TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI BANIK OSTRAVA VS FK BAUMIT JABLONEC

VĐQG Séc, vòng 6

Banik Ostrava

J. Šasinka (82')
R. Hruby (78')

FT

2 - 2

(0-1)

FK Baumit Jablonec

(63') M. Kysela
(4') S. Tecl


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Banik Ostrava: 0%
Hòa: 40%
FK Baumit Jablonec: 60%
09/09 Banik Ostrava 2 - 2 Jablonec
11/03 Jablonec 1 - 1 Banik Ostrava
19/09 Banik Ostrava 1 - 2 Jablonec
23/05 Jablonec 4 - 0 Banik Ostrava
23/11 Banik Ostrava 1 - 2 Jablonec
- PHONG ĐỘ BANIK OSTRAVA
25/02 Teplice 0 - 0 Banik Ostrava
17/02 Banik Ostrava 1 - 2 Slovacko
10/02 Banik Ostrava 2 - 3 Slavia Praha
06/02 Olimpik Donetsk 3 - 0 Banik Ostrava
30/01 Banik Ostrava 1 - 0 Sonderjyske
- PHONG ĐỘ FK BAUMIT JABLONEC
24/02 Dukla Praha 0 - 1 Jablonec
17/02 Jablonec 2 - 1 Teplice
06/02 Aarhus AGF 1 - 1 Jablonec
30/01 Jablonec 2 - 1 Hammarby
03/12 Vik.Plzen 2 - 0 Jablonec
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FC Viktoria Plzen 17 15 2 0 34 5 8 0 0 18 2 7 2 0 16 3 29 47
2. SK Sigma Olomouc 18 9 6 3 23 11 6 3 0 13 2 3 3 3 10 9 12 33
3. Slovan Liberec 18 10 3 5 25 18 6 2 1 14 7 4 1 4 11 11 7 33
4. Slavia Praha 17 9 5 3 27 8 7 0 1 19 3 2 5 2 8 5 19 32
5. Sparta Praha 18 9 5 4 24 13 7 1 1 16 4 2 4 3 8 9 11 32
6. FK Baumit Jablonec 18 7 6 5 24 21 5 2 2 16 9 2 4 3 8 12 3 27
7. FC Bohemians 1905 17 6 7 4 16 14 4 4 1 8 5 2 3 3 8 9 2 25
8. Teplice 18 6 6 6 21 19 5 4 0 13 4 1 2 6 8 15 2 24
9. Zlin 17 5 6 6 19 24 5 3 1 14 12 0 3 5 5 12 -5 21
10. Dukla Praha 18 5 5 8 19 31 5 2 2 13 7 0 3 6 6 24 -12 20
11. Brno 18 5 3 10 13 24 4 3 2 9 7 1 0 8 4 17 -11 18
12. MFK Karvina 17 5 2 10 17 25 4 1 4 12 14 1 1 6 5 11 -8 17
13. Mlada Boleslav 18 5 2 11 19 31 2 1 6 9 14 3 1 5 10 17 -12 17
14. Synot Slovacko 18 3 7 8 16 25 2 4 3 10 13 1 3 5 6 12 -9 16
15. Vysocina Jihlava 17 4 1 12 16 32 4 1 4 12 13 0 0 8 4 19 -16 13
16. Banik Ostrava 18 2 6 10 22 34 1 5 2 11 12 1 1 8 11 22 -12 12

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÉC

Thứ 7, ngày 09/09
21h00 Slovan Liberec 0 - 3 FC Viktoria Plzen
22h00 FC Bohemians 1905 1 - 0 Synot Slovacko
22h00 Zlin 2 - 0 Teplice
22h00 Banik Ostrava 2 - 2 FK Baumit Jablonec
22h59 SK Sigma Olomouc 1 - 1 Slavia Praha
C.Nhật, ngày 10/09
20h00 Mlada Boleslav 3 - 0 Brno
22h59 Sparta Praha 2 - 0 MFK Karvina
22h59 Vysocina Jihlava 3 - 2 Dukla Praha
BÌNH LUẬN: