TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI CF ATLANTE VS LEONES UNIV GUADALAJARA

Hạng 2 Mexico, vòng Apt 9

CF Atlante

FT

1 - 1

(0-1)

Leones Univ Guadalajara


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
CF Atlante: 40%
Hòa: 60%
Leones Univ Guadalajara: 0%
07/10 Atlante 1 - 1 Leones Negros UdeG
20/02 Leones Negros UdeG 0 - 0 Atlante
10/09 Atlante 2 - 1 Leones Negros UdeG
22/08 Leones Negros UdeG 1 - 1 Atlante
08/08 Atlante 1 - 0 Leones Negros UdeG
- PHONG ĐỘ CF ATLANTE
14/10 Atlante 0 - 1 Juarez
07/10 Atlante 1 - 1 Leones Negros UdeG
01/10 Oaxaca 2 - 1 Atlante
17/09 Dorados 0 - 2 Atlante
14/09 Atlante 2 - 0 Puebla
- PHONG ĐỘ LEONES UNIV GUADALAJARA
14/10 Murcielagos 0 - 1 Leones Negros UdeG
07/10 Atlante 1 - 1 Leones Negros UdeG
02/10 Leones Negros UdeG 2 - 0 Sonora
16/09 Leones Negros UdeG 1 - 0 Tampico Madero
10/09 Juarez 1 - 1 Leones Negros UdeG
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Alebrijes de Oaxaca 11 6 3 2 14 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 21
2. FC Juarez 11 6 3 2 13 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 21
3. Celaya FC 11 5 4 2 13 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 19
4. Cimarrones de Sonora 11 5 2 4 15 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 17
5. CSyD Dorados de Sinaloa 11 5 2 4 13 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 17
6. Mineros de Zacatecas 11 4 4 3 16 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 16
7. Correcaminos UAT 11 4 4 3 16 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 16
8. Atletico San Luis 11 4 4 3 12 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 16
9. Venados FC 11 3 4 4 10 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 13
10. Leones Univ Guadalajara 11 3 4 4 9 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 13
11. Tampico Madero 11 3 3 5 12 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 12
12. Cafetaleros de Tapachula 11 3 3 5 16 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 12
13. Zacatepec 10 2 5 3 10 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 11
14. CF Atlante 10 3 2 5 9 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 11
15. Murcielagos 11 3 2 6 9 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 11
16. UAEM Potros 11 2 3 6 11 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 9

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 MEXICO

Thứ 7, ngày 07/10
06h00 CF Atlante 1 - 1 Leones Univ Guadalajara
10h00 Murcielagos 1 - 1 Mineros de Zacatecas
C.Nhật, ngày 08/10
05h00 Zacatepec 2 - 1 Correcaminos UAT
05h30 Venados FC 3 - 1 FC Juarez
07h00 Cafetaleros de Tapachula 5 - 0 UAEM Potros
08h00 Tampico Madero 2 - 3 Alebrijes de Oaxaca
08h15 Celaya FC 3 - 1 Atletico San Luis
09h00 Cimarrones de Sonora 1 - 0 CSyD Dorados de Sinaloa
BÌNH LUẬN: