TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

18/03   20h30 West Ham United13 vs Manchester United3               
18/03   23h00 Manchester City1 vs Brighton & Hove Albion12               

VĐQG Tây Ban Nha

18/03   22h00 Leganes12 vs Sevilla5               
18/03   22h00 Barcelona1 vs Athletic Bilbao14               
18/03   22h00 Real Betis11 vs Espanyol15               
18/03   22h00 Celta Vigo7 vs Malaga20               
18/03   22h00 Deportivo La Coruna19 vs Las Palmas18               
18/03   22h00 Levante17 vs Eibar8               
18/03   22h00 Real Madrid3 vs Girona9               
18/03   22h00 Real Sociedad13 vs Getafe10               
18/03   22h00 Valencia4 vs Alaves16               
18/03   22h00 Villarreal6 vs Atletico Madrid2               

VĐQG Italia

18/03   20h00 Benevento20 vs Cagliari14               
18/03   20h00 Spal18 vs Juventus2               
18/03   20h00 Crotone17 vs AS Roma4               
18/03   20h00 Lazio5 vs Bologna11               
18/03   20h00 AC Milan7 vs Chievo15               
18/03   20h00 Napoli1 vs Genoa13               
18/03   20h00 Sampdoria6 vs Inter Milan3               
18/03   20h00 Torino9 vs Fiorentina12               
18/03   20h00 Udinese10 vs US Sassuolo Calcio16               
18/03   20h00 Hellas Verona19 vs Atalanta8               

VĐQG Bồ Đào Nha

18/03   22h00 Desportivo de Tondela12 vs Maritimo7               
18/03   22h00 GD Estoril-Praia16 vs Pacos Ferreira15               
18/03   22h00 Feirense17 vs SL Benfica1               
18/03   22h00 Moreirense18 vs Belenenses11               
18/03   22h00 Chaves6 vs Sporting Braga4               
18/03   22h00 FC Porto2 vs Boavista FC8               
18/03   22h00 Vitoria FC Setubal14 vs Portimonense10               
18/03   22h00 Sporting Clube de Portugal3 vs Rio Ave5               
18/03   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Aves13               

VĐQG Hà Lan

18/03   17h30 AZ Alkmaar3 vs FC Groningen13               
18/03   19h30 NAC Breda14 vs Roda JC Kerkrade17               
18/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs Ajax Amsterdam2               
18/03   21h45 FC Zwolle6 vs Feyenoord Rotterdam4               

VĐQG Nga

18/03   17h00 Rubin Kazan11 vs Spartak Moscow3               
18/03   17h00 Arsenal Tula10 vs FK Rostov9               
18/03   17h00 SKA Khabarovsk16 vs Ural S.r.8               
18/03   17h00 FK Anzhi15 vs FC Tosno14               
18/03   17h00 Krasnodar FK4 vs Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa6               
18/03   17h00 CSKA Moscow5 vs Amkar Perm13               
18/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs FC Terek Groznyi7               
18/03   17h00 Zenit St.Petersburg2 vs Dinamo Moscow12               

VĐQG Armenia

18/03   19h00 FC Pyunik5 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

18/03   20h00 Keshla FK8 vs Qabala2               
18/03   20h00 Zira FK3 vs Sabail6               

VĐQG Luxembourg

18/03   21h00 FC Differdange 035 vs Progres Niederkorn3               

VĐQG Malta

18/03   19h00 Gzira United4 vs Senglea Athletic10               
18/03   21h00 Hibernians FC6 vs Lija Athletic14               

VĐQG Serbia

18/03   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs Cukaricki3               
18/03   22h00 Partizan Belgrade2 vs Radnik Surdulica10               
18/03   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs Mladost Lucani9               
18/03   22h00 Spartak Subotica4 vs FK Rad Beograd16               
18/03   22h00 FK Vozdovac5 vs Radnicki Nis6               
18/03   22h00 Macva Sabac11 vs Crvena Zvezda1               
18/03   22h00 Vojvodina7 vs Zemun12               
18/03   22h00 Borac Cacak15 vs FK Backa Backa Palanka13               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   23h00 Trabzonspor6 vs Yeni Malatyaspor11               
18/03   23h00 Konyaspor16 vs Kayserispor5               
18/03   23h00 Bursaspor12 vs Sivasspor7               
18/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Akhisar Bld.Geng9               
18/03   23h00 Alanyaspor15 vs Goztepe8               
18/03   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Besiktas JK4               
18/03   23h00 Kasimpasa10 vs Antalyaspor14               
18/03   23h00 Karabukspor18 vs Osmanlispor FC17               
18/03   23h00 Fenerbahce3 vs Galatasaray1               

VĐQG Đan Mạch

18/03   21h00 Midtjylland1 vs Sonderjyske9               
18/03   21h00 Randers FC13 vs Odense BK6               
18/03   21h00 Silkeborg IF10 vs FC Kobenhavn5               
18/03   21h00 Aarhus AGF11 vs Aalborg BK8               
18/03   21h00 Elite 3000 Helsingor14 vs FC Nordsjaelland3               
18/03   21h00 Lyngby12 vs AC Horsens4               
18/03   21h00 Brondby2 vs Hobro I.K.7               

VĐQG Australia

18/03   13h00 Melbourne Victory FC4 vs Central Coast Mariners FC9               

VĐQG Nhật Bản

18/03   12h00 Shimizu S-Pulse10 vs Vegalta Sendai13               
18/03   12h00 Consadole Sapporo18 vs V-Varen Nagasaki17               
18/03   13h00 Gamba Osaka16 vs Kashiwa Reysol9               
18/03   13h00 FC Tokyo6 vs Shonan Bellmare2               
18/03   14h00 Urawa Red Diamonds7 vs Yokohama F Marinos14               
18/03   14h00 Vissel Kobe5 vs Cerezo Osaka8               
18/03   14h00 Sanfrecce Hiroshima3 vs Jubilo Iwata11               
18/03   14h00 Sagan Tosu4 vs Kashima Antlers12               
18/03   17h00 Nagoya Grampus Eight1 vs Kawasaki Frontale15               

VĐQG Hàn Quốc

18/03   12h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs FC Seoul5               
18/03   12h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Jeju United FC2               
18/03   14h00 Suwon Samsung Bluewings4 vs Pohang Steelers7               

VĐQG Argentina

19/03   02h00 Talleres Cordoba2 vs Defensa Y Justicia11               
19/03   02h00 Temperley25 vs CA Huracan5               
19/03   02h00 San Martin San Juan17 vs Gimnasia LP22               
19/03   02h00 Argentinos Juniors14 vs Newells Old Boys23               
19/03   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Velez Sarsfield18               
19/03   02h00 CA Banfield19 vs Union Santa Fe8               
19/03   02h00 Colon10 vs Lanus21               
19/03   02h00 Estudiantes La Plata7 vs Godoy Cruz6               
19/03   02h00 Atletico Tucuman13 vs Boca Juniors1               
19/03   02h00 Racing Club4 vs Patronato Parana16               
19/03   02h00 River Plate20 vs Belgrano12               
19/03   02h00 Rosario Central15 vs Chacarita Juniors26               
19/03   02h00 San Lorenzo3 vs Olimpo27               
19/03   02h00 Tigre24 vs Independiente9               

VĐQG Bolivia

19/03   02h00 Nacional PotosiB-6 vs Real PotosiA-2               
19/03   02h00 Club GuabiraA-7 vs Oriente PetroleroA-6               
19/03   03h00 BolivarA-1 vs Universitario de SucreA-5               
19/03   04h15 CD San JoseB-4 vs The StrongestB-3               
19/03   07h00 BloomingB-1 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Ecuador

19/03   00h00 Macara10 vs Tecnico Universitario3               
19/03   00h00 Independiente Del Valle2 vs Universidad Catolica Quito1               
19/03   00h00 Sociedad Deportiva Aucas11 vs Barcelona SC(ECU)8               
19/03   00h00 Delfin SC6 vs Deportivo Cuenca12               
19/03   00h00 Club Sport Emelec7 vs Liga Deportiva Universitaria4               
19/03   00h00 CD El Nacional9 vs Guayaquil City5               

VĐQG Costa Rica

19/03   00h00 Perez Zeledon4 vs AD Carmelita7               
19/03   00h00 Santos De Guapiles5 vs AD Grecia6               
19/03   00h00 Limon FC10 vs Municipal Liberia12               
19/03   00h00 Alajuelense2 vs Cartagines Deportiva SA11               
19/03   00h00 Guadalupe FC8 vs Universidad de Costa Rica9               
19/03   00h00 Deportivo Saprissa3 vs Herediano1               

VĐQG Nam Phi

18/03   20h30 Bloemfontein Celtic10 vs Platinum Stars16               
18/03   20h30 Baroka FC8 vs Cape Town City6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

19/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs Cadiz3               
19/03   00h00 CD Lugo10 vs Alcorcon15               
19/03   00h00 Rayo Vallecano2 vs CF Reus Deportiu14               
19/03   00h00 Sevilla Atletico22 vs Albacete18               
19/03   00h00 SD Huesca1 vs Sporting de Gijon7               
19/03   00h00 Real Oviedo5 vs Granada CF4               
19/03   00h00 La Hoya Lorca CF21 vs Barcelona B16               
19/03   00h00 Gimnastic Tarragona17 vs Cordoba C.F.20               
19/03   00h00 Numancia6 vs Tenerife13               
19/03   00h00 Osasuna8 vs Zaragoza11               
19/03   00h00 Valladolid9 vs Almeria12               

Hạng 2 Đức

18/03   18h30 Holstein Kiel3 vs 1. FC Heidenheim 184611               
18/03   18h30 FC Ingolstadt 049 vs Dynamo Dresden10               
18/03   18h30 SV Sandhausen6 vs Bochum16               
18/03   18h30 Union Berlin7 vs SSV Jahn Regensburg5               
18/03   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs Arminia Bielefeld8               
18/03   18h30 FC Erzgebirge Aue14 vs Greuther Furth15               
18/03   18h30 Eintr. Braunschweig13 vs MSV Duisburg4               
18/03   18h30 FC Kaiserslautern18 vs St. Pauli12               
18/03   18h30 FC Nurnberg1 vs Darmstadt17               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18/03   22h00 SL Benfica B11 vs Gil Vicente18               
18/03   22h00 Porto B2 vs SC Covilha12               
18/03   22h00 Sporting Braga II19 vs Real SC20               
18/03   22h00 CD Nacional8 vs Varzim14               
18/03   22h00 Academico Viseu5 vs Cova Piedade15               
18/03   22h00 FC Famalicao9 vs Vitoria Guimaraes B10               
18/03   22h00 UD Oliveirense16 vs CF Uniao Madeira17               
18/03   22h00 FC Arouca3 vs Academica Coimbra1               
18/03   22h00 Leixoes6 vs Sporting CP B13               
18/03   22h00 FC Penafiel7 vs Santa Clara4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Umraniyespor3               
18/03   19h00 Ankaragucu2 vs Eskisehirspor12               
18/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Elazigspor9               
18/03   19h00 Rizespor1 vs Adanaspor10               
18/03   19h00 Balikesirspor7 vs Istanbulspor6               
18/03   19h00 Altinordu4 vs Denizlispor17               
18/03   19h00 Erzurum BB13 vs Giresunspor11               
18/03   19h00 Vestel Manisaspor16 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5               
18/03   19h00 Samsunspor14 vs Boluspor8               

Hạng 2 Đan Mạch

18/03   18h45 Vejle1 vs Skive IK12               
18/03   18h45 Viborg7 vs Herfolge Boldklub Koge5               
18/03   18h45 Vendsyssel3 vs Fredericia6               
18/03   18h45 Fremad Amager10 vs Nykobing Falster9               
18/03   18h45 Thisted FC2 vs Esbjerg FB4               
18/03   18h45 FC Roskilde8 vs Brabrand IF11               

Hạng 2 Hàn Quốc

18/03   12h00 Busan I'Park2 vs Asan Mugunghwa FC5               
18/03   13h00 Daejeon Citizen10 vs Seoul E-Land FC8               

Liên Đoàn Iceland

18/03   23h15 Leiknir ReykjavikC-6 vs Stjarnan GardabaerC-1               

Hạng 3 Italia

18/03   21h00 Renate ACB-15 vs BassanoB-2               
18/03   21h00 S.S.D. Monza 1912A-6 vs Robur Siena S.S.D.A-8               
18/03   21h00 TrapaniC-8 vs BisceglieC-13               
18/03   21h00 CarrareseA-2 vs LuccheseA-15               
18/03   21h00 TeramoB-16 vs AlbinoleffeB-10               
18/03   21h00 Cosenza Calcio 1914C-2 vs LecceC-1               
18/03   21h00 Pordenone Calcio SSDB-9 vs FermanaB-18               
18/03   21h00 RendeC-6 vs Juve StabiaC-11               
18/03   21h00 GavorranoA-17 vs PontederaA-10               
18/03   21h00 SantarcangeloB-12 vs TriestinaB-8               
18/03   21h00 US Casertana 1908C-7 vs FondiC-14               
18/03   21h00 Fidelis AndriaC-16 vs CatanzaroC-18               
18/03   21h00 AC MonopoliC-3 vs PaganeseC-17               
18/03   21h00 USD AkragasC-19 vs Sicula LeonzioC-9               
18/03   21h00 ViterbeseA-4 vs ArezzoA-14               
18/03   21h00 Pro PiacenzaA-9 vs LivornoA-5               
18/03   21h00 PisaA-3 vs PiacenzaA-16               
18/03   21h00 Virtus FrancavillaC-12 vs US SiracusaC-10               
18/03   21h00 ReggianaB-1 vs GubbioB-6               
18/03   21h00 Alma Juventus FanoB-11 vs SambenedetteseB-5               
18/03   21h00 CataniaC-4 vs RegginaC-15               
18/03   21h00 VicenzaB-7 vs Alto Adige/SudtirolB-14               
18/03   21h00 PratoA-18 vs PistoieseA-13               
18/03   21h00 RavennaB-17 vs AC MestreB-13               
18/03   21h00 AlessandriaA-1 vs Giana ErminioA-7               

Aus Brisbane

18/03   13h30 Grange Thistle SC6 vs Brisbane Knights4               

Aus FB West Premier

18/03   18h00 Perth S.C10 vs Floreat Athena5               

Aus Queensland

18/03   12h00 Brisbane Olympic United FC1 vs Cairns FC5               

Aus South Sup.League

18/03   11h30 Adelaide Panthers8 vs West Torrens Birkalla11               

Brazil Paranaense

19/03   02h00 Gremio Metropolitano Maringa6 vs Cascavel PR4               
19/03   02h00 Foz do Iguacu PR2 vs Parana PR9               
19/03   02h00 CE Uniao PR12 vs Toledo Colonia Work(TCW) PR10               
19/03   02h00 Rio Branco PR7 vs Prudentopolis11               
19/03   05h00 Atletico Paranaense1 vs Londrina (PR)8               

U23 Anh

18/03   20h00 Swansea City(U21)1-4 vs Manchester United(U23)1-12               

U21 Séc

18/03   19h00 Brno(U21)15 vs MFK Karvina(U21)10               
18/03   19h00 SK Sigma Olomouc(U21)12 vs Zlin(U21)7               
18/03   19h00 Vysocina Jihlava(U21)14 vs Fotbal Trinec(U21)20               
18/03   19h00 Banik Ostrava(U21)11 vs Synot Slovacko(U21)17               
18/03   21h00 FC Viktoria Plzen(U21)8 vs FC Bohemians 1905 U2113               
18/03   21h00 Slovan Liberec(U21)9 vs Dukla Praha(U21)16               
18/03   21h00 Hradec Kralove(U21)4 vs Teplice(U21)3               
18/03   21h00 Marila Pribram(U21)2 vs Sparta Praha(U21)1               
18/03   21h00 Mlada Boleslav(U21)6 vs FK Baumit Jablonec(U21)18