TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI ERMIS ARADIPPOU VS NEA SALAMIS

VĐQG Síp, vòng 24

Ermis Aradippou

Y. Martynyuk (70')
G. Taralidis (19')

FT

2 - 1

(1-1)

Nea Salamis

(39') Carlao


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Ermis Aradippou: 40%
Hòa: 40%
Nea Salamis: 20%
10/02 Ermis Aradippou 2 - 1 Nea Salamina
05/11 Nea Salamina 1 - 1 Ermis Aradippou
06/05 Ermis Aradippou 3 - 0 Nea Salamina
03/04 Nea Salamina 4 - 1 Ermis Aradippou
05/02 Nea Salamina 0 - 0 Ermis Aradippou
- PHONG ĐỘ ERMIS ARADIPPOU
18/02 Anorthosis 4 - 0 Ermis Aradippou
10/02 Ermis Aradippou 2 - 1 Nea Salamina
07/02 AEL Limassol 1 - 0 Ermis Aradippou
30/01 Alki Oroklini 3 - 4 Ermis Aradippou
23/01 Ermis Aradippou 4 - 0 Olympiakos Nic.
- PHONG ĐỘ NEA SALAMIS
18/02 Nea Salamina 0 - 3 AEL Limassol
10/02 Ermis Aradippou 2 - 1 Nea Salamina
06/02 Nea Salamina 2 - 0 Olympiakos Nic.
31/01 Omonia Nicosia 5 - 1 Nea Salamina
21/01 Nea Salamina 3 - 0 Pafos FC
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. APOEL Nicosia 25 19 3 3 69 23 11 0 2 39 14 8 3 1 30 9 46 60
2. Apollon Limassol FC 25 17 7 1 63 14 10 2 1 39 9 7 5 0 24 5 49 58
3. Anorthosis Famagusta FC 25 15 8 2 40 17 8 3 2 24 11 7 5 0 16 6 23 53
4. AEK Larnaca 25 16 4 5 56 23 10 3 0 34 7 6 1 5 22 16 33 52
5. AEL Limassol 25 14 6 5 35 16 7 3 2 18 6 7 3 3 17 10 19 48
6. AC Omonia Nicosia 25 13 5 7 50 35 7 3 2 27 12 6 2 5 23 23 15 44
7. Doxa Katokopias 25 9 4 12 32 39 5 3 5 18 23 4 1 7 14 16 -7 31
8. Ermis Aradippou 25 8 3 14 31 48 6 0 6 17 23 2 3 8 14 25 -17 27
9. Pafos FC 25 6 7 12 22 37 4 4 4 13 11 2 3 8 9 26 -15 25
10. Alki Oroklini 25 6 5 14 30 53 2 2 8 14 29 4 3 6 16 24 -23 23
11. Nea Salamis 25 5 6 14 24 46 4 4 5 14 16 1 2 9 10 30 -22 21
12. Olympiakos Nicosia FC 24 3 8 13 19 52 2 5 5 11 18 1 3 8 8 34 -33 17
13. Aris Limassol 24 3 7 14 18 44 2 4 6 7 22 1 3 8 11 22 -26 16
14. Ethnikos Achnas 25 1 5 19 18 60 1 3 8 8 23 0 2 11 10 37 -42 8

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÍP

Thứ 3, ngày 30/01
22h00 Olympiakos Nicosia FC 1 - 2 AEL Limassol
Thứ 7, ngày 10/02
21h00 Ethnikos Achnas 0 - 4 Doxa Katokopias
22h00 AC Omonia Nicosia 3 - 0 Aris Limassol
22h59 Ermis Aradippou 2 - 1 Nea Salamis
C.Nhật, ngày 11/02
20h00 Pafos FC 2 - 3 APOEL Nicosia
22h00 Apollon Limassol FC 2 - 0 AEK Larnaca
22h00 Olympiakos Nicosia FC 0 - 3 Anorthosis Famagusta FC
Thứ 3, ngày 13/02
00h00 Alki Oroklini 2 - 4 AEL Limassol
BÌNH LUẬN: