TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 31/08/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

23/11   00h00 QarabagC-4 vs Chelsea FCC-2 1 1/2 : 00.910.971/2 : 00.881.005.3010.501.3210.75-0.892 3/41.000.86
23/11   00h00 CSKA MoscowA-3 vs SL BenficaA-4 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.850.733.402.113.651-0.990.852 1/2-0.940.80
23/11   02h45 AnderlechtB-4 vs Bayern MunichB-2 1 3/4 : 00.900.983/4 : 00.75-0.886.208.901.301 1/2-0.930.783 1/21.000.86
23/11   02h45 Atletico de MadridC-3 vs AS RomaC-1 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.950.833.451.924.3011.000.862 1/40.84-0.98
23/11   02h45 BaselA-2 vs Manchester UnitedA-1 1/2 : 00.900.981/4 : 00.890.993.404.101.9810.84-0.982 1/40.83-0.97
23/11   02h45 JuventusD-2 vs BarcelonaD-1 0 : 0-0.900.781/4 : 00.69-0.813.352.952.5010.76-0.902 1/20.940.92
23/11   02h45 Paris Saint GermainB-1 vs CelticB-3 0 : 2 3/40.930.950 : 1 1/40.85-0.9711.001.1119.501 3/40.77-0.924 1/40.980.88
23/11   02h45 Sporting Clube de PortugalD-3 vs Olympiakos PiraeusD-4 0 : 10.900.980 : 1/40.86-0.984.401.526.3010.870.992 1/20.880.98

Copa Libertadores

23/11   06h45 Gremio (RS)H-1 vs LanusG-1               SSPORT

VĐQG Albania

22/11   20h00 Vllaznia Shkoder9 vs Lushnja KS10               

VĐQG Georgia

22/11   17h00 Torpedo Kutaisi2 vs Dinamo Batumi8               
22/11   17h00 Dila Gori7 vs FC Shukura Kobuleti10               
22/11   17h00 FC Kolkheti Poti9 vs Chikhura Sachkhere6               
22/11   17h00 FC Saburtalo Tbilisi4 vs Dinamo Tbilisi1               
22/11   17h00 Lokomotiv Tbilisi5 vs Samtredia3               

VĐQG Macedonia

22/11   19h00 FK Skopje10 vs FK Korzo Prilep6               

VĐQG Hàn Quốc

22/11   17h00 Busan I'Park  vs Sangju Sangmu FC11               

VĐQG Peru

23/11   07h00 Alianza Lima1 vs UTC Cajamarca7               

VĐQG Uruguay

23/11   03h00 CA Juventud de Las Piedras15 vs Liverpool P.13               
23/11   03h00 IA Sud America6 vs Boston River8               
23/11   03h00 CA River Plate4 vs CA Penarol1               
23/11   03h00 Centro Atletico Fenix12 vs Cerro Montevideo9               

VĐQG Costa Rica

23/11   09h00 Perez Zeledon5 vs Municipal Liberia12               
23/11   09h00 Cartagines Deportiva SA8 vs AD Grecia4               
23/11   09h00 Alajuelense7 vs Limon FC6               
23/11   09h00 Deportivo Saprissa2 vs Santos De Guapiles3               

VĐQG Ai Cập

22/11   19h45 El Raja Marsa Matruh18 vs Wadi Degla SC15               
22/11   22h00 Masr El Maqassah16 vs Petrojet FC6               

VĐQG Nam Phi

22/11   23h00 Free State Stars10 vs Chippa United FC8               
23/11   00h30 AmaZulu12 vs Kaizer Chiefs FC7               
23/11   00h30 Platinum Stars14 vs Bloemfontein Celtic5               
23/11  Hoãn Supersport United9 vs Ajax Cape Town15               
23/11   00h30 Polokwane City FC13 vs Maritzburg United11               

Hạng Nhất Anh

23/11   02h45 Ipswich10 vs Sheffield Wed.12 0 : 0-0.920.790 : 0-0.980.863.352.912.451-0.920.772 1/20.960.90
23/11   02h45 Middlesbrough8 vs Birmingham21 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.85-0.973.851.655.3011.000.862 1/2-0.970.83
23/11   02h45 Wolves1 vs Leeds United9 0 : 1-0.940.820 : 1/40.75-0.884.101.615.3010.920.942 1/20.960.90

Hạng 2 Nga

22/11   17h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs FC Tyumen15               

Hạng 2 Ba Lan

23/11   00h00 Ruch Chorzow15 vs Wigry Suwalki13 0 : 1/4-0.860.700 : 00.83-0.993.202.392.581-0.940.762 1/40.920.90

Hạng 2 Mexico

23/11   08h30 Tampico Madero3 vs FC Juarez2               
23/11   10h30 Alebrijes de Oaxaca4 vs Celaya FC1               

Cúp Montenegro

22/11   19h00 Lovcen Cetinje  vs OFK Igalo                
22/11   19h00 FK Mladost Podgorica  vs FK Mornar                
22/11   19h00 FK Grbalj Radanovici  vs FK Ibar Rozaje                
22/11   22h00 FK Sutjeska Niksic  vs FK Buducnost Podgorica                

Liên Đoàn Thái Lan

22/11   19h00 Muang Thong United  vs Chiangrai United                

Cup Series C

22/11   20h30 Renate AC  vs Giana Erminio                
22/11   20h30 Bassano  vs FeralpiSalo                
22/11   20h30 Reggiana  vs Prato                
22/11   22h30 Viterbese  vs Teramo                
23/11   00h30 Pontedera  vs Lucchese                
23/11   01h30 US Casertana 1908  vs Sambenedettese                
23/11   01h30 Catania  vs Cosenza Calcio 1914                

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

23/11   01h00 Germania Egestorf Langreder  vs ETSV Weiche Flensburg                
23/11   01h30 Hannover 96 Am  vs FC Hansa Luneburg                

C1 U19 Châu Âu

22/11   18h00 CSKA Moscow U19A-4 vs Benfica(U19)A-3               
22/11   18h00 Qarabag(U19)C-4 vs Chelsea(U19)C-1               
22/11   20h00 Paris Saint Germain (U19)B-2 vs Celtic(U19)B-4               
22/11   20h00 Atletico de Madrid(U19)C-3 vs AS Roma U19C-2               
22/11   21h00 Sporting Lisbon(U19)D-2 vs Olympiakos Piraeus(U19)D-4               
22/11   22h00 Juventus U19D-3 vs Barcelona U19D-1               
22/11   22h00 Anderlecht U19B-3 vs Bayern Munich(U19)B-1               
22/11   22h00 Basel (U19)A-2 vs Manchester United U19A-1               

U19 Séc

22/11   15h30 Zlin(U19)  vs Banik Ostrava(U19)                
22/11   18h15 Pardubice(U19)  vs MFK Karvina(U19)                
22/11   19h00 FC Bohemians 1905 U19  vs SK Sigma Olomouc(U19)