooming
06h15 Club Guabira vs Liga Deportiva Universitaria
08h30 Atletico Mineiro (MG) vs San Lorenzo
08h30 Danubio FC vs Deportivo Cali
Thứ 5, ngày 10/05
06h15 Deportes Temuco vs Estudiantes Merida FC
08h45 Sao Paulo vs Rosario Central
08h45 Botafogo (RJ) vs Audax Italiano
Thứ 6, ngày 11/05
06h15 Newells Old Boys vs Atletico Paranaense
06h15 Boston River vs Jaguares de Cordoba
08h30 Nacional Potosi vs Fluminense (RJ)
08h30 Dep.Independiente Medellin vs Sol de America
BÌNH LUẬN: