TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI CARRARESE VS PISA

Hạng 3 Italia, vòng 13

Carrarese

F. Tavano (67')
T. Biasci (13')

FT

2 - 3

(1-0)

Pisa

(85') G. Masucci
(82') U. Eusepi
(70') U. Eusepi


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Carrarese: 20%
Hòa: 20%
Pisa: 60%
10/11 Carrarese 2 - 3 Pisa
01/03 Pisa 1 - 0 Carrarese
18/10 Carrarese 2 - 2 Pisa
02/04 Carrarese 1 - 2 Pisa
24/11 Pisa 0 - 1 Carrarese
- PHONG ĐỘ CARRARESE
12/11 Piacenza 1 - 1 Carrarese
10/11 Carrarese 2 - 3 Pisa
07/11 Carrarese 2 - 1 Alessandria
15/10 Giana Erminio 2 - 2 Carrarese
28/05 Carrarese 1 - 0 Lupa Roma
- PHONG ĐỘ PISA
12/11 Pisa 0 - 0 Giana Erminio
10/11 Carrarese 2 - 3 Pisa
15/10 Pisa 0 - 0 Gavorrano
08/10 Luchese 1 - 1 Pisa
07/08 Pisa 0 - 1 Frosinone
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Livorno 4 2 2 0 9 2 1 1 0 4 1 1 1 0 5 1 7 8
2. Giana Erminio 4 2 2 0 9 5 2 1 0 9 5 0 1 0 0 0 4 8
3. S.S.D. Monza 1912 4 2 1 1 5 4 0 1 0 1 1 2 0 1 4 3 1 7
4. Alessandria 4 2 0 2 7 4 2 0 0 5 0 0 0 2 2 4 3 6
5. Lucchese 4 1 3 0 5 4 1 2 0 3 2 0 1 0 2 2 1 6
6. Pisa 4 1 3 0 4 3 0 2 0 0 0 1 1 0 4 3 1 6
7. Pro Piacenza 3 1 2 0 3 2 1 1 0 2 1 0 1 0 1 1 1 5
8. Carrarese 4 1 2 1 7 7 1 0 1 4 4 0 2 0 3 3 0 5
9. Cuneo 4 1 2 1 5 6 0 1 1 1 5 1 1 0 4 1 -1 5
10. Robur Siena S.S.D. 1 1 0 0 2 1 0 0 0 0 0 1 0 0 2 1 1 3
11. Pontedera 2 1 0 1 3 3 1 0 1 3 3 0 0 0 0 0 0 3
12. Arezzo 3 0 3 0 2 2 0 1 0 1 1 0 2 0 1 1 0 3
13. Gavorrano 3 0 3 0 1 1 0 1 0 0 0 0 2 0 1 1 0 3
14. Viterbese 3 1 0 2 1 4 0 0 1 0 1 1 0 1 1 3 -3 3
15. Prato 3 0 1 2 2 4 0 0 1 2 3 0 1 1 0 1 -2 1
16. Pistoiese 3 0 1 2 3 7 0 1 1 3 4 0 0 1 0 3 -4 1
17. Piacenza 4 0 1 3 4 9 0 1 1 1 2 0 0 2 3 7 -5 1
18. Olbia 1 0 0 1 0 4 0 0 0 0 0 0 0 1 0 4 -4 0
Bảng B
1. Reggiana 3 2 1 0 3 1 2 0 0 2 0 0 1 0 1 1 2 7
2. FeralpiSalo 2 2 0 0 3 1 0 0 0 0 0 2 0 0 3 1 2 6
3. Albinoleffe 2 1 1 0 3 1 1 1 0 3 1 0 0 0 0 0 2 4
4. Sambenedettese 3 1 1 1 4 3 1 0 1 3 2 0 1 0 1 1 1 4
5. Alto Adige/Sudtirol 2 1 1 0 2 1 0 1 0 1 1 1 0 0 1 0 1 4
6. Pordenone Calcio SSD 3 1 1 1 3 3 1 0 0 2 1 0 1 1 1 2 0 4
7. Gubbio 1 1 0 0 3 2 1 0 0 3 2 0 0 0 0 0 1 3
8. Renate AC 3 0 3 0 4 4 0 1 0 1 1 0 2 0 3 3 0 3
9. Teramo 2 0 2 0 2 2 0 0 0 0 0 0 2 0 2 2 0 2
10. Triestina 2 0 2 0 2 2 0 1 0 1 1 0 1 0 1 1 0 2
11. Bassano 3 0 2 1 3 4 0 2 1 3 4 0 0 0 0 0 -1 2
12. Alma Juventus Fano 4 0 2 2 5 8 0 2 0 3 3 0 0 2 2 5 -3 2
13. Vicenza 2 0 1 1 1 2 0 1 0 1 1 0 0 1 0 1 -1 1
14. Santarcangelo 2 0 1 1 2 4 0 0 0 0 0 0 1 1 2 4 -2 1
15. Modena 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
16. Padova 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
17. Ravenna 2 0 0 2 1 3 0 0 1 0 1 0 0 1 1 2 -2 0
Bảng C
1. Lecce 4 3 1 0 6 2 1 1 0 2 1 2 0 0 4 1 4 10
2. Cosenza Calcio 1914 2 2 0 0 3 0 1 0 0 1 0 1 0 0 2 0 3 6
3. Fondi 2 2 0 0 3 1 2 0 0 3 1 0 0 0 0 0 2 6
4. Virtus Francavilla 3 1 2 0 5 3 1 0 0 2 0 0 2 0 3 3 2 5
5. Trapani 3 1 1 1 7 4 1 0 0 4 0 0 1 1 3 4 3 4
6. AC Monopoli 4 1 1 2 4 3 0 1 1 1 2 1 0 1 3 1 1 4
7. Bisceglie 2 1 1 0 2 1 1 0 0 2 1 0 1 0 0 0 1 4
8. Matera 4 1 1 2 6 6 0 1 1 3 4 1 0 1 3 2 0 4
9. US Siracusa 3 1 1 1 4 4 0 0 1 1 3 1 1 0 3 1 0 4
10. Juve Stabia 3 1 1 1 3 3 0 1 0 1 1 1 0 1 2 2 0 4
11. Catania 1 1 0 0 5 2 0 0 0 0 0 1 0 0 5 2 3 3
12. US Casertana 1908 3 1 0 2 4 5 1 0 1 3 3 0 0 1 1 2 -1 3
13. Catanzaro 2 1 0 1 1 2 1 0 1 1 2 0 0 0 0 0 -1 3
14. Rende 2 1 0 1 1 4 0 0 0 0 0 1 0 1 1 4 -3 3
15. Fidelis Andria 2 0 2 0 1 1 0 1 0 0 0 0 1 0 1 1 0 2
16. Sicula Leonzio 2 0 1 1 2 3 0 1 0 1 1 0 0 1 1 2 -1 1
17. USD Akragas 4 0 1 3 1 6 0 0 2 1 4 0 1 1 0 2 -5 1
18. Paganese 3 0 1 2 4 10 0 1 1 4 7 0 0 1 0 3 -6 1
19. Reggina 1 0 0 1 0 2 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0 -2 0

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 ITALIA

Thứ 6, ngày 10/11
02h30 Carrarese 2 - 3 Pisa
Thứ 7, ngày 11/11
20h30 AC Monopoli 0 - 1 Rende
20h30 Matera 3 - 3 Trapani
20h30 Fondi 2 - 1 Sicula Leonzio
22h30 US Siracusa 1 - 3 Lecce
C.Nhật, ngày 12/11
00h30 Cosenza Calcio 1914 1 - 0 Juve Stabia
00h30 Catania vs Catanzaro
00h30 Pordenone Calcio SSD vs Padova
02h30 US Casertana 1908 3 - 0 Paganese
02h30 Fidelis Andria 0 - 0 Bisceglie
20h30 Piacenza 1 - 1 Carrarese
20h30 Alto Adige/Sudtirol 1 - 1 Reggiana
20h30 Cuneo 1 - 1 Gavorrano
20h30 Bassano 1 - 2 FeralpiSalo
20h30 Albinoleffe 2 - 0 Alma Juventus Fano
22h30 Lucchese 2 - 1 Alessandria
22h30 Pisa 0 - 0 Giana Erminio
22h30 Arezzo 1 - 1 Pro Piacenza
22h30 S.S.D. Monza 1912 1 - 1 Livorno
22h30 Virtus Francavilla 2 - 0 USD Akragas
BÌNH LUẬN: