TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/08/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

25/02   21h05 Manchester United2 vs Chelsea FC4 0 : 1/40.82-0.930 : 1/4-0.790.673.352.093.801-0.950.812 1/40.970.91

VĐQG Tây Ban Nha

25/02   18h00 Villarreal6 vs Getafe11 0 : 1/20.85-0.950 : 1/40.950.933.551.874.401-0.960.822 1/40.86-0.98
25/02   22h15 Athletic Bilbao14 vs Malaga20 0 : 3/40.940.960 : 1/40.78-0.903.651.725.301-0.900.762 1/40.940.94
26/02   00h30 Valencia3 vs Real Sociedad12 0 : 3/40.950.950 : 1/4-0.940.824.201.724.451 1/40.980.8830.890.99
26/02   02h45 Sevilla5 vs Atletico Madrid2 1/4 : 00.85-0.950 : 0-0.940.823.303.152.361-0.880.742 1/40.980.90

VĐQG Italia

25/02   18h30 Crotone17 vs Spal18 0 : 1/4-0.980.880 : 00.68-0.803.302.313.253/40.74-0.882 1/4-0.960.84
25/02   21h00 US Sassuolo Calcio16 vs Lazio5 1/2 : 00.940.961/4 : 00.86-0.983.703.901.941 1/4-0.880.742 3/40.940.94
25/02   21h00 Fiorentina11 vs Chievo15 0 : 10.83-0.930 : 1/2-0.940.824.351.506.801 1/4-0.880.732 3/4-0.990.87
25/02   21h00 Sampdoria6 vs Udinese10 0 : 1/2-0.950.850 : 1/4-0.840.723.552.053.6510.84-0.982 1/20.940.94
25/02   21h00 Hellas Verona19 vs Torino9 3/4 : 00.88-0.981/4 : 00.83-0.953.804.501.791 1/4-0.880.742 3/40.930.95
26/02   00h00 Juventus2 vs Atalanta8 0 : 1-0.950.830 : 1/2-0.840.723.801.595.3010.920.942 1/2-0.900.76
26/02   02h45 AS Roma3 vs AC Milan7 0 : 1/20.901.000 : 1/40.970.913.601.904.2010.77-0.922 1/20.881.00

VĐQG Đức

25/02   21h30 Bayer Leverkusen3 vs Schalke 045 0 : 1/20.930.970 : 1/4-0.940.823.701.933.9510.72-0.862 3/40.940.94BDTV
26/02   00h00 RB Leipzig4 vs Koln18 0 : 10.940.960 : 1/2-0.950.834.301.556.0010.73-0.882 3/40.990.89

VĐQG Pháp

25/02   21h00 Bordeaux8 vs Nice9 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.830.703.352.083.151-0.960.822 1/2-0.970.83
25/02   23h00 Lyonnais4 vs Saint-Etienne11 0 : 10.881.000 : 1/2-0.930.804.401.504.901 1/40.880.9830.82-0.96
26/02   03h00 Paris Saint-Germain1 vs Marseille3 0 : 1 3/40.881.000 : 3/40.940.945.901.247.901 1/20.870.993 3/40.880.98

VĐQG Scotland

25/02   20h30 Aberdeen3 vs Celtic1 3/4 : 00.920.961/4 : 0-0.920.793.854.301.7010.71-0.852 1/20.861.00

VĐQG Bồ Đào Nha

25/02   22h00 Portimonense10 vs FC Porto1 1 1/4 : 00.85-0.971/2 : 00.86-0.984.455.701.431 1/4-0.950.812 3/40.82-0.96
25/02   22h00 Chaves6 vs GD Estoril-Praia16 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.930.803.351.893.651-0.920.772 1/40.83-0.97
25/02   22h00 Belenenses12 vs Feirense17 0 : 1/40.77-0.890 : 1/4-0.810.693.152.073.353/40.78-0.932 1/4-0.950.81
25/02   22h00 Sporting Braga4 vs Desportivo de Tondela11 0 : 10.85-0.970 : 1/2-0.880.764.101.465.8010.950.912 1/20.920.94
25/02   22h00 Boavista FC7 vs Vitoria FC Setubal14 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.790.673.102.113.303/40.83-0.972 1/4-0.890.75
25/02   22h00 Maritimo8 vs Vitoria Guimaraes9 0 : 0-0.960.840 : 01.000.883.202.682.423/40.77-0.922 1/4-0.990.85
25/02   22h00 Pacos Ferreira15 vs SL Benfica2 1 1/4 : 01.000.881/2 : 00.930.954.557.201.3510.80-0.942 1/20.85-0.99
25/02   22h00 Rio Ave5 vs Aves13 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.880.763.251.933.603/40.72-0.862 1/40.940.92
25/02   22h00 Sporting Clube de Portugal3 vs Moreirense18 0 : 1 3/40.881.000 : 3/40.920.965.801.2010.501 1/40.960.9030.980.88

VĐQG Hà Lan

25/02   17h30 Ajax Amsterdam2 vs ADO Den Haag8 0 : 2 1/2-0.970.850 : 10.80-0.937.901.1113.001 1/20.80-0.943 1/20.81-0.95
25/02   19h30 Feyenoord Rotterdam4 vs PSV Eindhoven1 0 : 1/40.950.930 : 00.72-0.843.452.212.801 1/4-0.930.782 3/40.900.96
25/02   19h30 Willem II14 vs Roda JC Kerkrade17 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.960.843.551.883.5010.81-0.952 3/4-0.990.85
25/02   21h45 FC Utrecht5 vs FC Twente Enschede16 0 : 3/40.920.960 : 1/40.950.933.801.723.901 1/4-0.890.752 3/40.940.92

VĐQG Azerbaijan

25/02   20h00 Qarabag1 vs FK Kapaz Ganca7               
25/02   20h00 Keshla FK8 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Luxembourg

25/02   21h00 Progres Niederkorn3 vs UNA Strassen12               
25/02   21h00 Hamm RM Benfica FC6 vs FC Differdange 035               
25/02   21h00 Hostert7 vs US Mondorf-les-Bains4               
25/02   21h00 Victoria Rosport11 vs Union Titus Petange8               
25/02   21h00 Racing Union Luxemburg9 vs Fola Esch2               
25/02   21h00 Rodange 9113 vs US Esch14               
25/02   21h00 Jeunesse Esch10 vs F91 Dudelange1               

VĐQG Malta

25/02   19h00 Mosta FC9 vs Hamrun Spartans8               
25/02   21h00 Valletta FC2 vs Birkirkara FC3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Konyaspor15               
25/02   23h00 Kayserispor5 vs Kasimpasa9               
25/02   23h00 Goztepe8 vs Sivasspor6               
25/02   23h00 Alanyaspor16 vs Trabzonspor7               
25/02   23h00 Osmanlispor FC17 vs Antalyaspor14               
25/02   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Genclerbirligi13               
25/02   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Karabukspor18               
25/02   23h00 Besiktas JK4 vs Fenerbahce3               
25/02   23h00 Galatasaray2 vs Bursaspor11               

VĐQG Wales

25/02   21h30 Prestatyn Town FC11 vs Newtown AFC8               
26/02   00h15 Carmarthen Town12 vs Aberystwyth Town10               

VĐQG Đan Mạch

25/02   21h00 Aalborg BK8 vs FC Nordsjaelland3 0 : 1/4-0.930.800 : 00.900.983.452.312.651 1/4-0.980.843-0.980.84
25/02   21h00 AC Horsens4 vs Randers FC14 0 : 1/41.000.880 : 00.75-0.883.202.282.8510.960.902 1/2-0.960.82
25/02   21h00 FC Kobenhavn5 vs Odense BK6 0 : 10.960.920 : 1/40.78-0.903.951.535.101 1/4-0.880.732 3/40.930.93
25/02   21h00 Lyngby12 vs Aarhus AGF11               
25/02   21h00 Sonderjyske9 vs Silkeborg IF10 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.840.723.301.973.4510.920.942 1/20.900.96
25/02   21h00 Hobro I.K.7 vs Midtjylland1 3/4 : 0-0.950.831/4 : 0-0.970.853.854.301.651 1/4-0.880.742 3/40.930.93
25/02   21h00 Brondby2 vs Elite 3000 Helsingor13 0 : 20.85-0.970 : 1-0.900.786.501.1414.001 1/2-0.930.783 1/2-0.970.83

VĐQG Australia

25/02   15h00 Sydney FC1 vs Western Sydney Wanderers6 0 : 10.890.990 : 1/2-0.890.774.151.544.801 1/4-0.980.8430.900.96

VĐQG Hồng Kông

25/02   13h30 Wofoo Tai Po3 vs LeeMan5               
25/02   16h30 Yuen Long FC9 vs Hong Kong Rangers FC10               

Malay Super League

25/02   15h45 PKNP11 vs Kuala Lumpur10               

VĐQG Oman

25/02   20h25 Muscat7 vs Sohar Club8               
25/02   20h35 AL-Nahda5 vs Saham10               
25/02   20h35 Al Salam11 vs Fnjaa SC6               
25/02   20h50 Mrbat14 vs Al Oruba Sur4               
25/02   23h50 Al Nasr3 vs Al Mudhaibhi13               

VĐQG Qatar

25/02   20h50 Al-Sadd2 vs Al-Ahli Doha7               
25/02   23h00 Qatar SC8 vs Al Rayyan3               

VĐQG Thái Lan

25/02   18h00 Chainat Hornbill FC15 vs Buriram United3               
25/02   18h00 Bangkok United FC7 vs Suphanburi FC5               
25/02   19h00 Chiangrai United13 vs Police Tero16               
25/02   19h00 Nakhon Ratchasima10 vs Ubon UMT United6               

VĐQG Argentina

26/02   02h00 Defensa Y Justicia16 vs Patronato Parana17               
26/02   02h00 Talleres Cordoba2 vs Argentinos Juniors12               
26/02   02h00 Godoy Cruz4 vs Racing Club8               
26/02   02h00 Chacarita Juniors25 vs Belgrano10               
26/02   02h00 Boca Juniors1 vs San Martin San Juan15               
26/02   02h00 Gimnasia LP20 vs San Lorenzo3               
26/02   02h00 Independiente7 vs CA Banfield18               
26/02   02h00 Lanus22 vs Rosario Central14               
26/02   02h00 Atletico Tucuman11 vs Tigre26               
26/02   02h00 Newells Old Boys23 vs Temperley24               
26/02   02h00 Olimpo27 vs Arsenal de Sarandi28               
26/02   02h00 Union Santa Fe6 vs Colon13               
26/02   02h00 CA Huracan9 vs Estudiantes La Plata5               
26/02   02h00 Velez Sarsfield21 vs River Plate19               

VĐQG Bolivia

26/02   02h00 CD San JoseB-4 vs BloomingB-1               
26/02   02h00 AuroraB-5 vs Jorge WilstermannA-3               
26/02   04h15 DestroyersA-6 vs BolivarA-1               

VĐQG Chi Lê

25/02   22h00 CSD Antofagasta8 vs Deportes Iquique11               
26/02   04h00 Deportes Temuco14 vs Universidad de Chile2               
26/02   06h30 Audax Italiano17 vs Everton CD12               

VĐQG Colombia

26/02   03h30 Patriotas FC9 vs Alianza Petrolera6               
26/02   03h30 Rionegro Aguilas11 vs Dep.Independiente Medellin1               
26/02   03h30 Deportes Tolima13 vs Atletico Bucaramanga17               
26/02   03h30 Leones18 vs Deportivo Pasto14               
26/02   03h30 Deportivo Cali12 vs Millonarios10               
26/02   03h30 Atletico Junior Barranquilla15 vs Boyaca Chico19               
26/02   03h30 Deportiva Once Caldas2 vs Atletico Huila8               
26/02   03h30 Independiente Santa Fe20 vs Jaguares de Cordoba5               
26/02   03h30 La Equidad16 vs Envigado4               
26/02   03h30 Atletico Nacional7 vs America de Cali3               

VĐQG Ecuador

26/02   00h00 Universidad Catolica Quito2 vs Liga Deportiva Universitaria8               
26/02   05h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Independiente Del Valle7               

VĐQG Peru

26/02   03h00 Deportivo Union ComercioB-8 vs Deportivo MunicipalB-7               
26/02   03h00 Ayacucho Futbol ClubA-8 vs Sport RosarioA-3               
26/02   03h00 MelgarB-1 vs EM Deportivo BinacionalB-5               
26/02   03h00 Sporting CristalA-2 vs Comerciantes UnidosA-4               
26/02   03h00 Universitario de DeportesA-7 vs Alianza LimaA-5               
26/02   03h00 UTC CajamarcaA-6 vs Dep. San MartinA-1               
26/02   03h00 Academia CantolaoB-2 vs Real Atletico GarcilasoB-4               
26/02   03h00 Sport HuancayoB-6 vs Sport Boys AssociationB-3               

VĐQG Venezuela

26/02   03h00 Monagas SC11 vs Deportivo Tachira14               
26/02   03h00 Estudiantes Merida FC16 vs Mineros de Guayana7               
26/02   03h00 Portuguesa FC1 vs Metropolitanos FC17               
26/02   03h00 Atletico Venezuela5 vs Aragua FC18               
26/02   03h00 Carabobo FC3 vs Zulia FC8               
26/02   03h00 Estudiantes Caracas SC13 vs Zamora FC Barinas2               
26/02   03h00 Trujillanos FC12 vs Anzoategui15               
26/02   03h00 Deportivo Lara4 vs Deportivo La Guaira6               
26/02   03h00 Caracas FC9 vs Puerto Cabello10               

VĐQG Mexico

26/02   01h00 Pumas UNAM3 vs Chivas Guadalajara16               
26/02   03h00 Lobos BUAP17 vs Veracruz14               
26/02   03h00 Queretaro FC13 vs Toluca9               
26/02   07h00 Santos Laguna2 vs Cruz Azul15               

VĐQG Costa Rica

26/02   00h00 AD Carmelita7 vs Herediano1               
26/02   00h00 Santos De Guapiles5 vs Deportivo Saprissa3               
26/02   00h00 Limon FC10 vs Alajuelense2               
26/02   00h00 Universidad de Costa Rica9 vs Cartagines Deportiva SA11               
26/02   00h00 Municipal Liberia12 vs Perez Zeledon4               
26/02   00h00 AD Grecia6 vs Guadalupe FC8               

VĐQG Ai Cập

25/02   22h00 Masr El Maqassah13 vs Wadi Degla SC15               

VĐQG Nam Phi

25/02   20h30 Chippa United FC11 vs Orlando Pirates2               
25/02   20h30 Baroka FC7 vs Polokwane City FC13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/02   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Sevilla Atletico22               
26/02   00h00 Rayo Vallecano2 vs SD Huesca1               
26/02   00h00 Granada CF4 vs Alcorcon14               
26/02   00h00 Cordoba C.F.20 vs Valladolid8               
26/02   00h00 Barcelona B16 vs Gimnastic Tarragona18               
26/02   00h00 Albacete15 vs Numancia6               
26/02   00h00 Almeria17 vs Cultural Leonesa19               
26/02   00h00 Cadiz3 vs La Hoya Lorca CF21               
26/02   00h00 Sporting de Gijon10 vs Osasuna7               
26/02   00h00 Tenerife12 vs CD Lugo9               
26/02   00h00 Zaragoza11 vs Real Oviedo5               

Hạng 2 Đức

25/02   18h30 Darmstadt17 vs 1. FC Heidenheim 18469               
25/02   18h30 SSV Jahn Regensburg8 vs Fortuna Dusseldorf2               
25/02   18h30 Union Berlin10 vs SV Sandhausen4               
25/02   18h30 FC Erzgebirge Aue15 vs FC Kaiserslautern18               
25/02   18h30 Arminia Bielefeld5 vs Dynamo Dresden13               
25/02   18h30 Bochum14 vs FC Nurnberg1               
25/02   18h30 MSV Duisburg6 vs FC Ingolstadt 047               
25/02   18h30 Greuther Furth16 vs Eintr. Braunschweig12               
25/02   18h30 St. Pauli11 vs Holstein Kiel3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/02   22h00 SL Benfica B10 vs Cova Piedade14               
25/02   22h00 Sporting CP B15 vs Academica Coimbra2               
25/02   22h00 Vitoria Guimaraes B9 vs Academico Viseu6               
25/02   22h00 CD Nacional8 vs Porto B1               
25/02   22h00 FC Famalicao12 vs SC Covilha11               
25/02   22h00 UD Oliveirense16 vs Sporting Braga II19               
25/02   22h00 FC Arouca3 vs Varzim13               
25/02   22h00 Santa Clara4 vs Gil Vicente18               
25/02   22h00 Leixoes7 vs CF Uniao Madeira17               
25/02   22h00 FC Penafiel5 vs Real SC20               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   19h00 Adana Demirspor15 vs Istanbulspor6               
25/02   19h00 Ankaragucu3 vs Gaziantepspor18               
25/02   19h00 Rizespor2 vs Elazigspor9               
25/02   19h00 Balikesirspor8 vs Samsunspor14               
25/02   19h00 Altinordu4 vs Boluspor7               
25/02   19h00 Umraniyespor1 vs Giresunspor10               
25/02   19h00 Erzurum BB13 vs Adanaspor12               
25/02   19h00 Vestel Manisaspor16 vs Eskisehirspor11               
25/02   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5 vs Denizlispor17               

Liên Đoàn Iceland

25/02   23h00 HaukarC-2 vs Vikingur OlafsvikC-5               
25/02   23h15 Leiknir ReykjavikC-6 vs KeflavikC-4               
26/02   01h15 IR ReykjavikB-6 vs Throttur ReykjavikB-5               

Cúp Thụy Điển

25/02   21h00 Varbergs BoIS FC  vs IK Sirius FK                
25/02   21h00 Gefle IF  vs Malmo FF                
25/02   21h00 Norrby IF  vs Hacken                
25/02   21h00 Brommapojkarna  vs Dalkurd FF                
25/02   23h00 Kalmar FF  vs Trelleborgs FF                
25/02   23h00 Hammarby  vs GAIS                
25/02   23h00 Jonkopings Sodra IF  vs Degerfors IF                
25/02   23h00 Vasalunds IF  vs Elfsborg                

Hạng 3 Italia

25/02   21h00 Renate ACB-12 vs Alma Juventus FanoB-14               
25/02   21h00 S.S.D. Monza 1912A-6 vs ViterbeseA-4               
25/02   21h00 Alto Adige/SudtirolB-13 vs PadovaB-4               
25/02   21h00 CatanzaroC-18 vs RendeC-6               
25/02   21h00 TeramoB-16 vs BassanoB-2               
25/02   21h00 US SiracusaC-10 vs AC MonopoliC-3               
25/02   21h00 PaganeseC-17 vs Fidelis AndriaC-16               
25/02   21h00 CuneoA-12 vs Pro PiacenzaA-9               
25/02   21h00 SantarcangeloB-11 vs SambenedetteseB-9               
25/02   21h00 US Casertana 1908C-7 vs Cosenza Calcio 1914C-2               
25/02   21h00 PistoieseA-13 vs Giana ErminioA-7               
25/02   21h00 FermanaB-18 vs TriestinaB-10               
25/02   21h00 FondiC-14 vs MateraC-5               
25/02   21h00 PisaA-3 vs LuccheseA-15               
25/02   21h00 Sicula LeonzioC-9 vs Virtus FrancavillaC-12               
25/02   21h00 BisceglieC-13 vs USD AkragasC-19               
25/02   21h00 AC MestreB-15 vs FeralpiSaloB-3               
25/02   21h00 ArezzoA-14 vs LivornoA-5               
25/02   21h00 VicenzaB-5 vs ReggianaB-1               
25/02   21h00 PiacenzaA-16 vs PontederaA-10               
25/02   21h00 PratoA-18 vs AlessandriaA-1               
25/02   21h00 RavennaB-17 vs Pordenone Calcio SSDB-7               
25/02   21h00 RegginaC-15 vs TrapaniC-8               
25/02   21h00 Robur Siena S.S.D.A-8 vs Robur Siena S.S.D.A-11               
25/02   21h00 LecceC-1 vs Juve StabiaC-11               

Aus Queensland

25/02   11h00 Sunshine Coast FC9 vs Brisbane Roar FC Am8               

Aus South Sup.League

25/02   11h30 West Torrens Birkalla12 vs North Eastern Metrostars7               
25/02   13h30 Adelaide United FC Youth4 vs Adelaide Comets FC1               
25/02   13h30 Adelaide Panthers9 vs Croydon Kings6               

Brazil Mineiro

25/02   20h00 Democrata12 vs Uberlandia MG11               
26/02   02h00 Caldense(MG)10 vs URT MG8               
26/02   02h00 Patrocinense MG4 vs Villa Nova-MG5               
26/02   02h00 Cruzeiro (MG)1 vs Boa Esporte Clube9               

Brazil Gaucho

26/02   02h00 Sao Jose PoA RS5 vs Sao Paulo RS11               
26/02   02h00 Avenida RS7 vs Veranopolis RS4               
26/02   02h00 SER Caxias Do Su RS2 vs Brasil de Pelotas RS1               
26/02   02h00 Gremio (RS)12 vs Novo Hamburgo RS10               
26/02   02h00 Internacional (RS)3 vs Sao Luiz(RS)6               
26/02   02h00 Juventude (RS)9 vs Cruzeiro RS8               

Brazil Paulista

26/02   02h00 Botafogo SPD-2 vs Linense(BRA)A-4               
26/02   02h00 Bragantino SPA-2 vs Gremio NovorizontinoC-4               
26/02   02h00 Ituano (SP)A-3 vs Red Bull BrasilD-3               
26/02   02h00 MirassolD-4 vs Ponte PretaB-2               
26/02   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-1 vs PalmeirasC-1               
26/02   02h00 Sao PauloB-1 vs Ferroviaria SPC-3               
26/02   02h00 SantosD-1 vs EC Santo AndreB-3               
26/02   02h00 Sao Caetano (SP)B-4 vs Sao BentoC-2               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

25/02   19h30 Viktoria Berlin 1889  vs FC Lokomotive Leipzig                
25/02   19h30 Wacker Nordhausen  vs SV Babelsberg 03                
25/02   19h30 Budissa Bautzen  vs ZFC Meuselwitz                
25/02   19h30 FC Oberlausitz  vs Berliner AK 07                
25/02   19h30 FSV Luckenwalde  vs FSV Union Furstenwalde                
25/02   19h30 Chemie Leipzig  vs VfB Auerbach                
25/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Hertha BSC Berlin Am                
25/02   19h30 TSG Neustrelitz  vs Berliner FC Dynamo                
25/02   19h30 Energie Cottbus  vs Germania Halberstadt                

U21 Séc

25/02   19h00 Brno(U21)15 vs SK Sigma Olomouc(U21)12               
25/02   19h00 Synot Slovacko(U21)17 vs Zlin(U21)7               
25/02   19h00 Fotbal Trinec(U21)20 vs Banik Ostrava(U21)11               
25/02   19h00 MFK Karvina(U21)10 vs Vysocina Jihlava(U21)14               
25/02   21h00 FC Bohemians 1905 U2113 vs FK Baumit Jablonec(U21)18               
25/02   21h00 Slovan Liberec(U21)9 vs Ceske Budejovice(U21)19               
25/02   21h00 Hradec Kralove(U21)4 vs Marila Pribram(U21)2               
25/02   21h00 Teplice(U21)3 vs Slavia Praha(U21)5               
25/02   21h00 Dukla Praha(U21)16 vs FC Viktoria Plzen(U21)8