TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI FC GORODEYA VS BATE BORISOV

VĐQG Belarus, vòng 30

FC Gorodeya

B. Dubajic (46')
K. Pavlyuchek (33')
B. Dubajic (24')

FT

3 - 3

(2-1)

BATE Borisov

(90+6') M. Ivanic
(PEN 78') V. Rodionov
(19') M. Ivanic


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC Gorodeya: 0%
Hòa: 50%
BATE Borisov: 50%
26/11 FK Gorodeya 3 - 3 Bate Borisov
01/07 Bate Borisov 2 - 0 FK Gorodeya
27/11 Bate Borisov 5 - 0 FK Gorodeya
02/07 FK Gorodeya 1 - 1 Bate Borisov
- PHONG ĐỘ FC GORODEYA
26/11 FK Gorodeya 3 - 3 Bate Borisov
18/11 Dinamo Brest 1 - 1 FK Gorodeya
05/11 FK Gorodeya 1 - 1 FK Minsk
28/10 Gomel 0 - 0 FK Gorodeya
20/10 Krumkachy 0 - 3 FK Gorodeya
- PHONG ĐỘ BATE BORISOV
08/12 Arsenal 6 - 0 Bate Borisov
26/11 FK Gorodeya 3 - 3 Bate Borisov
24/11 Bate Borisov 0 - 0 Crvena Zvezda
18/11 Bate Borisov 3 - 1 Neman Grodno
06/11 Torpedo Zhodino 2 - 4 Bate Borisov
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. BATE Borisov 30 21 5 4 61 19 12 2 1 30 7 9 3 3 31 12 42 68
2. Dinamo Minsk 30 22 2 6 46 15 11 2 2 19 9 11 0 4 27 6 31 68
3. Shakhter Soligorsk 30 19 6 5 50 21 10 2 3 26 10 9 4 2 24 11 29 63
4. Dinamo Brest 30 14 9 7 47 26 10 4 1 30 8 4 5 6 17 18 21 51
5. FC Torpedo Zhodino 30 14 9 7 43 27 7 6 2 22 14 7 3 5 21 13 16 51
6. Neman Grodno 30 14 7 9 42 32 8 2 5 21 15 6 5 4 21 17 10 49
7. Slutsksakhar Slutsk 30 12 8 10 30 34 7 2 6 17 16 5 6 4 13 18 -4 44
8. FC Vitebsk 30 12 7 11 35 38 5 5 5 17 20 7 2 6 18 18 -3 43
9. FC Gorodeya 30 8 14 8 37 35 6 8 1 21 14 2 6 7 16 21 2 38
10. FC Gomel 30 9 8 13 24 25 4 5 6 12 11 5 3 7 12 14 -1 35
11. FK Isloch Minsk 30 10 5 15 26 44 4 4 7 10 19 6 1 8 16 25 -18 35
12. Dnepr Mogilev 30 6 8 16 27 48 4 3 8 17 29 2 5 8 10 19 -21 26
13. Krumkachy 30 5 10 15 26 47 3 6 6 14 21 2 4 9 12 26 -21 25
14. FC Minsk 30 3 14 13 19 39 2 9 4 10 13 1 5 9 9 26 -20 23
15. Slavia Mozyr 30 4 8 18 26 50 3 2 10 17 30 1 6 8 9 20 -24 20
16. Naftan Novopolock 30 4 6 20 18 57 2 1 12 6 32 2 5 8 12 25 -39 18

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

C.Nhật, ngày 26/11
18h00 Krumkachy 2 - 1 FC Minsk
18h00 Dnepr Mogilev 0 - 0 Slutsksakhar Slutsk
18h00 Naftan Novopolock 1 - 2 FK Isloch Minsk
18h00 Neman Grodno 3 - 1 Shakhter Soligorsk
18h00 FC Gorodeya 3 - 3 BATE Borisov
18h00 FC Torpedo Zhodino 2 - 0 Slavia Mozyr
18h00 FC Gomel 0 - 1 Dinamo Brest
18h00 FC Vitebsk 1 - 4 Dinamo Minsk
BÌNH LUẬN: