TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI BANIK OSTRAVA VS FK BAUMIT JABLONEC

VĐQG Séc, vòng 6

Banik Ostrava

J. Šasinka (82')
R. Hruby (78')

FT

2 - 2

(0-1)

FK Baumit Jablonec

(63') M. Kysela
(4') S. Tecl


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Banik Ostrava: 0%
Hòa: 40%
FK Baumit Jablonec: 60%
09/09 Banik Ostrava 2 - 2 Jablonec
11/03 Jablonec 1 - 1 Banik Ostrava
19/09 Banik Ostrava 1 - 2 Jablonec
23/05 Jablonec 4 - 0 Banik Ostrava
23/11 Banik Ostrava 1 - 2 Jablonec
- PHONG ĐỘ BANIK OSTRAVA
14/10 Bohemians 1905 2 - 1 Banik Ostrava
01/10 Banik Ostrava 2 - 2 Zlin
27/09 Valasske Mezirici 0 - 6 Banik Ostrava
24/09 Jihlava 2 - 1 Banik Ostrava
15/09 Dukla Praha 2 - 0 Banik Ostrava
- PHONG ĐỘ FK BAUMIT JABLONEC
14/10 Sigma Olomouc 0 - 0 Jablonec
01/10 Jablonec 3 - 1 Mlada Boleslav
23/09 Bohemians 1905 0 - 1 Jablonec
20/09 Jablonec 2 - 1 Vik.Zizkov
17/09 Jablonec 5 - 0 Jihlava
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FC Viktoria Plzen 10 10 0 0 21 3 5 0 0 12 2 5 0 0 9 1 18 30
2. Slavia Praha 10 6 4 0 15 2 5 0 0 11 0 1 4 0 4 2 13 22
3. SK Sigma Olomouc 10 6 3 1 17 7 3 2 0 9 2 3 1 1 8 5 10 21
4. FK Baumit Jablonec 10 4 5 1 17 8 3 1 1 12 4 1 4 0 5 4 9 17
5. Slovan Liberec 10 5 2 3 14 10 2 2 1 6 5 3 0 2 8 5 4 17
6. Sparta Praha 10 4 3 3 9 7 3 1 1 7 2 1 2 2 2 5 2 15
7. Zlin 10 4 2 4 11 11 4 1 0 8 3 0 1 4 3 8 0 14
8. Teplice 10 3 4 3 14 15 3 2 0 9 4 0 2 3 5 11 -1 13
9. FC Bohemians 1905 10 3 4 3 7 8 3 1 1 5 3 0 3 2 2 5 -1 13
10. Dukla Praha 10 3 2 5 10 18 3 1 0 5 0 0 1 5 5 18 -8 11
11. Synot Slovacko 10 1 5 4 8 9 1 3 1 6 4 0 2 3 2 5 -1 8
12. MFK Karvina 10 2 2 6 9 15 2 1 3 8 10 0 1 3 1 5 -6 8
13. Mlada Boleslav 10 2 2 6 9 18 1 1 4 6 10 1 1 2 3 8 -9 8
14. Banik Ostrava 10 1 4 5 14 22 0 4 0 7 7 1 0 5 7 15 -8 7
15. Brno 10 2 1 7 8 18 2 1 2 6 6 0 0 5 2 12 -10 7
16. Vysocina Jihlava 10 2 1 7 8 20 2 1 2 6 6 0 0 5 2 14 -12 7

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÉC

Thứ 7, ngày 09/09
21h00 Slovan Liberec 0 - 3 FC Viktoria Plzen
22h00 FC Bohemians 1905 1 - 0 Synot Slovacko
22h00 Zlin 2 - 0 Teplice
22h00 Banik Ostrava 2 - 2 FK Baumit Jablonec
22h59 SK Sigma Olomouc 1 - 1 Slavia Praha
C.Nhật, ngày 10/09
20h00 Mlada Boleslav 3 - 0 Brno
22h59 Sparta Praha 2 - 0 MFK Karvina
22h59 Vysocina Jihlava 3 - 2 Dukla Praha
BÌNH LUẬN: