TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI FC DAC 1904 DUNAJSKA STREDA VS SLOVAN BRATISLAVA

VĐQG Slovakia, vòng 15

FC DAC 1904 Dunajska Streda

Z. Kalmar (83')
E. Pacinda (65')

FT

2 - 1

(0-1)

Slovan Bratislava

(31') F. Holosko


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC DAC 1904 Dunajska Streda: 40%
Hòa: 20%
Slovan Bratislava: 40%
04/11 Dunajska Stred 2 - 1 Slo. Bratislava
13/08 Slo. Bratislava 1 - 1 Dunajska Stred
08/04 Dunajska Stred 1 - 0 Slo. Bratislava
06/11 Slo. Bratislava 1 - 0 Dunajska Stred
07/08 Slo. Bratislava 3 - 2 Dunajska Stred
- PHONG ĐỘ FC DAC 1904 DUNAJSKA STREDA
09/12 Dunajska Stred 3 - 3 Zlate Moravce
02/12 Tatran Presov 0 - 0 Dunajska Stred
26/11 Dunajska Stred 0 - 0 Nitra
18/11 MSK Zilina 0 - 0 Dunajska Stred
04/11 Dunajska Stred 2 - 1 Slo. Bratislava
- PHONG ĐỘ SLOVAN BRATISLAVA
10/12 Ruzomberok 0 - 1 Slo. Bratislava
02/12 Slo. Bratislava 1 - 1 Trencin
25/11 Sport Podbrezova 1 - 1 Slo. Bratislava
19/11 Slo. Bratislava 1 - 0 Spartak Trnava
04/11 Dunajska Stred 2 - 1 Slo. Bratislava
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Spartak Trnava 18 13 1 4 28 15 7 1 2 13 8 6 0 2 15 7 13 40
2. MSK Zilina 19 11 1 7 40 28 8 1 1 27 9 3 0 6 13 19 12 34
3. Slovan Bratislava 19 9 7 3 37 25 6 4 0 20 11 3 3 3 17 14 12 34
4. FC DAC 1904 Dunajska Streda 19 8 8 3 25 20 4 4 1 13 9 4 4 2 12 11 5 32
5. MFK Ruzomberok 19 8 7 4 31 19 5 3 2 18 10 3 4 2 13 9 12 31
6. Trencin 18 8 4 6 46 29 4 2 4 21 15 4 2 2 25 14 17 28
7. FC Nitra 18 7 7 4 18 11 5 4 0 8 1 2 3 4 10 10 7 28
8. Zlate Moravce 19 7 4 8 26 26 6 1 2 19 10 1 3 6 7 16 0 25
9. Zemplin Michalovce 18 5 4 9 15 21 3 1 3 8 9 2 3 6 7 12 -6 19
10. FK Zeleziarne Podbrezova 19 4 2 13 14 36 4 1 5 11 20 0 1 8 3 16 -22 14
11. 1. FC Tatran Presov 19 3 4 12 13 40 1 3 5 5 22 2 1 7 8 18 -27 13
12. FK Senica 19 2 5 12 16 39 2 2 5 9 13 0 3 7 7 26 -23 11

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SLOVAKIA

Thứ 6, ngày 03/11
22h59 1. FC Tatran Presov 1 - 0 Zemplin Michalovce
22h59 FK Zeleziarne Podbrezova 1 - 8 Trencin
Thứ 7, ngày 04/11
00h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda 2 - 1 Slovan Bratislava
C.Nhật, ngày 05/11
22h59 Zlate Moravce 2 - 2 FC Nitra
22h59 FK Senica 4 - 1 MSK Zilina
22h59 Spartak Trnava 1 - 1 MFK Ruzomberok
BÌNH LUẬN: