TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI CHOLET SO VS AVENIR SPORTIF BEZIERS

Hạng 3 Pháp, vòng 26

Cholet So

FT

0 - 2

(0-2)

Avenir Sportif Beziers

(45+1') A. Kante
(14') O. Kante


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Cholet So: 50%
Hòa: 0%
Avenir Sportif Beziers: 50%
17/03 SO Cholet 0 - 2 AS Beziers
14/10 AS Beziers 1 - 3 SO Cholet
- PHONG ĐỘ CHOLET SO
21/04 Rodez 0 - 1 SO Cholet
17/04 Concarneau 1 - 1 SO Cholet
14/04 SO Cholet 2 - 2 Entente
31/03 SO Cholet 1 - 1 Les Herbiers
24/03 Chambly 6 - 2 SO Cholet
- PHONG ĐỘ AVENIR SPORTIF BEZIERS
21/04 AS Beziers 5 - 1 Stade Lavallois
14/04 Grenoble 2 - 0 AS Beziers
31/03 Avranches 0 - 1 AS Beziers
24/03 AS Beziers 1 - 1 Con. Marseille
17/03 SO Cholet 0 - 2 AS Beziers
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Red Star FC 93 29 14 9 6 37 23 7 3 4 20 12 7 6 2 17 11 14 51
2. Rodez Aveyron 31 12 10 9 33 30 5 6 5 12 12 7 4 4 21 18 3 46
3. Grenoble 29 11 12 6 29 20 4 7 3 13 11 7 5 3 16 9 9 45
4. Avenir Sportif Beziers 29 11 12 6 36 28 5 7 2 18 11 6 5 4 18 17 8 45
5. Stade Lavallois MFC 29 10 11 8 34 31 7 5 2 21 10 3 6 6 13 21 3 41
6. Dunkerque 29 10 10 9 36 35 4 5 6 17 21 6 5 3 19 14 1 40
7. Concarneau 30 9 12 9 37 36 5 6 4 19 17 4 6 5 18 19 1 39
8. US Boulogne 29 8 14 7 31 29 6 7 2 17 12 2 7 5 14 17 2 38
9. Cholet So 29 10 8 11 47 48 3 4 7 19 27 7 4 4 28 21 -1 38
10. Lyon Duchere 29 9 11 9 29 32 4 7 4 15 16 5 4 5 14 16 -3 38
11. Entente Sannois 30 7 16 7 37 42 5 8 3 22 23 2 8 4 15 19 -5 37
12. Chambly FC 29 9 9 11 35 31 5 3 7 21 16 4 6 4 14 15 4 36
13. Les Herbiers 29 8 12 9 33 38 3 6 6 14 18 5 6 3 19 20 -5 36
14. Pau FC 29 8 11 10 38 36 4 4 6 21 19 4 7 4 17 17 2 35
15. Avranches 29 8 10 11 35 41 5 5 4 18 17 3 5 7 17 24 -6 34
16. GS Consolat Marseille 30 7 11 12 31 41 4 5 5 18 19 3 6 7 13 22 -10 32
17. Creteil 29 5 8 16 25 42 4 5 6 17 20 1 3 10 8 22 -17 23

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 PHÁP

Thứ 7, ngày 17/03
02h00 Cholet So 0 - 2 Avenir Sportif Beziers
02h00 Pau FC 0 - 1 Chambly FC
02h00 Avranches 1 - 0 Grenoble
02h00 Creteil 1 - 1 Concarneau
02h00 US Boulogne 2 - 0 Rodez Aveyron
02h00 Dunkerque 2 - 1 Entente Sannois
02h00 Red Star FC 93 1 - 2 Les Herbiers
21h00 GS Consolat Marseille 2 - 2 Stade Lavallois MFC
BÌNH LUẬN: