TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/12/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

23/11   00h00 QarabagC-4 vs Chelsea FCC-2 1 1/4 : 00.940.941/2 : 00.881.004.807.601.4210.75-0.892 1/20.83-0.97
23/11   00h00 CSKA MoscowA-3 vs SL BenficaA-4 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.850.733.452.053.751-0.990.852 1/2-0.980.84
23/11   02h45 AnderlechtB-4 vs Bayern MunichB-2 1 3/4 : 00.86-0.983/4 : 00.75-0.886.008.801.311 1/2-0.930.783 1/2-0.990.85
23/11   02h45 Atletico de MadridC-3 vs AS RomaC-1 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.950.833.501.954.1011.000.862 1/40.82-0.96
23/11   02h45 BaselA-2 vs Manchester UnitedA-1 1/2 : 00.910.971/4 : 00.890.993.504.051.9710.84-0.982 1/40.83-0.97
23/11   02h45 JuventusD-2 vs BarcelonaD-1 0 : 0-0.950.831/4 : 00.69-0.813.402.802.5510.76-0.902 1/20.890.97
23/11   02h45 Paris Saint GermainB-1 vs CelticB-3 0 : 2 3/40.87-0.990 : 1 1/40.85-0.9711.501.1021.001 3/40.77-0.924 1/40.980.88
23/11   02h45 Sporting Clube de PortugalD-3 vs Olympiakos PiraeusD-4 0 : 10.950.930 : 1/40.86-0.984.301.556.1010.870.992 1/20.920.94

VĐQG Albania

22/11   20h00 Vllaznia Shkoder9 vs Lushnja KS10               

VĐQG Georgia

22/11   17h00 Lokomotiv Tbilisi5 vs Samtredia3               
22/11   19h00 FC Saburtalo Tbilisi4 vs Dinamo Tbilisi1               
22/11   21h00 Torpedo Kutaisi2 vs Dinamo Batumi8               

VĐQG Uruguay

23/11   02h00 CA Juventud de Las Piedras16 vs Liverpool P.12               
23/11   02h00 IA Sud America9 vs Boston River7               
23/11   02h00 Rampla Juniors FC4 vs Nacional Montevideo3               
23/11   02h00 Plaza Colonia14 vs Racing Club Montevideo13               
23/11   02h00 Danubio FC6 vs El Tanque Sisley10               
23/11   02h00 Defensor SC2 vs Wanderers FC15               
23/11   02h00 CA River Plate5 vs CA Penarol1               
23/11   02h00 Centro Atletico Fenix11 vs Cerro Montevideo8               

VĐQG Ai Cập

22/11   17h45 El Raja Marsa Matruh18 vs Wadi Degla SC15               
22/11   20h00 Masr El Maqassah16 vs Petrojet FC6               
22/11   20h00 Al Nasr Cairo17 vs El Entag Al Harby13               
22/11   22h30 Arab Contractors3 vs Enppi7               

VĐQG Nam Phi

23/11   00h30 AmaZulu12 vs Kaizer Chiefs FC5               
23/11   00h30 Free State Stars10 vs Chippa United FC8               
23/11   00h30 Supersport United9 vs Ajax Cape Town15               
23/11   00h30 Cape Town City2 vs Baroka FC1               

Hạng 2 Ba Lan

23/11   00h00 Ruch Chorzow14 vs Wigry Suwalki15               
23/11   01h00 Podbeskidzie10 vs Stal Mielec11               

C1 U19 Châu Âu

22/11   16h59 CSKA Moscow U19A-8 vs Benfica(U19)A-3               
22/11   16h59 Juventus U19D-3 vs Barcelona U19D-1               
22/11   16h59 Anderlecht U19B-3 vs Bayern Munich(U19)B-1               
22/11   16h59 Paris Saint Germain (U19)B-2 vs Celtic(U19)B-4               
22/11   16h59 Sporting Lisbon(U19)D-2 vs Olympiakos Piraeus(U19)D-4               
22/11   16h59 Basel (U19)A-2 vs Manchester United U19A-1               
22/11   16h59 Atletico de Madrid(U19)C-3 vs AS Roma U19C-2               
22/11   16h59 Qarabag(U19)C-4 vs Chelsea(U19)C-1