TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI CD GUIJUELO VS VALLADOLID B

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 14

CD Guijuelo

FT

2 - 1

(1-0)

Valladolid B


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
CD Guijuelo: 40%
Hòa: 20%
Valladolid B: 40%
12/11 Guijuelo 2 - 1 Valladolid II
05/02 Valladolid II 1 - 0 Guijuelo
18/09 Guijuelo 3 - 0 Valladolid II
24/01 Guijuelo 1 - 4 Valladolid II
06/09 Valladolid II 0 - 0 Guijuelo
- PHONG ĐỘ CD GUIJUELO
17/12 Guijuelo 1 - 0 Celta Vigo II
08/12 Atletico Madrid B 1 - 1 Guijuelo
02/12 Guijuelo 3 - 1 Union Adarve
26/11 Segoviana 2 - 1 Guijuelo
19/11 Guijuelo 3 - 3 Pontevedra
- PHONG ĐỘ VALLADOLID B
16/12 Real Madrid B 4 - 1 Valladolid II
10/12 Valladolid II 2 - 1 Gimnástica Seg.
03/12 Valladolid II 2 - 1 Racing Ferrol
26/11 Pontevedra 1 - 1 Valladolid II
19/11 Valladolid II 1 - 2 S.S. Reyes
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Fuenlabrada 7 4 3 0 14 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 15
2. Talavera de la Reina 8 4 3 1 11 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 15
3. CF Rayo Majadahonda 6 4 2 0 9 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 14
4. CD Guijuelo 8 3 4 1 13 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 13
5. Atletico de Madrid B 8 3 4 1 9 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13
6. SD Ponferradina 7 4 1 2 12 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 13
7. Deportivo La Coruna B 8 3 4 1 10 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 13
8. Real Madrid Castilla 6 3 3 0 12 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 12
9. AD Union Adarve 8 3 2 3 7 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 11
10. CD Artistico Navalcarnero 8 2 4 2 7 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10
11. Gimnastica Segoviana 5 2 2 1 5 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 8
12. Toledo 8 2 2 4 10 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 8
13. Valladolid B 8 2 2 4 8 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 8
14. Celta Vigo B 8 2 2 4 4 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 8
15. CD Vitoria(SPA) 3 2 1 0 6 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 7
16. San Sebastian Reyes 7 1 4 2 7 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
17. Pontevedra 8 0 6 2 8 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 6
18. Rapido de Bouzas 3 1 2 0 2 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 5
19. Zaragoza B 3 1 1 1 4 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
20. Coruxo FC 6 0 2 4 3 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 2
21. Gimnastica Segoviana 3 0 1 2 2 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 1
22. Arenas Club de Getxo 3 0 1 2 1 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 1
23. Ecija Balompie 3 0 1 2 0 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 1
24. Racing de Ferrol 6 0 1 5 4 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 1
25. Cerceda 3 0 0 3 3 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 0
Bảng B
1. Sporting de Gijon B 8 6 0 2 14 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 18
2. SD Gernika 8 5 2 1 11 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 17
3. Racing Santander 8 5 2 1 11 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 17
4. CD Mirandes 8 5 1 2 13 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 16
5. Athletic Bilbao B 7 4 3 0 9 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 15
6. CD Pena Sport 8 3 4 1 9 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 13
7. Fuenlabrada 7 3 3 1 12 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 12
8. Real Sociedad B 7 3 3 1 7 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 12
9. UD Logrones 8 3 2 3 11 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 11
10. CD Izarra 8 3 2 3 9 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 11
11. CD Tudelano 8 3 1 4 9 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 10
12. Barakaldo CF 7 2 3 2 6 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 9
13. Leioa 6 2 2 2 9 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 8
14. Burgos CF 7 1 3 3 6 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6
15. Arenas Club de Getxo 5 0 4 1 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
16. Real Union de Irun 8 1 1 6 6 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -10 4
17. Osasuna B 8 1 0 7 5 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 3
18. CD Lealtad 8 0 2 6 4 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 2
19. Caudal Deportivo 7 0 2 5 4 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 2
Bảng C
1. Atletico Saguntino 8 5 1 2 12 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 16
2. UE Cornella 7 5 0 2 12 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 15
3. Mallorca 8 3 5 0 10 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 14
4. Villarreal B 8 3 5 0 7 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 14
5. SD Formentera 8 4 2 2 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 14
6. Ontinyent CF 7 3 4 0 6 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 13
7. Valencia CF Mestalla 7 2 4 1 10 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 10
8. CF Badalona 8 2 4 2 7 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10
9. Elche 8 2 4 2 7 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 10
10. CD Ebro 7 2 4 1 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 10
11. Hercules CF 7 2 4 1 6 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 10
12. Sabadell 8 1 6 1 4 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 9
13. UE Llagostera 7 2 2 3 3 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 8
14. UE Olot 8 1 4 3 7 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 7
15. CF Peralada 8 2 1 5 5 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 7
16. SCR Pena Deportiva 8 1 3 4 5 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 6
17. Alcoyano 7 1 3 3 2 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 6
18. Lleida 8 0 4 4 2 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 4
19. Atletico Baleares 8 0 3 5 5 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 3
Bảng D
1. Murcia 7 5 2 0 6 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 17
2. UD Marbella 7 5 0 2 12 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7 15
3. Extremadura 8 4 2 2 15 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 14
4. FC Cartagena 7 4 2 1 7 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 14
5. CD El Ejido 2012 8 3 4 1 14 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 13
6. Recreativo Huelva 8 4 1 3 7 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 13
7. Jumilla 8 3 3 2 9 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 12
8. UCAM Murcia 8 3 3 2 8 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 12
9. CD Badajoz 8 3 2 3 13 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 11
10. Villanovense 8 3 2 3 4 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 11
11. UD Melilla 8 3 1 4 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 10
12. C.D. San Fernando Isleno 7 3 1 3 10 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 10
13. Cordoba CF B 7 2 2 3 6 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8
14. Granada CF B 6 1 4 1 5 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7
15. Merida AD 7 1 4 2 4 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 7
16. Linense 8 1 3 4 9 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 6
17. Las Palmas Atletico 7 2 0 5 13 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 6
18. Real Betis B 7 1 2 4 9 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 5
19. Lorca Deportiva FC 7 1 1 5 8 16 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 4

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 11/11
22h59 Arenas Club de Getxo 0 - 0 Real Sociedad B
C.Nhật, ngày 12/11
00h00 Athletic Bilbao B 1 - 1 Fuenlabrada
17h30 Cordoba CF B 0 - 1 Recreativo Huelva
18h00 SCR Pena Deportiva 0 - 1 Ontinyent CF
18h00 Jumilla 1 - 0 CD Badajoz
18h00 AD Union Adarve 3 - 0 Deportivo La Coruna B
18h00 Elche 0 - 1 SD Formentera
18h00 Lleida 0 - 2 Mallorca
18h00 Atletico Baleares 2 - 2 Atletico Saguntino
18h00 Fuenlabrada 2 - 1 San Sebastian Reyes
18h00 Villanovense 1 - 0 UD Melilla
18h00 Celta Vigo B 0 - 0 Coruxo FC
18h00 Sporting de Gijon B 3 - 1 Osasuna B
18h15 Toledo 2 - 1 Racing de Ferrol
22h00 CD Pena Sport 2 - 0 Caudal Deportivo
22h30 CD Izarra 2 - 1 Burgos CF
22h30 UE Olot 0 - 0 Villarreal B
22h59 C.D. San Fernando Isleno 2 - 0 Linense
22h59 Atletico de Madrid B 2 - 1 SD Ponferradina
22h59 Gimnastica Segoviana 2 - 0 Talavera de la Reina
22h59 CD Guijuelo 2 - 1 Valladolid B
22h59 Merida AD 2 - 2 CD El Ejido 2012
22h59 SD Gernika 0 - 1 UD Logrones
22h59 Real Union de Irun 1 - 3 Leioa
22h59 CF Peralada 1 - 0 UE Llagostera
22h59 Racing Santander 1 - 0 CD Lealtad
22h59 Sabadell 0 - 0 CD Ebro
22h59 Pontevedra 1 - 1 CD Artistico Navalcarnero
22h59 CD Mirandes 3 - 2 CD Tudelano
22h59 CF Badalona 1 - 0 UE Cornella
23h30 UCAM Murcia 0 - 2 Extremadura
BÌNH LUẬN: