TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI FC TEREK GROZNYI VS BASHINFORMSVYAZ-DYNAMO UFA

VĐQG Nga, vòng 18

FC Terek Groznyi

FT

2 - 1

(1-0)

Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC Terek Groznyi: 40%
Hòa: 20%
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa: 40%
25/11 Akhmat Groznyi 2 - 1 Ufa
05/08 Ufa 3 - 2 Akhmat Groznyi
05/03 Akhmat Groznyi 0 - 1 Ufa
26/10 Akhmat Groznyi 1 - 1 Ufa
20/08 Ufa 1 - 3 Akhmat Groznyi
- PHONG ĐỘ FC TEREK GROZNYI
11/12 Akhmat Groznyi 0 - 0 Zenit
03/12 Krasnodar 3 - 2 Akhmat Groznyi
25/11 Akhmat Groznyi 2 - 1 Ufa
18/11 Din. Moscow 1 - 1 Akhmat Groznyi
04/11 Akhmat Groznyi 1 - 0 Rostov
- PHONG ĐỘ BASHINFORMSVYAZ-DYNAMO UFA
10/12 Rostov 1 - 0 Ufa
03/12 Ufa 3 - 0 Amkar Perm
25/11 Akhmat Groznyi 2 - 1 Ufa
19/11 Ufa 2 - 0 Ural S.r.
10/11 AEL Limassol 2 - 3 Ufa
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Lokomotiv Moscow 20 14 3 3 32 15 7 1 2 13 6 7 2 1 19 9 17 45
2. Zenit St.Petersburg 20 10 7 3 31 13 6 1 2 21 7 4 6 1 10 6 18 37
3. Spartak Moscow 20 10 7 3 36 23 7 2 1 21 8 3 5 2 15 15 13 37
4. Krasnodar FK 20 11 3 6 32 23 4 2 3 14 12 7 1 3 18 11 9 36
5. CSKA Moscow 20 10 5 5 28 17 4 2 3 14 7 6 3 2 14 10 11 35
6. Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa 20 7 6 7 20 22 6 1 2 13 8 1 5 5 7 14 -2 27
7. FC Terek Groznyi 20 7 5 8 22 26 5 3 3 13 10 2 2 5 9 16 -4 26
8. Ural S.r. 20 5 10 5 22 22 3 7 1 14 10 2 3 4 8 12 0 25
9. FK Rostov 20 6 7 7 17 17 3 4 3 8 7 3 3 4 9 10 0 25
10. Arsenal Tula 20 7 4 9 20 23 4 2 3 7 6 3 2 6 13 17 -3 25
11. Rubin Kazan 20 6 5 9 20 17 4 3 4 14 8 2 2 5 6 9 3 23
12. Dinamo Moscow 20 5 7 8 19 20 4 5 2 13 6 1 2 6 6 14 -1 22
13. Amkar Perm 20 5 6 9 12 19 2 3 5 8 10 3 3 4 4 9 -7 21
14. FC Tosno 20 5 5 10 18 35 2 4 5 12 17 3 1 5 6 18 -17 20
15. FK Anzhi 20 5 4 11 22 38 4 1 5 14 17 1 3 6 8 21 -16 19
16. SKA Khabarovsk 20 2 6 12 16 37 2 4 4 13 16 0 2 8 3 21 -21 12

LỊCH THI ĐẤU VĐQG NGA

Thứ 6, ngày 24/11
21h30 Amkar Perm 2 - 1 Dinamo Moscow
Thứ 7, ngày 25/11
20h30 FC Tosno 3 - 2 Arsenal Tula
22h59 FC Terek Groznyi 2 - 1 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa
C.Nhật, ngày 26/11
15h30 Ural S.r. 0 - 1 Krasnodar FK
18h00 Rubin Kazan 0 - 1 CSKA Moscow
20h30 FK Rostov 2 - 0 FK Anzhi
Thứ 2, ngày 27/11
16h00 SKA Khabarovsk 1 - 2 Lokomotiv Moscow
23h30 Spartak Moscow 3 - 1 Zenit St.Petersburg
BÌNH LUẬN: