TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI ERMIS ARADIPPOU VS NEA SALAMIS

VĐQG Síp, vòng 24

Ermis Aradippou

Y. Martynyuk (70')
G. Taralidis (19')

FT

2 - 1

(1-1)

Nea Salamis

(39') Carlao


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ermis Aradippou: 40%
Hòa: 20%
Nea Salamis: 40%
07/05 Ermis Aradippou 0 - 1 Nea Salamina
31/03 Nea Salamina 2 - 0 Ermis Aradippou
10/02 Ermis Aradippou 2 - 1 Nea Salamina
05/11 Nea Salamina 1 - 1 Ermis Aradippou
06/05 Ermis Aradippou 3 - 0 Nea Salamina
- PHONG ĐỘ ERMIS ARADIPPOU
12/05 Olympiakos Nic. 3 - 3 Ermis Aradippou
07/05 Ermis Aradippou 0 - 1 Nea Salamina
28/04 Doxa Katokopia 2 - 3 Ermis Aradippou
21/04 Ermis Aradippou 0 - 1 Pafos FC
16/04 Alki Oroklini 2 - 3 Ermis Aradippou
- PHONG ĐỘ NEA SALAMIS
13/05 Nea Salamina 4 - 0 Alki Oroklini
07/05 Ermis Aradippou 0 - 1 Nea Salamina
29/04 Nea Salamina 3 - 1 Olympiakos Nic.
21/04 Nea Salamina 4 - 1 Doxa Katokopia
15/04 Pafos FC 1 - 2 Nea Salamina
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. APOEL Nicosia 26 20 3 3 72 25 11 0 2 39 14 9 3 1 33 11 47 63
2. Apollon Limassol FC 26 18 7 1 67 15 10 2 1 39 9 8 5 0 28 6 52 61
3. Anorthosis Famagusta FC 26 16 8 2 41 17 8 3 2 24 11 8 5 0 17 6 24 56
4. AEK Larnaca 26 16 5 5 57 24 10 3 0 34 7 6 2 5 23 17 33 53
5. AEL Limassol 26 14 6 6 35 17 7 3 3 18 7 7 3 3 17 10 18 48
6. AC Omonia Nicosia 26 13 5 8 51 38 7 3 3 28 15 6 2 5 23 23 13 44
7. Doxa Katokopias 26 10 4 12 35 40 5 3 5 18 23 5 1 7 17 17 -5 34
8. Ermis Aradippou 26 9 3 14 35 49 7 0 6 21 24 2 3 8 14 25 -14 30
9. Pafos FC 26 6 8 12 23 38 4 5 4 14 12 2 3 8 9 26 -15 26
10. Nea Salamis 26 6 6 14 28 46 4 4 5 14 16 2 2 9 14 30 -18 24
11. Alki Oroklini 26 6 5 15 30 57 2 2 9 14 33 4 3 6 16 24 -27 23
12. Olympiakos Nicosia FC 26 4 8 14 22 55 2 5 6 13 21 2 3 8 9 34 -33 20
13. Aris Limassol 26 3 7 16 19 49 2 4 7 7 23 1 3 9 12 26 -30 16
14. Ethnikos Achnas 26 1 5 20 19 64 1 3 9 9 27 0 2 11 10 37 -45 8

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÍP

Thứ 3, ngày 30/01
22h00 Olympiakos Nicosia FC 1 - 2 AEL Limassol
Thứ 7, ngày 10/02
21h00 Ethnikos Achnas 0 - 4 Doxa Katokopias
22h00 AC Omonia Nicosia 3 - 0 Aris Limassol
22h59 Ermis Aradippou 2 - 1 Nea Salamis
C.Nhật, ngày 11/02
20h00 Pafos FC 2 - 3 APOEL Nicosia
22h00 Apollon Limassol FC 2 - 0 AEK Larnaca
22h00 Olympiakos Nicosia FC 0 - 3 Anorthosis Famagusta FC
Thứ 3, ngày 13/02
00h00 Alki Oroklini 2 - 4 AEL Limassol
BÌNH LUẬN: