TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI CORDOBA CF B VS RECREATIVO HUELVA

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 14

Cordoba CF B

FT

0 - 1

(0-0)

Recreativo Huelva


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Cordoba CF B: 33%
Hòa: 33%
Recreativo Huelva: 33%
12/11 Cordoba II 0 - 1 Recreativo Huelva
12/03 Recreativo Huelva 0 - 0 Cordoba II
23/10 Cordoba II 1 - 0 Recreativo Huelva
- PHONG ĐỘ CORDOBA CF B
25/02 Murcia 0 - 2 Cordoba II
20/02 Cordoba II 0 - 1 Cartagena
10/02 Jumilla 1 - 0 Cordoba II
06/02 Cordoba II 2 - 1 Las Palmas Atl.
28/01 Granada II 1 - 0 Cordoba II
- PHONG ĐỘ RECREATIVO HUELVA
25/02 Extremadura UD 1 - 0 Recreativo Huelva
18/02 Recreativo Huelva 3 - 1 Ecija
11/02 Linense 2 - 0 Recreativo Huelva
04/02 Recreativo Huelva 1 - 2 Lorca Deportiva
28/01 Real Betis B 2 - 0 Recreativo Huelva
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Talavera de la Reina 16 7 7 2 22 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 28
2. Atletico de Madrid B 16 7 7 2 20 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 28
3. Fuenlabrada 15 7 6 2 27 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 15 27
4. CF Rayo Majadahonda 14 7 5 2 19 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 26
5. CD Guijuelo 15 6 7 2 24 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 25
6. CD Artistico Navalcarnero 15 7 4 4 18 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 25
7. SD Ponferradina 15 6 4 5 22 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 22
8. AD Union Adarve 14 6 3 5 16 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 21
9. Deportivo La Coruna B 16 5 6 5 16 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 21
10. Rapido de Bouzas 10 5 5 0 11 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 20
11. Real Madrid Castilla 13 5 4 4 23 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 19
12. San Sebastian Reyes 14 4 6 4 17 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 18
13. Toledo 15 5 3 7 18 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 18
14. Valladolid B 15 4 5 6 16 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 17
15. Pontevedra 15 3 7 5 17 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 16
16. Celta Vigo B 16 3 5 8 11 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 14
17. Arenas Club de Getxo 10 2 5 3 12 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11
18. CD Vitoria(SPA) 10 3 2 5 11 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 11
19. Coruxo FC 14 2 4 8 15 28 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -13 10
20. Racing de Ferrol 14 2 3 9 12 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -12 9
21. Gimnastica Segoviana 10 2 3 5 9 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 9
22. Gimnastica Segoviana 5 2 2 1 5 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 8
23. Ecija Balompie 10 2 2 6 6 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -12 8
24. Zaragoza B 9 1 1 7 6 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -13 4
25. Cerceda 10 0 2 8 5 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -15 2
Bảng B
1. Sporting de Gijon B 15 10 2 3 26 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 32
2. SD Gernika 16 9 3 4 23 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 30
3. Athletic Bilbao B 15 8 4 3 18 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 28
4. Real Sociedad B 15 8 4 3 13 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 28
5. Racing Santander 16 8 4 4 17 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 28
6. Leioa 14 8 3 3 23 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 27
7. UD Logrones 16 7 5 4 23 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 26
8. CD Mirandes 16 8 1 7 27 23 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 25
9. CD Tudelano 16 7 4 5 18 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 25
10. Barakaldo CF 14 4 8 2 12 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 20
11. CD Pena Sport 16 4 8 4 18 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 20
12. SD Amorebieta 15 4 7 4 19 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 19
13. CD Izarra 16 5 3 8 16 25 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 18
14. Real Union de Irun 15 4 4 7 10 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 16
15. Burgos CF 14 3 5 6 9 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 14
16. CD Lealtad 16 2 4 10 10 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -11 10
17. Osasuna B 15 2 2 11 10 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -14 8
18. Arenas Club de Getxo 5 0 4 1 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
19. Caudal Deportivo 14 0 4 10 8 25 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -17 4
Bảng C
1. Mallorca 16 7 7 2 19 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 28
2. UE Cornella 15 8 3 4 23 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 27
3. Villarreal B 16 6 8 2 20 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 26
4. Atletico Saguntino 16 7 4 5 20 18 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 25
5. Valencia CF Mestalla 14 5 8 1 21 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 9 23
6. Elche 16 6 5 5 19 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 23
7. CF Badalona 16 6 5 5 12 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 23
8. UE Olot 16 5 7 4 16 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 22
9. Lleida 16 5 6 5 15 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 21
10. Ontinyent CF 14 5 5 4 10 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 20
11. Hercules CF 15 3 10 2 13 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 19
12. SD Formentera 15 5 4 6 10 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 19
13. CD Ebro 15 4 7 4 14 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 19
14. UE Llagostera 15 4 6 5 11 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 18
15. Sabadell 16 3 9 4 12 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 18
16. SCR Pena Deportiva 16 4 6 6 11 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 18
17. CF Peralada 15 4 5 6 12 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 17
18. Alcoyano 15 4 4 7 6 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -5 16
19. Atletico Baleares 16 1 6 9 11 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -11 9
Bảng D
1. Marbella FC 15 10 3 2 28 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 18 33
2. Murcia 15 8 5 2 13 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 29
3. FC Cartagena 15 8 3 4 17 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 27
4. Extremadura 16 7 4 5 26 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 25
5. Villanovense 16 6 5 5 9 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 23
6. CD Badajoz 16 6 4 6 23 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 22
7. UD Melilla 16 6 4 6 14 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 22
8. C.D. San Fernando Isleno 15 5 6 4 16 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 21
9. CD El Ejido 2012 15 5 6 4 25 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 21
10. Linense 16 5 6 5 24 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 21
11. UCAM Murcia 16 5 5 6 15 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 20
12. Granada CF B 13 5 5 3 12 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 20
13. Jumilla 16 5 5 6 11 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 20
14. Recreativo Huelva 16 6 2 8 15 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 20
15. Lorca Deportiva FC 15 6 1 8 18 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 19
16. Las Palmas Atletico 14 5 3 6 19 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 18
17. Cordoba CF B 15 4 2 9 14 21 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 14
18. Real Betis B 15 3 4 8 21 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 13
19. Merida AD 15 2 7 6 9 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 13

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 11/11
22h59 Arenas Club de Getxo 0 - 0 Real Sociedad B
C.Nhật, ngày 12/11
00h00 Athletic Bilbao B 1 - 1 SD Amorebieta
17h30 Cordoba CF B 0 - 1 Recreativo Huelva
18h00 SCR Pena Deportiva 0 - 1 Ontinyent CF
18h00 Jumilla 1 - 0 CD Badajoz
18h00 AD Union Adarve 3 - 0 Deportivo La Coruna B
18h00 Elche 0 - 1 SD Formentera
18h00 Lleida 0 - 2 Mallorca
18h00 Atletico Baleares 2 - 2 Atletico Saguntino
18h00 Fuenlabrada 2 - 1 San Sebastian Reyes
18h00 Villanovense 1 - 0 UD Melilla
18h00 Celta Vigo B 0 - 0 Coruxo FC
18h00 Sporting de Gijon B 3 - 1 Osasuna B
18h15 Toledo 2 - 1 Racing de Ferrol
22h00 CD Pena Sport 2 - 0 Caudal Deportivo
22h30 CD Izarra 2 - 1 Burgos CF
22h30 UE Olot 0 - 0 Villarreal B
22h59 C.D. San Fernando Isleno 2 - 0 Linense
22h59 Atletico de Madrid B 2 - 1 SD Ponferradina
22h59 Gimnastica Segoviana 2 - 0 Talavera de la Reina
22h59 CD Guijuelo 2 - 1 Valladolid B
22h59 Merida AD 2 - 2 CD El Ejido 2012
22h59 SD Gernika 0 - 1 UD Logrones
22h59 Real Union de Irun 1 - 3 Leioa
22h59 CF Peralada 1 - 0 UE Llagostera
22h59 Racing Santander 1 - 0 CD Lealtad
22h59 Sabadell 0 - 0 CD Ebro
22h59 Pontevedra 1 - 1 CD Artistico Navalcarnero
22h59 CD Mirandes 3 - 2 CD Tudelano
22h59 CF Badalona 1 - 0 UE Cornella
23h30 UCAM Murcia 0 - 2 Extremadura
BÌNH LUẬN: