TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 31/12/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

13/12   21h00 Liverpool5 vs West Bromwich(WBA)17               
13/12   21h00 Southampton14 vs Leicester City12               
13/12   21h00 Tottenham Hotspur4 vs Brighton & Hove Albion9               
14/12   01h45 Newcastle11 vs Everton16               

VĐQG Scotland

13/12   21h00 St. Johnstone6 vs Aberdeen2               
13/12   21h00 Ross County9 vs Kilmarnock10               
13/12   21h00 Partick Thistle11 vs Motherwell FC5               
13/12   21h00 Hearts7 vs Dundee12               
14/12   01h45 Celtic1 vs Hamilton FC8               
14/12   01h45 Hibernian FC3 vs Glasgow Rangers4               

VĐQG Hà Lan

13/12   23h30 FC Groningen13 vs PSV Eindhoven1               
13/12   23h30 FC Groningen13 vs Heracles Almelo11               
13/12   23h30 Vitesse Arnhem6 vs Willem II15               
14/12   00h45 VVV Venlo12 vs FC Utrecht5               
14/12   01h45 ADO Den Haag9 vs Roda JC Kerkrade18               

VĐQG Ba Lan

13/12   23h00 Zaglebie Lubin7 vs Lech Poznan6               
13/12   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza14 vs Slask Wroclaw9               
13/12   23h00 Wisla Plock11 vs Sandecja13               
13/12   23h00 Jagiellonia Bialystok4 vs Korona Kielce5               
13/12   23h00 Cracovia Krakow12 vs Wisla Krakow3               
13/12   23h00 Lechia Gdansk10 vs Pogon Szczecin16               
13/12   23h00 Piast Gliwice15 vs Legia Warszawa1               
13/12   23h00 Arka Gdynia8 vs Gornik Zabrze2               

VĐQG Serbia

13/12   22h00 FK Javor Ivanjica15 vs FK Napredak Krusevac7               
13/12   22h00 Cukaricki6 vs FK Rad Beograd16               
13/12   22h00 Partizan Belgrade2 vs Crvena Zvezda1               
13/12   22h00 Spartak Subotica3 vs Vojvodina5               
13/12   22h00 Radnik Surdulica8 vs Radnicki Nis9               
13/12   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Zemun11               
13/12   22h00 Macva Sabac12 vs FK Vozdovac4               
13/12   22h00 Borac Cacak14 vs Mladost Lucani10               

VĐQG Nam Phi

14/12   00h30 Free State Stars9 vs Supersport United10               
14/12   00h30 Mamelodi Sundowns4 vs Maritzburg United11               

Cúp Slovenia

13/12   22h00 NK Maribor  vs NK Olimpija Ljubljana