LỊCH THI ĐẤU CÁC TRẬN GIẢI BÓNG ĐÁ SÉC

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Séc

24/11   23h30 Dukla Praha  vs Mlada Boleslav  0 : 00.970.930 : 00.960.943.402.522.461-0.980.862 1/2-0.980.86
25/11   00h00 Vysocina Jihlava  vs Brno  0 : 1/40.89-0.990 : 1/4-0.820.683.202.143.101-0.940.822 1/40.86-0.98
25/11   02h15 FC Bohemians 1905  vs Slovan Liberec  0 : 00.85-0.950 : 00.88-0.983.102.452.693/40.84-0.962 1/4-0.890.76
26/11   00h30 Banik Ostrava  vs MFK Karvina  0 : 1/40.76-0.880 : 1/4-0.840.723.352.013.301-0.960.822 1/2-0.990.85
26/11   21h00 Teplice  vs FC Viktoria Plzen  1/2 : 00.881.001/4 : 00.83-0.953.353.302.0010.980.882 1/21.000.86
27/11   00h00 SK Sigma Olomouc  vs Sparta Praha  0 : 00.87-0.990 : 0-0.970.853.152.492.623/40.72-0.862 1/4-0.950.81
27/11   23h30 FK Baumit Jablonec  vs Slavia Praha  1/4 : 0-0.780.651/4 : 00.77-0.893.353.601.901-0.930.792 1/40.85-0.99
27/11   23h30 Zlin  vs Synot Slovacko  0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.980.863.451.774.001-0.980.842 1/2-0.840.70

Hạng 2 Séc

FT    1 - 2 Vitkovice  vs Opava                
25/11   19h30 Frydek-Mistek  vs Pardubice                
25/11   19h30 Marila Pribram  vs Fotbal Trinec                
25/11   20h00 Hradec Kralove  vs SC Znojmo                
25/11   22h15 Ceske Budejovice  vs FK Graffin Vlasim                
26/11   16h15 Olymp.Hradec Kralove  vs FK MAS Taborsko                
26/11   19h30 FK Banik Sokolov  vs Usti nad Labem                
26/11   19h30 SK Slovan Varnsdorf  vs Viktoria Zizkov                

Siêu Cúp Séc

FT    2 - 1 FC Viktoria Plzen  vs Slovan Liberec  0 : 1 1/4-0.950.840 : 1/20.970.914.401.416.101 1/4-0.930.783-0.990.85

U19 Séc

FT    0 - 2 Teplice(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)  0 : 1/2-0.890.66   3.402.122.60   30.66-0.89
FT    3 - 1 Mlada Boleslav(U19)  vs Opava (U19)  0 : 10.920.86   4.051.494.30   3 1/40.820.96
FT    4 - 1 Slavia Praha(U19)  vs Frydek-Mistek(U19)  0 : 1 3/40.61-0.85   6.101.148.80   3 1/20.61-0.85
FT    2 - 1 Zlin(U19)  vs Banik Ostrava(U19)  0 : 00.68-0.98         30.800.90
FT    4 - 1 Pardubice(U19)  vs MFK Karvina(U19)  0 : 1/40.66-0.890 : 1/4-0.980.763.651.833.351 1/4-0.990.772 3/40.790.99
FT    0 - 2 FC Bohemians 1905 U19  vs SK Sigma Olomouc(U19)  1 : 00.820.961/2 : 00.72-0.944.203.951.591 1/40.68-0.9130.61-0.85
24/11   17h00 Teplice(U19)  vs Synot Slovacko(U19)  0 : 1/4-0.880.65   3.552.392.39   2 3/40.830.95
24/11   19h00 Pribram U19  vs Brno(U19)  1 : 00.61-0.85   3.903.751.68   30.860.92
25/11   16h15 Pardubice(U19)  vs Mlada Boleslav(U19)                
25/11   16h30 Banik Ostrava(U19)  vs MFK Karvina(U19)                
25/11   17h00 Sparta Praha(U19)  vs Slavia Praha(U19)                
25/11   17h00 SK Sigma Olomouc(U19)  vs Frydek-Mistek(U19)                
25/11   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Ceske Budejovice(U19)                
25/11   17h30 Zlin(U19)  vs Hradec Kralove(U19)                
25/11   19h30 FC Bohemians 1905 U19  vs Opava (U19)                

U21 Séc

26/11   16h00 FC Viktoria Plzen(U21)  vs Slovan Liberec(U21)                
26/11   21h00 Mlada Boleslav(U21)  vs Hradec Kralove(U21)                
26/11   21h00 FK Baumit Jablonec(U21)  vs Dukla Praha(U21)                
26/11   21h00 FC Bohemians 1905 U21  vs Sparta Praha(U21)                
27/11   16h00 Slavia Praha(U21)  vs Marila Pribram(U21)                
27/11   18h00 Ceske Budejovice(U21)  vs Teplice(U21)                
BÌNH LUẬN: