TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI FC TORPEDO ZHODINO VS SLAVIA MOZYR

VĐQG Belarus, vòng 30

FC Torpedo Zhodino

FT

2 - 0

(1-0)

Slavia Mozyr


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC Torpedo Zhodino: 100%
Hòa: 0%
Slavia Mozyr: 0%
26/11 Torpedo Zhodino 2 - 0 Slavia Mozyr
02/07 Slavia Mozyr 0 - 3 Torpedo Zhodino
30/10 Torpedo Zhodino 2 - 0 Slavia Mozyr
15/06 Slavia Mozyr 0 - 1 Torpedo Zhodino
17/08 Slavia Mozyr 1 - 2 Torpedo Zhodino
- PHONG ĐỘ FC TORPEDO ZHODINO
26/11 Torpedo Zhodino 2 - 0 Slavia Mozyr
18/11 Shakhter Soligo. 1 - 2 Torpedo Zhodino
06/11 Torpedo Zhodino 2 - 4 Bate Borisov
29/10 Dinamo Brest 1 - 0 Torpedo Zhodino
23/10 Torpedo Zhodino 1 - 1 FK Minsk
- PHONG ĐỘ SLAVIA MOZYR
26/11 Torpedo Zhodino 2 - 0 Slavia Mozyr
18/11 Slavia Mozyr 1 - 2 Naftan Novo.
04/11 Dnepr Mogilev 5 - 3 Slavia Mozyr
29/10 Slavia Mozyr 0 - 1 Vitebsk
22/10 Dinamo Minsk 0 - 0 Slavia Mozyr
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. BATE Borisov 30 21 5 4 61 19 12 2 1 30 7 9 3 3 31 12 42 68
2. Dinamo Minsk 30 22 2 6 46 15 11 2 2 19 9 11 0 4 27 6 31 68
3. Shakhter Soligorsk 30 19 6 5 50 21 10 2 3 26 10 9 4 2 24 11 29 63
4. Dinamo Brest 30 14 9 7 47 26 10 4 1 30 8 4 5 6 17 18 21 51
5. FC Torpedo Zhodino 30 14 9 7 43 27 7 6 2 22 14 7 3 5 21 13 16 51
6. Neman Grodno 30 14 7 9 42 32 8 2 5 21 15 6 5 4 21 17 10 49
7. Slutsksakhar Slutsk 30 12 8 10 30 34 7 2 6 17 16 5 6 4 13 18 -4 44
8. FC Vitebsk 30 12 7 11 35 38 5 5 5 17 20 7 2 6 18 18 -3 43
9. FC Gorodeya 30 8 14 8 37 35 6 8 1 21 14 2 6 7 16 21 2 38
10. FC Gomel 30 9 8 13 24 25 4 5 6 12 11 5 3 7 12 14 -1 35
11. FK Isloch Minsk 30 10 5 15 26 44 4 4 7 10 19 6 1 8 16 25 -18 35
12. Dnepr Mogilev 30 6 8 16 27 48 4 3 8 17 29 2 5 8 10 19 -21 26
13. Krumkachy 30 5 10 15 26 47 3 6 6 14 21 2 4 9 12 26 -21 25
14. FC Minsk 30 3 14 13 19 39 2 9 4 10 13 1 5 9 9 26 -20 23
15. Slavia Mozyr 30 4 8 18 26 50 3 2 10 17 30 1 6 8 9 20 -24 20
16. Naftan Novopolock 30 4 6 20 18 57 2 1 12 6 32 2 5 8 12 25 -39 18

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

C.Nhật, ngày 26/11
18h00 Krumkachy 2 - 1 FC Minsk
18h00 Dnepr Mogilev 0 - 0 Slutsksakhar Slutsk
18h00 Naftan Novopolock 1 - 2 FK Isloch Minsk
18h00 Neman Grodno 3 - 1 Shakhter Soligorsk
18h00 FC Gorodeya 3 - 3 BATE Borisov
18h00 FC Torpedo Zhodino 2 - 0 Slavia Mozyr
18h00 FC Gomel 0 - 1 Dinamo Brest
18h00 FC Vitebsk 1 - 4 Dinamo Minsk
BÌNH LUẬN: