TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI CARRARESE VS ALESSANDRIA

Hạng 3 Italia, vòng 12

Carrarese

T. Biasci (50')
F. Tavano (36')

FT

2 - 1

(1-1)

Alessandria

(16') M. Marconi


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Carrarese: 33%
Hòa: 0%
Alessandria: 67%
07/11 Carrarese 2 - 1 Alessandria
04/04 Carrarese 0 - 1 Alessandria
20/11 Alessandria 2 - 1 Carrarese
- PHONG ĐỘ CARRARESE
12/11 Piacenza 1 - 1 Carrarese
10/11 Carrarese 2 - 3 Pisa
07/11 Carrarese 2 - 1 Alessandria
15/10 Giana Erminio 2 - 2 Carrarese
28/05 Carrarese 1 - 0 Lupa Roma
- PHONG ĐỘ ALESSANDRIA
14/12 Alessandria 2 - 2 Albinoleffe
29/11 Piacenza 0 - 4 Alessandria
12/11 Luchese 2 - 1 Alessandria
09/11 Alessandria 4 - 0 US Olbia
07/11 Carrarese 2 - 1 Alessandria
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Livorno 4 2 2 0 9 2 1 1 0 4 1 1 1 0 5 1 7 8
2. Giana Erminio 4 2 2 0 9 5 2 1 0 9 5 0 1 0 0 0 4 8
3. S.S.D. Monza 1912 4 2 1 1 5 4 0 1 0 1 1 2 0 1 4 3 1 7
4. Alessandria 4 2 0 2 7 4 2 0 0 5 0 0 0 2 2 4 3 6
5. Lucchese 4 1 3 0 5 4 1 2 0 3 2 0 1 0 2 2 1 6
6. Pisa 4 1 3 0 4 3 0 2 0 0 0 1 1 0 4 3 1 6
7. Pro Piacenza 3 1 2 0 3 2 1 1 0 2 1 0 1 0 1 1 1 5
8. Carrarese 4 1 2 1 7 7 1 0 1 4 4 0 2 0 3 3 0 5
9. Cuneo 4 1 2 1 5 6 0 1 1 1 5 1 1 0 4 1 -1 5
10. Robur Siena S.S.D. 1 1 0 0 2 1 0 0 0 0 0 1 0 0 2 1 1 3
11. Pontedera 2 1 0 1 3 3 1 0 1 3 3 0 0 0 0 0 0 3
12. Arezzo 3 0 3 0 2 2 0 1 0 1 1 0 2 0 1 1 0 3
13. Gavorrano 3 0 3 0 1 1 0 1 0 0 0 0 2 0 1 1 0 3
14. Viterbese 3 1 0 2 1 4 0 0 1 0 1 1 0 1 1 3 -3 3
15. Prato 3 0 1 2 2 4 0 0 1 2 3 0 1 1 0 1 -2 1
16. Pistoiese 3 0 1 2 3 7 0 1 1 3 4 0 0 1 0 3 -4 1
17. Piacenza 4 0 1 3 4 9 0 1 1 1 2 0 0 2 3 7 -5 1
18. Olbia 1 0 0 1 0 4 0 0 0 0 0 0 0 1 0 4 -4 0
Bảng B
1. Reggiana 3 2 1 0 3 1 2 0 0 2 0 0 1 0 1 1 2 7
2. FeralpiSalo 2 2 0 0 3 1 0 0 0 0 0 2 0 0 3 1 2 6
3. Albinoleffe 2 1 1 0 3 1 1 1 0 3 1 0 0 0 0 0 2 4
4. Sambenedettese 3 1 1 1 4 3 1 0 1 3 2 0 1 0 1 1 1 4
5. Alto Adige/Sudtirol 2 1 1 0 2 1 0 1 0 1 1 1 0 0 1 0 1 4
6. Pordenone Calcio SSD 3 1 1 1 3 3 1 0 0 2 1 0 1 1 1 2 0 4
7. Gubbio 1 1 0 0 3 2 1 0 0 3 2 0 0 0 0 0 1 3
8. Renate AC 3 0 3 0 4 4 0 1 0 1 1 0 2 0 3 3 0 3
9. Teramo 2 0 2 0 2 2 0 0 0 0 0 0 2 0 2 2 0 2
10. Triestina 2 0 2 0 2 2 0 1 0 1 1 0 1 0 1 1 0 2
11. Bassano 3 0 2 1 3 4 0 2 1 3 4 0 0 0 0 0 -1 2
12. Alma Juventus Fano 4 0 2 2 5 8 0 2 0 3 3 0 0 2 2 5 -3 2
13. Vicenza 2 0 1 1 1 2 0 1 0 1 1 0 0 1 0 1 -1 1
14. Santarcangelo 2 0 1 1 2 4 0 0 0 0 0 0 1 1 2 4 -2 1
15. Modena 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
16. Padova 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
17. Ravenna 2 0 0 2 1 3 0 0 1 0 1 0 0 1 1 2 -2 0
Bảng C
1. Lecce 4 3 1 0 6 2 1 1 0 2 1 2 0 0 4 1 4 10
2. Cosenza Calcio 1914 2 2 0 0 3 0 1 0 0 1 0 1 0 0 2 0 3 6
3. Fondi 2 2 0 0 3 1 2 0 0 3 1 0 0 0 0 0 2 6
4. Virtus Francavilla 3 1 2 0 5 3 1 0 0 2 0 0 2 0 3 3 2 5
5. Trapani 3 1 1 1 7 4 1 0 0 4 0 0 1 1 3 4 3 4
6. AC Monopoli 4 1 1 2 4 3 0 1 1 1 2 1 0 1 3 1 1 4
7. Bisceglie 2 1 1 0 2 1 1 0 0 2 1 0 1 0 0 0 1 4
8. Matera 4 1 1 2 6 6 0 1 1 3 4 1 0 1 3 2 0 4
9. US Siracusa 3 1 1 1 4 4 0 0 1 1 3 1 1 0 3 1 0 4
10. Juve Stabia 3 1 1 1 3 3 0 1 0 1 1 1 0 1 2 2 0 4
11. Catania 1 1 0 0 5 2 0 0 0 0 0 1 0 0 5 2 3 3
12. US Casertana 1908 3 1 0 2 4 5 1 0 1 3 3 0 0 1 1 2 -1 3
13. Catanzaro 2 1 0 1 1 2 1 0 1 1 2 0 0 0 0 0 -1 3
14. Rende 2 1 0 1 1 4 0 0 0 0 0 1 0 1 1 4 -3 3
15. Fidelis Andria 2 0 2 0 1 1 0 1 0 0 0 0 1 0 1 1 0 2
16. Sicula Leonzio 2 0 1 1 2 3 0 1 0 1 1 0 0 1 1 2 -1 1
17. USD Akragas 4 0 1 3 1 6 0 0 2 1 4 0 1 1 0 2 -5 1
18. Paganese 3 0 1 2 4 10 0 1 1 4 7 0 0 1 0 3 -6 1
19. Reggina 1 0 0 1 0 2 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0 -2 0

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 ITALIA

Thứ 3, ngày 07/11
02h45 Carrarese 2 - 1 Alessandria
20h30 Paganese 2 - 5 Catania
20h30 USD Akragas 0 - 2 Cosenza Calcio 1914
20h30 Sicula Leonzio 1 - 1 Fidelis Andria
20h30 Trapani 4 - 0 Rende
22h30 Catanzaro 1 - 0 AC Monopoli
22h30 Bisceglie 2 - 1 Matera
Thứ 4, ngày 08/11
00h30 Juve Stabia 1 - 1 Virtus Francavilla
00h30 Reggina 0 - 2 US Siracusa
00h30 Lecce 2 - 1 US Casertana 1908
20h30 Triestina 1 - 1 Teramo
20h30 Sambenedettese 0 - 1 Alto Adige/Sudtirol
20h30 Reggiana 1 - 0 Pordenone Calcio SSD
20h30 Pontedera 0 - 3 Cuneo
22h30 Giana Erminio 4 - 3 Piacenza
22h30 Pro Piacenza 1 - 0 S.S.D. Monza 1912
22h30 Livorno 3 - 0 Viterbese
Thứ 5, ngày 09/11
02h30 Gavorrano 0 - 0 Arezzo
02h30 Lucchese 0 - 0 Prato
02h30 Alma Juventus Fano 1 - 1 Santarcangelo
02h30 Pistoiese 1 - 2 Robur Siena S.S.D.
02h45 Vicenza 1 - 1 Renate AC
20h30 Alessandria 4 - 0 Olbia
BÌNH LUẬN: