TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/08/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

01/10   18h00 Arsenal12 vs Brighton & Hove Albion16               
01/10   20h15 Everton18 vs Burnley7               
01/10   20h15 Newcastle4 vs Liverpool8               

VĐQG Tây Ban Nha

01/10   17h00 Real Sociedad6 vs Real Betis7               
01/10   21h15 Barcelona1 vs Las Palmas12               
01/10   23h30 Valencia4 vs Athletic Bilbao10               
01/10   23h30 Villarreal9 vs Eibar13               
02/10   01h45 Real Madrid8 vs Espanyol16               

VĐQG Italia

01/10   17h30 Napoli1 vs Cagliari11               
01/10   20h00 Benevento20 vs Inter Milan3               
01/10   20h00 Spal14 vs Crotone19               
01/10   20h00 Chievo12 vs Fiorentina10               
01/10   20h00 Lazio6 vs US Sassuolo Calcio15               
01/10   20h00 Torino5 vs Hellas Verona18               
01/10   23h00 AC Milan4 vs AS Roma7               
02/10   01h45 Atalanta9 vs Juventus2               

VĐQG Đức

01/10   18h30 SC Freiburg16 vs Hoffenheim3               
01/10   20h30 Hertha BSC Berlin8 vs Bayern Munich2               
01/10   23h00 Koln18 vs RB Leipzig9               

VĐQG Pháp

01/10   20h00 ES Troyes AC16 vs Saint-Etienne3               
01/10   22h00 Angers SCO11 vs Lyonnais5               
02/10   02h00 Nice6 vs Marseille7               

VĐQG Bồ Đào Nha

01/10   22h00 Portimonense14 vs Aves18               
01/10   22h00 Chaves17 vs Desportivo de Tondela15               
01/10   22h00 Belenenses8 vs Vitoria Guimaraes9               
01/10   22h00 Sporting Braga6 vs GD Estoril-Praia13               
01/10   22h00 Boavista FC12 vs Feirense7               
01/10   22h00 Maritimo3 vs SL Benfica4               
01/10   22h00 Pacos Ferreira11 vs Moreirense16               
01/10   22h00 Rio Ave5 vs Vitoria FC Setubal10               
01/10   22h00 Sporting Clube de Portugal2 vs FC Porto1               

VĐQG Hà Lan

01/10   17h30 AZ Alkmaar3 vs Feyenoord Rotterdam1               
01/10   19h30 SC Heerenveen4 vs Ajax Amsterdam6               
01/10   19h30 Vitesse Arnhem5 vs FC Utrecht8               
01/10   21h45 PSV Eindhoven2 vs Willem II17               

VĐQG Nga

01/10   17h00 Rubin Kazan6 vs Amkar Perm15               
01/10   17h00 Spartak Moscow9 vs Ural S.r.8               
01/10   17h00 Arsenal Tula10 vs Krasnodar FK2               
01/10   17h00 FC Tosno13 vs FC Terek Groznyi7               
01/10   17h00 SKA Khabarovsk14 vs FK Rostov5               
01/10   17h00 FK Anzhi16 vs Zenit St.Petersburg1               
01/10   17h00 CSKA Moscow4 vs Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa11               
01/10   17h00 Lokomotiv Moscow3 vs Dinamo Moscow12               

VĐQG Albania

01/10   19h00 Skenderbeu Korce2 vs KF Laci4               
01/10   19h00 Luftetari Gjirokaster7 vs Kamza8               
01/10   19h00 Lushnja KS10 vs FK Kukesi3               
01/10   19h00 Vllaznia Shkoder5 vs Flamurtari6               
01/10   19h00 Teuta Durres1 vs Partizani Tirana9               

VĐQG Azerbaijan

01/10   20h00 Qarabag1 vs Zira FK2               

VĐQG Georgia

01/10   21h30 FC Shukura Kobuleti10 vs Samtredia3               
01/10   23h30 Dila Gori8 vs Chikhura Sachkhere5               

VĐQG Hy Lạp

01/10   20h00 Olympiakos Piraeus2 vs Atromitos Athens9               
01/10   22h15 Kerkyra11 vs Xanthi7               
01/10   22h15 Levadiakos6 vs Apollon Smirnis15               
02/10   00h30 Asteras Tripolis13 vs AEK Athens1               

VĐQG Kazakhstan

01/10   17h00 Tobol Kostanai4 vs FC Astana2               
01/10   17h00 Taraz10 vs FK Aktobe7               

VĐQG Macedonia

01/10   20h00 FC Vardar Skopje3 vs FK Korzo Prilep4               
01/10   20h00 Sileks6 vs Akademija Pandev2               
01/10   20h00 FK Skopje10 vs Rabotnicki Skopje7               
01/10   20h00 Pelister Bitola5 vs FK Shkendija 791               
01/10   20h30 Renova Cepciste8 vs Pobeda Prilep9               

VĐQG Phần Lan

01/10   22h30 IFK Mariehamn6 vs SJK Seinajoki5               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

01/10   23h00 Akhisar Bld.Geng6 vs Fenerbahce8               
01/10   23h00 Kayserispor5 vs Bursaspor7               
01/10   23h00 Goztepe4 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi3               
01/10   23h00 Sivasspor12 vs Antalyaspor16               
01/10   23h00 Alanyaspor11 vs Genclerbirligi17               
01/10   23h00 Osmanlispor FC18 vs Kasimpasa10               
01/10   23h00 Yeni Malatyaspor13 vs Konyaspor15               
01/10   23h00 Besiktas JK2 vs Trabzonspor9               
01/10   23h00 Galatasaray1 vs Karabukspor14               

VĐQG Thụy Điển

02/10   00h00 AFC Eskilstuna15 vs Jonkopings Sodra IF14               
02/10   00h00 Hammarby7 vs IFK Norrkoping5               
02/10   00h00 AIK Solna4 vs Elfsborg9               
02/10   00h00 Malmo FF1 vs Halmstads16               
02/10   00h00 IFK Goteborg10 vs IK Sirius FK8               
02/10   00h00 Orebro11 vs Kalmar FF13               
02/10   00h00 GIF Sundsvall12 vs Djurgardens2               
02/10   00h00 Ostersunds FK6 vs Hacken3               

VĐQG Đan Mạch

01/10   21h00 Midtjylland3 vs Aalborg BK11               
01/10   21h00 Randers FC14 vs AC Horsens6               
01/10   21h00 Silkeborg IF10 vs FC Nordsjaelland1               
01/10   21h00 Elite 3000 Helsingor13 vs Aarhus AGF8               
01/10   21h00 Lyngby12 vs FC Kobenhavn5               
01/10   21h00 Hobro I.K.2 vs Odense BK9               
01/10   21h00 Brondby4 vs Sonderjyske7               

VĐQG Hàn Quốc

01/10   13h00 Jeju United FC2 vs Gwangju Football Club12               
01/10   13h00 Gangwon FC6 vs Ulsan Hyundai FC3               
01/10   13h00 Jeonnam Dragons8 vs FC Seoul5               
01/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Sangju Sangmu FC11               
01/10   13h00 Daegu FC9 vs Incheon United FC10               
01/10   13h00 Suwon Samsung Bluewings4 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               

VĐQG Hồng Kông

01/10   13h30 Hong Kong Rangers FC10 vs Yuen Long FC7               
01/10   16h30 Hong Kong Sapling5 vs Southern District4               

VĐQG Indonesia

01/10   18h30 Persiba Balikpapan  vs Persib Bandung                
01/10   18h30 Barito Putera  vs Pusamania Borneo                
01/10   18h30 Madura United  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Việt Nam

01/10   17h00 Sanna Khanh Hoa BVN6 vs Hoang Anh Gia Lai12               
01/10   18h00 Than Quang Ninh5 vs XSKT Can Tho13               
01/10   18h30 Ha Noi FC3 vs Dong Tam Long An14               

VĐQG Argentina

02/10   02h00 Defensa Y Justicia16 vs CA Huracan7               
02/10   02h00 Talleres Cordoba11 vs Patronato Parana3               
02/10   02h00 Temperley25 vs Estudiantes La Plata15               
02/10   02h00 San Martin San Juan19 vs Rosario Central18               
02/10   02h00 Argentinos Juniors27 vs Racing Club12               
02/10   02h00 CA Banfield8 vs Arsenal de Sarandi28               
02/10   02h00 Boca Juniors1 vs Chacarita Juniors22               
02/10   02h00 Gimnasia LP24 vs Lanus21               
02/10   02h00 Independiente13 vs Velez Sarsfield4               
02/10   02h00 Atletico Tucuman17 vs Belgrano6               
02/10   02h00 Newells Old Boys14 vs Godoy Cruz20               
02/10   02h00 San Lorenzo10 vs Colon9               
02/10   02h00 Union Santa Fe5 vs Olimpo26               
02/10   02h00 Tigre23 vs River Plate2               

VĐQG Chi Lê

02/10   02h00 Huachipato14 vs Santiago Wanderers7               
02/10   02h00 Audax Italiano8 vs Everton CD2               
02/10   02h00 Palestino15 vs Deportes Temuco12               
02/10   02h00 Curico Unido13 vs CSD Antofagasta4               
02/10   02h00 Deportes Iquique11 vs Universidad de Concepcion9               
02/10   02h00 San Luis Quillota6 vs O Higgins16               
02/10   02h00 Universidad Catolica10 vs Colo Colo3               
02/10   02h00 Union Espanola1 vs Universidad de Chile5               

VĐQG Colombia

02/10   03h00 Millonarios11 vs Envigado9               
02/10   03h00 Deportivo Pasto15 vs Atletico Bucaramanga19               
02/10   03h00 Rionegro Aguilas20 vs Independiente Santa Fe1               
02/10   03h00 Alianza Petrolera16 vs Deportiva Once Caldas18               
02/10   03h00 Jaguares de Cordoba10 vs Tigres FC4               
02/10   03h00 Deportes Tolima13 vs Dep.Independiente Medellin6               
02/10   03h00 Atletico Junior Barranquilla2 vs Deportivo Cali7               
02/10   03h00 La Equidad8 vs Patriotas FC17               
02/10   03h00 Atletico Nacional3 vs Atletico Huila14               
02/10   03h00 America de Cali12 vs Cortulua5               

VĐQG Peru

01/10   23h00 Real Atletico Garcilaso8 vs Academia Cantolao4               
02/10   01h00 Melgar7 vs Sport Rosario11               
02/10   03h30 Comerciantes Unidos2 vs Universitario de Deportes5               
02/10   06h00 Alianza Lima1 vs UTC Cajamarca3               

VĐQG Uruguay

02/10   02h00 CA Juventud de Las Piedras16 vs Danubio FC5               
02/10   02h00 Wanderers FC15 vs Liverpool P.9               
02/10   02h00 IA Sud America12 vs Plaza Colonia13               
02/10   02h00 Nacional Montevideo8 vs El Tanque Sisley11               
02/10   02h00 Rampla Juniors FC4 vs CA Penarol1               
02/10   02h00 Boston River6 vs Cerro Montevideo10               
02/10   02h00 Defensor SC2 vs CA River Plate3               
02/10   02h00 Centro Atletico Fenix7 vs Racing Club Montevideo14               

VĐQG Venezuela

02/10   02h00 Monagas SC4 vs Deportivo JBL del Zulia16               
02/10   02h30 Zulia FC11 vs Trujillanos FC15               
02/10   02h30 Anzoategui14 vs Atletico Socopo FC17               
02/10   03h00 Estudiantes Merida FC6 vs Portuguesa FC12               
02/10   03h00 Metropolitanos FC8 vs Deportivo La Guaira7               
02/10   04h00 Mineros de Guayana1 vs Atletico Venezuela18               
02/10   04h00 Caracas FC5 vs Deportivo Tachira9               
02/10   05h30 Zamora FC Barinas13 vs Deportivo Lara2               

VĐQG Mỹ

02/10   03h00 Columbus CrewDong-5 vs Washington D.C. UnitedDong-11               
02/10   03h00 New England RevolutionDong-8 vs Atlanta United FCDong-4               
02/10   03h00 Philadelphia UnionDong-10 vs Seattle SoundersTay-3               

VĐQG Mexico

02/10   00h00 Pumas UNAM17 vs Cruz Azul4               
02/10   02h00 Lobos BUAP10 vs Club Leon8               
02/10   02h00 Queretaro FC14 vs Monterrey1               
02/10   06h30 Santos Laguna15 vs Puebla18               

VĐQG Costa Rica

02/10   00h00 Perez Zeledon7 vs Santos De Guapiles6               
02/10   00h00 Cartagines Deportiva SA8 vs Universidad de Costa Rica11               
02/10   00h00 AD Carmelita9 vs Deportivo Saprissa2               
02/10   00h00 Alajuelense3 vs AD Grecia5               
02/10   00h00 Municipal Liberia10 vs Limon FC4               
02/10   00h00 Guadalupe FC12 vs Herediano1               

VĐQG Nam Phi

01/10   20h00 Platinum Stars16 vs Mamelodi Sundowns9               
01/10   20h00 Bloemfontein Celtic10 vs Bidvest Wits15               

Hạng 2 Tây Ban Nha

01/10   17h00 Alcorcon6 vs Granada CF18               
01/10   21h00 SD Huesca16 vs Rayo Vallecano14               
01/10   23h00 CD Lugo12 vs Tenerife11               
01/10   23h00 Osasuna7 vs Sporting de Gijon9               
02/10   01h00 Sevilla Atletico21 vs CF Reus Deportiu15               
02/10   01h30 Gimnastic Tarragona20 vs Barcelona B10               

Hạng 2 Italia

01/10   20h00 Foggia18 vs Novara Calcio13               

Hạng 2 Đức

01/10   18h30 Holstein Kiel1 vs Bochum15               
01/10   18h30 FC Ingolstadt 0413 vs Darmstadt3               
01/10   18h30 SV Sandhausen4 vs SSV Jahn Regensburg16               
01/10   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs MSV Duisburg11               
01/10   18h30 Heidenheimer14 vs Dynamo Dresden12               
01/10   18h30 FC Erzgebirge Aue7 vs Union Berlin10               
01/10   18h30 Eintr. Braunschweig9 vs St. Pauli8               
01/10   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Greuther Furth17               
01/10   18h30 Nuremberg5 vs Arminia Bielefeld6               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01/10   22h00 Sporting CP B9 vs Santa Clara1               
01/10   22h00 Sporting Braga II19 vs CD Nacional3               
01/10   22h00 Academico Viseu2 vs Porto B5               
01/10   22h00 Cova Piedade10 vs Leixoes4               
01/10   22h00 Real SC17 vs FC Famalicao6               
01/10   22h00 Gil Vicente7 vs Vitoria Guimaraes B15               
01/10   22h00 SC Covilha20 vs FC Arouca16               
01/10   22h00 CF Uniao Madeira12 vs FC Penafiel14               
01/10   22h00 Academica Coimbra8 vs SL Benfica B13               
01/10   22h00 Varzim11 vs UD Oliveirense18               

Hạng 2 Bỉ

01/10   21h00 K.F.C.O.Wilrijk1 vs Lierse8               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

01/10   19h00 Boluspor14 vs Altinordu7               
01/10   19h00 Elazigspor4 vs Rizespor2               
01/10   19h00 Gaziantepspor16 vs Ankaragucu13               
01/10   19h00 Denizlispor18 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi12               
01/10   19h00 Istanbulspor8 vs Adana Demirspor9               
01/10   19h00 Giresunspor1 vs Umraniyespor3               
01/10   19h00 Eskisehirspor17 vs Vestel Manisaspor10               
01/10   19h00 Samsunspor15 vs Balikesirspor6               
01/10   19h00 Adanaspor5 vs Erzurum BB11               

Hạng 2 Thụy Điển

02/10   00h00 Gefle IF13 vs Helsingborg IF4               
02/10   00h00 Atvidabergs FF16 vs Degerfors IF7               
02/10   00h00 IK Frej Taby15 vs IFK Varnamo8               
02/10   00h00 GAIS9 vs Brommapojkarna2               
02/10   00h00 Dalkurd FF1 vs Syrianska FC14               
02/10   00h00 Osters IF6 vs Orgryte10               
02/10   00h00 Falkenbergs FF5 vs Norrby IF12               
02/10   00h00 Trelleborgs FF3 vs Varbergs BoIS FC11               

Hạng 2 Đan Mạch

01/10   18h45 Vejle1 vs Fremad Amager8               
01/10   18h45 Viborg6 vs Brabrand IF11               
01/10   18h45 Vendsyssel4 vs Esbjerg FB5               
01/10   18h45 Herfolge Boldklub Koge3 vs Fredericia9               
01/10   18h45 Skive IK12 vs Thisted FC2               
01/10   18h45 FC Roskilde10 vs Nykobing Falster7               

Hạng 2 Hàn Quốc

01/10   12h00 Busan I'Park2 vs Seongnam FC4               
01/10   14h00 Ansan Greeners FC9 vs Gyeongnam FC1               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

02/10   03h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-7 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-5               
02/10   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
02/10   03h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-12 vs Saint Louis FCNhóm 1-11               
02/10   03h00 Vancouver Whitecaps BNhóm 2-14 vs Portland Timbers BNhóm 2-15               
02/10   03h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-6 vs San AntonioNhóm 2-2               
02/10   03h00 Reno 1868Nhóm 2-3 vs Real Monarchs SLCNhóm 2-1               
02/10   03h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5 vs Bethlehem SteelNhóm 1-13               
02/10   03h00 Rochester RhinosNhóm 1-4 vs Louisville City FCNhóm 1-1               

Hạng 2 Mexico

02/10   00h00 Leones Univ Guadalajara15 vs Cimarrones de Sonora3               

VĐ Bắc Mỹ

02/10   03h00 FC Edmonton3 vs San Francisco Deltas4               
02/10   05h00 Miami FC1 vs Jacksonville Armada6               

Nữ Nhật

01/10   11h00 INAC Kobe Women's3 vs AS Elfen Sayama Women's8               
01/10   11h00 Albirex Niigata Women's7 vs Vegalta Sendai Women's5               
01/10   11h00 Jef U Ichi.Chiba Women's4 vs Urawa Reds Women's2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

01/10   17h59 Czech Republic Women's(U17)33 vs Estonia Women's(U17)12               
01/10   17h59 Georgia Women's(U17)13 vs Northern Ireland Women's(U17)9               
01/10   17h59 Turkey Women's(U17)35 vs Netherlands Women's(U17)15               
01/10   17h59 Portugal Women's(U17)5 vs Austria Women's(U17)40               

U21 Séc

01/10   21h00 FC Bohemians 1905 U219 vs Mlada Boleslav(U21)2               
01/10   21h00 Slovan Liberec(U21)7 vs Hradec Kralove(U21)5               
01/10   21h00 Teplice(U21)4 vs FC Viktoria Plzen(U21)10               
01/10   21h00 Dukla Praha(U21)17 vs Marila Pribram(U21)8