TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI FC RYUKYU VS FUJIEDA MYFC

Hạng 3 Nhật Bản, vòng 22

FC Ryukyu

FT

2 - 2

(2-1)

Fujieda MYFC


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC Ryukyu: 60%
Hòa: 20%
Fujieda MYFC: 20%
09/09 Ryukyu 2 - 2 Fujieda MYFC
28/05 Fujieda MYFC 1 - 2 Ryukyu
24/07 Fujieda MYFC 4 - 2 Ryukyu
13/03 Ryukyu 1 - 0 Fujieda MYFC
04/10 Ryukyu 1 - 0 Fujieda MYFC
- PHONG ĐỘ FC RYUKYU
15/10 Grulla Morioka 0 - 0 Ryukyu
08/10 Sagamihara 4 - 2 Ryukyu
30/09 Ryukyu 1 - 0 Cerezo Osaka U23
24/09 Blaublitz Akita 1 - 2 Ryukyu
16/09 Ryukyu 0 - 1 Kagoshima
- PHONG ĐỘ FUJIEDA MYFC
15/10 Kataller Toyama 4 - 2 Fujieda MYFC
08/10 Fujieda MYFC 2 - 2 Azul Claro Numazu
01/10 Gamba Osaka U23 1 - 6 Fujieda MYFC
24/09 Gainare Tottori 1 - 6 Fujieda MYFC
16/09 Fujieda MYFC 0 - 2 Grulla Morioka
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Tochigi SC 25 15 7 3 38 19 9 3 1 19 8 6 4 2 19 11 19 52
2. Azul Claro Numazu 25 13 8 4 55 24 7 3 2 23 7 6 5 2 32 17 31 47
3. Blaublitz Akita 25 13 7 5 41 23 7 3 3 19 12 6 4 2 22 11 18 46
4. Kataller Toyama 26 13 7 6 33 20 7 2 3 16 10 6 5 3 17 10 13 46
5. Kagoshima United 25 14 3 8 37 26 8 1 3 19 13 6 2 5 18 13 11 45
6. AC Nagano Parceiro 26 11 9 6 27 17 7 4 2 16 7 4 5 4 11 10 10 42
7. FC Ryukyu 26 10 9 7 37 31 4 5 3 16 17 6 4 4 21 14 6 39
8. Giravanz Kitakyushu 26 11 4 11 34 28 8 1 5 21 15 3 3 6 13 13 6 37
9. Fujieda MYFC 25 10 7 8 41 37 5 5 2 17 13 5 2 6 24 24 4 37
10. FC Tokyo(U23) 25 10 4 11 26 37 5 1 7 11 21 5 3 4 15 16 -11 34
11. Fukushima United FC 26 10 3 13 28 36 4 3 5 12 14 6 0 8 16 22 -8 33
12. SC Sagamihara 25 7 8 10 24 31 5 4 4 17 17 2 4 6 7 14 -7 29
13. YSCC Yokohama 25 7 6 12 29 39 2 5 6 13 22 5 1 6 16 17 -10 27
14. Cerezo Osaka(U23) 25 5 9 11 28 36 2 5 6 16 24 3 4 5 12 12 -8 24
15. Grulla Morioka 26 5 8 13 25 39 3 4 7 11 18 2 4 6 14 21 -14 23
16. Gainare Tottori 25 4 6 15 24 48 1 3 8 12 28 3 3 7 12 20 -24 18
17. Gamba Osaka (U23) 26 5 1 20 19 55 3 1 9 12 30 2 0 11 7 25 -36 16

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 NHẬT BẢN

Thứ 7, ngày 09/09
16h00 Kataller Toyama 0 - 0 Cerezo Osaka(U23)
16h00 Kagoshima United 1 - 5 Tochigi SC
16h00 Giravanz Kitakyushu 0 - 1 Fukushima United FC
17h00 FC Ryukyu 2 - 2 Fujieda MYFC
C.Nhật, ngày 10/09
11h00 Grulla Morioka 1 - 3 Blaublitz Akita
13h00 Gainare Tottori 1 - 2 YSCC Yokohama
15h00 AC Nagano Parceiro 1 - 0 SC Sagamihara
16h00 Gamba Osaka (U23) 2 - 3 Azul Claro Numazu
BÌNH LUẬN: