TRỰC TIẾP TRẬN ĐẤU GIỮA 2 ĐỘI AEL LIMASSOL VS DOXA KATOKOPIAS

VĐQG Síp, vòng 3

AEL Limassol

Aldair (79')

FT

1 - 0

(0-0)

Doxa Katokopias


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
AEL Limassol: 60%
Hòa: 20%
Doxa Katokopias: 20%
17/12 Doxa Katokopia 0 - 0 AEL Limassol
09/09 AEL Limassol 1 - 0 Doxa Katokopia
17/12 AEL Limassol 1 - 0 Doxa Katokopia
27/08 Doxa Katokopia 1 - 3 AEL Limassol
24/04 AEL Limassol 0 - 1 Doxa Katokopia
- PHONG ĐỘ AEL LIMASSOL
17/12 Doxa Katokopia 0 - 0 AEL Limassol
12/12 AEL Limassol 0 - 0 Apoel FC
03/12 Aris Limassol 1 - 2 AEL Limassol
26/11 Anorthosis 1 - 1 AEL Limassol
19/11 AEL Limassol 3 - 1 Nea Salamina
- PHONG ĐỘ DOXA KATOKOPIAS
17/12 Doxa Katokopia 0 - 0 AEL Limassol
09/12 Ermis Aradippou 1 - 2 Doxa Katokopia
03/12 Doxa Katokopia 3 - 1 Olympiakos Nic.
26/11 Doxa Katokopia 1 - 2 Omonia Nicosia
21/11 Pafos FC 1 - 0 Doxa Katokopia
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. AEK Larnaca 16 11 3 2 36 12 5 3 0 16 4 6 0 2 20 8 24 36
2. Anorthosis Famagusta FC 16 10 6 0 24 9 5 3 0 13 4 5 3 0 11 5 15 36
3. Apollon Limassol FC 13 9 4 0 37 9 7 0 0 28 4 2 4 0 9 5 28 31
4. APOEL Nicosia 14 9 3 2 30 10 5 0 1 16 4 4 3 1 14 6 20 30
5. AEL Limassol 15 8 4 3 17 7 5 2 1 12 3 3 2 2 5 4 10 28
6. Doxa Katokopias 16 7 2 7 26 22 5 1 2 17 11 2 1 5 9 11 4 23
7. AC Omonia Nicosia 15 5 5 5 24 26 3 3 2 13 11 2 2 3 11 15 -2 20
8. Pafos FC 14 5 5 4 11 18 4 3 0 10 3 1 2 4 1 15 -7 20
9. Alki Oroklini 15 4 3 8 19 29 1 1 5 6 16 3 2 3 13 13 -10 15
10. Ermis Aradippou 16 4 2 10 19 30 3 0 5 9 16 1 2 5 10 14 -11 14
11. Olympiakos Nicosia FC 16 2 6 8 11 34 1 5 2 5 8 1 1 6 6 26 -23 12
12. Nea Salamis 16 2 5 9 14 33 2 3 3 9 12 0 2 6 5 21 -19 11
13. Aris Limassol 16 1 6 9 10 25 1 3 4 6 15 0 3 5 4 10 -15 9
14. Ethnikos Achnas 16 1 4 11 13 27 1 2 5 8 12 0 2 6 5 15 -14 7

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÍP

Thứ 7, ngày 09/09
22h00 Olympiakos Nicosia FC 1 - 1 Apollon Limassol FC
22h59 AEL Limassol 1 - 0 Doxa Katokopias
C.Nhật, ngày 10/09
00h00 Nea Salamis 1 - 4 APOEL Nicosia
22h00 Pafos FC 1 - 1 Alki Oroklini
22h59 Anorthosis Famagusta FC 1 - 0 Aris Limassol
22h59 AC Omonia Nicosia 2 - 1 Ethnikos Achnas
Thứ 2, ngày 11/09
22h59 Ermis Aradippou 0 - 4 AEK Larnaca
BÌNH LUẬN: