TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/08/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

30/09   18h30 Huddersfield Town6 vs Tottenham Hotspur5               
30/09   21h00 AFC Bournemouth19 vs Leicester City15               
30/09   21h00 Manchester United2 vs Crystal Palace20               
30/09   21h00 Stoke City13 vs Southampton9               
30/09   21h00 West Bromwich(WBA)10 vs Watford11               
30/09   21h00 West Ham United17 vs Swansea City14               
30/09   23h30 Chelsea FC3 vs Manchester City1               

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   18h00 Deportivo La Coruna18 vs Getafe14               
30/09   21h15 Sevilla2 vs Malaga20               
30/09   23h30 Levante5 vs Alaves19               
01/10   01h45 Leganes11 vs Atletico de Madrid3               

VĐQG Italia

30/09   23h00 Udinese16 vs Sampdoria8               
01/10   01h45 Genoa17 vs Bologna13               

VĐQG Đức

30/09   20h30 Augsburg5 vs Borussia Dortmund1               
30/09   20h30 Eintracht Frankfurt10 vs VfB Stuttgart13               
30/09   20h30 Monchengladbach7 vs Hannover 964               
30/09   20h30 Wolfsburg11 vs Mainz15               
30/09   23h30 Hamburger12 vs Werder Bremen17               

VĐQG Pháp

30/09   22h00 Paris Saint Germain1 vs Bordeaux4               
01/10   01h00 Dijon18 vs Strasbourg19               
01/10   01h00 Guingamp10 vs Toulouse13               
01/10   01h00 Amiens SC14 vs Lille OSC17               
01/10   01h00 Nantes8 vs Metz20               
01/10   01h00 Stade Rennais FC15 vs Caen9               

VĐQG Scotland

30/09   21h00 Hamilton FC8 vs Glasgow Rangers3               
30/09   21h00 Dundee9 vs Hearts7               
30/09   21h00 Aberdeen2 vs St. Johnstone4               
30/09   21h00 Celtic1 vs Hibernian FC6               
30/09   21h00 Kilmarnock12 vs Ross County10               
30/09   21h00 Motherwell FC5 vs Partick Thistle11               

VĐQG Hà Lan

30/09   23h30 NAC Breda15 vs ADO Den Haag14               
01/10   00h45 SBV Excelsior13 vs VVV Venlo9               
01/10   00h45 FC Zwolle7 vs FC Groningen10               
01/10   01h45 Sparta Rotterdam12 vs Roda JC Kerkrade18               

VĐQG Azerbaijan

30/09   20h00 Sabail7 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Ba Lan

30/09   23h00 Sandecja8 vs Slask Wroclaw3               
30/09   23h00 Wisla Krakow6 vs Jagiellonia Bialystok7               
30/09   23h00 Wisla Plock11 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza16               
30/09   23h00 Gornik Zabrze2 vs Piast Gliwice14               
30/09   23h00 Lech Poznan1 vs Legia Warszawa4               
30/09   23h00 Lechia Gdansk12 vs Zaglebie Lubin5               
30/09   23h00 Arka Gdynia9 vs Cracovia Krakow15               
30/09   23h00 Pogon Szczecin13 vs Korona Kielce10               

VĐQG Belarus

30/09   20h00 Krumkachy12 vs Neman Grodno6               
30/09   20h00 Naftan Novopolock16 vs FC Gomel10               
30/09   20h00 Dnepr Mogilev11 vs FC Minsk13               

VĐQG Bosnia

30/09   22h00 FK Sarajevo7 vs FK Krupa6               
30/09   22h00 NK Siroki Brijeg4 vs Radnik Bijeljina8               
30/09   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo2 vs Zrinjski Mostar1               
30/09   22h00 Vitez11 vs GOSK Gabela9               
30/09   22h00 Mladost Doboj Kakanj3 vs NK Celik12               
30/09   22h00 Borac Banja Luka5 vs Sloboda Tuzla10               

VĐQG Bulgary

30/09   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Beroe4               
30/09   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Septemvri Simitli13               
30/09   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Botev Plovdiv10               
30/09   21h00 FC Dunav Ruse11 vs Pirin Blagoevgrad8               
30/09   21h00 FC Vereya5 vs Slavia Sofia12               
30/09   21h00 Etar Veliko Tarnovo9 vs CSKA Sofia1               
30/09   21h00 Levski Sofia3 vs Cherno More Varna6               

VĐQG Bắc Ai Len

30/09   21h00 Cliftonville7 vs Linfield FC1               
30/09   21h00 Glentoran FC5 vs Crusaders FC3               
30/09   21h00 Ballinamallard United12 vs Ards FC10               
30/09   21h00 Glenavon Lurgan4 vs Dungannon Swifts6               
30/09   21h00 Warrenpoint Town11 vs Carrick Rangers9               
30/09   21h00 Ballymena United8 vs Coleraine2               

VĐQG Croatia

01/10   00h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs Slaven Belupo Koprivnica5               
01/10   00h00 NK Rijeka2 vs Rudes7               
01/10   00h00 Hajduk Split3 vs Inter Zapresic9               
01/10   00h00 NK Osijek4 vs Istra 196110               
01/10   00h00 HNK Cibalia8 vs Dinamo Zagreb1               

VĐQG Estonia

30/09   17h00 Parnu Linnameeskond10 vs JK Sillamae Kalev7               
30/09   17h00 Viljandi JK Tulevik9 vs FC Flora Tallinn1               
30/09   17h00 Trans Narva5 vs Paide Linnameeskond8               

VĐQG Georgia

30/09   20h00 Lokomotiv Tbilisi6 vs Dinamo Batumi7               
30/09   23h00 Torpedo Kutaisi2 vs FC Saburtalo Tbilisi4               

VĐQG Hungary

30/09   23h00 Diosgyor VTK7 vs Fehervar Videoton1               
30/09   23h00 Ujpesti TE9 vs Debreceni VSC4               
30/09   23h00 Puskas Akademia Fehervar5 vs Paksi SE8               
30/09   23h00 Balmazujvaros12 vs Ferencvarosi TC2               
30/09   23h00 Budapest Honved3 vs Vasas6               
30/09   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Mezokovesd-Zsory11               

VĐQG Hy Lạp

30/09   20h00 Platanias FC12 vs Panaitolikos Agrinio14               
30/09   22h15 Panathinaikos8 vs Pas Giannina5               
01/10   00h30 AEL Larisa16 vs PAOK Saloniki4               

VĐQG Iceland

30/09   21h00 IA Akranes12 vs Vikingur Olafsvik11               
30/09   21h00 Valur1 vs Vikingur Reykjavik7               
30/09   21h00 KR Reykjavik4 vs Stjarnan Gardabaer2               
30/09   21h00 Grindavik5 vs Fjolnir9               
30/09   21h00 IBV Vestmannaeyjar10 vs KA Akureyri6               
30/09   21h00 Hafnarfjordur FH3 vs Breidablik8               

VĐQG Kazakhstan

30/09   17h00 Ordabasy3 vs FC Akzhayik9               
30/09   17h00 Kaisar Kyzylorda8 vs Okzhetpes12               
30/09   17h00 FK Atyrau11 vs FC Shakhtyor Karagandy6               
30/09   17h00 Irtysh Pavlodar5 vs FC Kairat Almaty1               

VĐQG Latvia

30/09   18h00 Jelgava6 vs FK Ventspils2               
30/09   20h00 Caramba/Dinamo Riga4 vs FK Spartaks Jurmala1               
30/09   22h00 Metta/LU Riga7 vs Rigas Futbola skola5               

VĐQG Luxembourg

30/09   21h00 F91 Dudelange1 vs Progres Niederkorn3               
30/09   21h00 Hamm RM Benfica FC4 vs Hostert10               
30/09   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs Victoria Rosport14               
30/09   21h00 Union Titus Petange7 vs UNA Strassen9               
30/09   21h00 US Esch12 vs Fola Esch2               
30/09   21h00 FC Differdange 036 vs Racing Union Luxemburg8               
30/09   21h00 Jeunesse Esch11 vs Rodange 9113               

VĐQG Malta

30/09   20h00 St. Andrews11 vs Senglea Athletic6               
30/09   21h00 Hamrun Spartans5 vs Mosta FC7               
30/09   22h00 Tarxien Rainbows F.C.14 vs Sliema Wanderers FC8               

VĐQG Moldova

30/09   20h00 FC Zaria Balti7 vs Speranta Nisporeni8               
30/09   20h00 Spicul Chiscareni6 vs Dinamo-Auto10               
30/09   20h00 FC Dacia Chisinau3 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

30/09   22h00 FK Mladost Podgorica6 vs FK Grbalj Radanovici4               
30/09   22h00 FK Iskra Danilovgrad7 vs Decic Tuzi10               
30/09   22h00 FK Kom8 vs OFK Petrovac9               
30/09   22h00 FK Zeta3 vs FK Rudar Pljevlja5               
30/09   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

01/10   01h00 Brann2 vs Kristiansund BK13               
01/10   01h00 Stabaek8 vs Valerenga12               
01/10   01h00 Odd Grenland6 vs FK Haugesund5               
01/10   01h00 Sandefjord7 vs Aalesund FK11               
01/10   01h00 Tromso IL15 vs Lillestrom10               
01/10   01h00 Sogndal14 vs Molde4               
01/10   01h00 Rosenborg1 vs Sarpsborg 08 FF3               
01/10   01h00 Viking16 vs Stromsgodset9               

VĐQG Phần Lan

30/09   21h00 HJK Helsinki1 vs PS Kemi10               
30/09   21h00 RoPS Rovaniemi9 vs Jyvaskyla JK12               
30/09   21h00 Ilves Tampere4 vs Lahti2               

VĐQG Romania

30/09   22h00 FC Viitorul Constanta9 vs CSM Studentesc Iasi10               
30/09   22h00 FC Voluntari8 vs Concordia Chiajna12               
30/09   22h00 Sepsi11 vs Steaua Bucuresti3               
30/09   22h00 CFR Cluj1 vs Juventus Bucharest14               
30/09   22h00 ACS Poli Timisoara6 vs CS Universitatea Craiova2               
30/09   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Botosani5               
30/09   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs FC Astra Giurgiu4               

VĐQG Serbia

30/09   22h00 FK Javor Ivanjica16 vs FK Rad Beograd13               
30/09   22h00 Partizan Belgrade3 vs Cukaricki6               
30/09   22h00 FK Napredak Krusevac12 vs Crvena Zvezda1               
30/09   22h00 Spartak Subotica4 vs Radnicki Nis7               
30/09   22h00 FK Vozdovac5 vs Zemun10               
30/09   22h00 Macva Sabac9 vs FK Backa Backa Palanka14               
30/09   22h00 Vojvodina2 vs Mladost Lucani8               
30/09   22h00 Borac Cacak15 vs Radnik Surdulica11               

VĐQG Slovakia

01/10   00h00 Spartak Trnava2 vs FC DAC 1904 Dunajska Streda4               
01/10   00h00 Slovan Bratislava1 vs FC Nitra3               
01/10   00h00 MFK Ruzomberok5 vs 1. FC Tatran Presov10               
01/10   00h00 FK Zeleziarne Podbrezova11 vs FK Senica12               
01/10   00h00 MSK Zilina6 vs Zemplin Michalovce8               
01/10   00h00 Trencin9 vs Zlate Moravce7               

VĐQG Slovenia

30/09   22h00 NK Publikum Celje8 vs Domzale5               
30/09   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech10 vs NK Rudar Velenje4               
30/09   22h00 NK Maribor1 vs Triglav Gorenjska9               
30/09   22h00 NK Krsko6 vs NK Aluminij7               
30/09   22h00 NK Olimpija Ljubljana2 vs ND Gorica3               

VĐQG Séc

30/09   22h00 Vysocina Jihlava16 vs SK Sigma Olomouc3               
30/09   22h00 Banik Ostrava13 vs Zlin10               
30/09   22h00 FK Baumit Jablonec6 vs Mlada Boleslav11               
30/09   22h00 Slavia Praha2 vs Brno15               
30/09   22h00 Synot Slovacko12 vs MFK Karvina14               
30/09   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs FC Bohemians 19057               
30/09   22h00 Dukla Praha8 vs Sparta Praha5               
30/09   22h00 Teplice9 vs Slovan Liberec4               

VĐQG Síp

30/09   20h00 Omonia Nicosia FC4 vs Olympiakos Nicosia FC7               
30/09   20h00 Ethnikos Achnas11 vs AEL Limassol5               
30/09   20h00 Apollon Limassol FC8 vs Nea Salamis13               
30/09   20h00 Doxa Katokopias3 vs Aris Limassol12               
30/09   20h00 Pafos FC10 vs Ermis Aradippou14               
30/09   20h00 Alki Oroklini6 vs APOEL Nicosia9               
30/09   20h00 AEK Larnaca2 vs Anorthosis Famagusta FC1               

VĐQG Thụy Sỹ

30/09   21h00 Grasshoppers7 vs Basel4               
30/09   21h00 Lausanne Sports10 vs Sion5               
30/09   21h00 Young Boys1 vs St. Gallen3               
30/09   21h00 FC Thun8 vs FC Luzern6               
30/09   21h00 Zurich2 vs FC Lugano9               

VĐQG Wales

30/09   20h30 Newtown AFC7 vs Connah's QN5               
30/09   20h30 Cardiff Metropolitan University FC4 vs Prestatyn Town FC10               
30/09   20h30 Llandudno2 vs Newi Cefn Druids6               
30/09   20h30 Carmarthen Town11 vs The New Saints1               
30/09   20h30 Bangor City FC3 vs Barry Town United8               

VĐQG Áo

30/09   23h30 Red Bull Salzburg2 vs Wolfsberger AC7               
30/09   23h30 Austria Wien3 vs Rheindorf Altach6               
30/09   23h30 St.Polten10 vs Sturm Graz1               
30/09   23h30 FC Trenkwalder Admira5 vs LASK Linz4               
30/09   23h30 Mattersburg9 vs Rapid Wien8               

VĐQG Nhật Bản

30/09   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Cerezo Osaka4               
30/09   17h00 Kashiwa Reysol3 vs Ventforet Kofu16               
30/09   17h00 Sanfrecce Hiroshima15 vs Consadole Sapporo14               
30/09   17h00 Albirex Niigata18 vs Vissel Kobe11               
30/09   17h00 Omiya Ardija17 vs Shimizu S-Pulse13               
30/09   17h00 Sagan Tosu9 vs Kashima Antlers1               
30/09   17h00 Vegalta Sendai12 vs Urawa Red Diamonds8               
30/09   17h00 Gamba Osaka7 vs Yokohama F Marinos5               
30/09   17h00 FC Tokyo10 vs Jubilo Iwata6               

VĐQG Arập Xeut

30/09   22h30 Al-Faisaly Harmah5 vs Al-Ettifaq10               
01/10   00h15 Al Ahli Jeddah3 vs Al-Raed14               
01/10   00h15 Al Hilal1 vs Al-Qadasiya6               

VĐQG Hồng Kông

30/09   13h30 R&F8 vs Kitchee1               
30/09   13h30 LeeMan6 vs Wofoo Tai Po2               
30/09   16h30 Hong Kong Pegasus FC3 vs Eastern A.A Football Team9               

VĐQG Indonesia

30/09   15h00 Mitra Kukar  vs Sriwijaya FC Palembang                
30/09   18h30 Persija Jakarta  vs Gresik United                

VĐQG Jordan

30/09   23h30 Al-Yarmouk5 vs Al-Baq'a9               

Malay Super League

30/09   18h15 Sarawak11 vs Kedah3               
30/09   19h00 Kelantan FA9 vs Selangor PKNS7               
30/09   19h00 Felda United FC4 vs Johor Darul Takzim1               
30/09   19h00 Perak6 vs Pulau Penang FA12               
30/09   19h00 PBDKT T-Team8 vs Kedah3               
30/09   19h00 Melaka FC10 vs Selangor PB5               

VĐQG Qatar

30/09   21h45 Al-Arabi SC11 vs Qatar SC6               
30/09   23h55 Al-Ahli Doha9 vs Umm Salal2               

VĐQG UAE

30/09   20h15 Dabba Al-Fujairah6 vs Ajman Club11               
30/09   20h20 Al-Sharjah10 vs Al Wasl Dubai3               
30/09   23h15 Al-Jazira(UAE)5 vs Al Nasr Dubai8               

VĐQG Việt Nam

30/09   17h00 Thanh Hoa FC2 vs XM Hai Phong FC7               
30/09   17h00 Song Lam Nghe An9 vs Saigon FC4               
30/09   17h30 TP Ho Chi Minh11 vs Da Nang8               

VĐQG Brazil

01/10   02h00 Atletico Paranaense8 vs Atletico Clube Goianiense20               
01/10   02h00 Atletico Mineiro (MG)10 vs Sao Paulo17               
01/10   02h00 Vitoria Salvador BA19 vs Sport Club Recife (PE)12               
01/10   02h00 Avai FC (SC)13 vs Vasco da Gama(RJ)11               
01/10   02h00 Botafogo (RJ)7 vs Chapecoense SC15               
01/10   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Coritiba (PR)18               
01/10   02h00 CR Flamengo (RJ)5 vs Fluminense (RJ)9               
01/10   02h00 Gremio (RS)2 vs Cruzeiro (MG)6               
01/10   02h00 Palmeiras4 vs Bahia(BA)16               
01/10   02h00 Ponte Preta14 vs Santos3               

VĐQG Peru

01/10   00h30 Ayacucho Futbol Club12 vs Sporting Cristal6               
01/10   03h00 Deportivo Municipal10 vs Juan Aurich14               

VĐQG Mỹ

01/10   03h00 Colorado RapidsTay-11 vs Montreal ImpactDong-7               
01/10   03h00 Chicago FireDong-3 vs New York City Football ClubDong-2               
01/10   03h00 Sporting Kansas CityTay-2 vs Vancouver Whitecaps FCTay-1               
01/10   03h00 Toronto FCDong-1 vs New York Red BullsDong-6               
01/10   03h00 Orlando CityDong-9 vs FC DallasTay-7               
01/10   07h30 Houston DynamoTay-6 vs Minnesota United FCTay-9               
01/10   09h30 Los Angeles GalaxyTay-10 vs Real Salt LakeTay-8               
01/10   09h30 San Jose EarthquakesTay-5 vs Portland TimbersTay-4               

VĐQG Mexico

01/10   07h00 Tigres UANL6 vs Chivas Guadalajara12               
01/10   07h06 Pachuca13 vs Necaxa9               
01/10   09h00 Club America2 vs Toluca3               

VĐQG Ai Cập

30/09   20h00 Petrojet FC8 vs Tanta9               
30/09   22h15 Masr El Maqassah15 vs El Daklyeh17               
01/10   01h15 El Ismaily6 vs El Ahly Cairo14               

VĐQG Nam Phi

30/09   20h00 Ajax Cape Town12 vs Cape Town City4               
30/09   20h00 Lamontville Golden Arrows1 vs Chippa United FC11               
30/09   23h00 Kaizer Chiefs FC5 vs Baroka FC2               
01/10   01h15 Supersport United7 vs AmaZulu8               
01/10   01h15 Polokwane City FC14 vs Orlando Pirates3               

Hạng Nhất Anh

30/09   21h00 Nottingham Forest10 vs Sheffield United6               
30/09   21h00 Aston Villa13 vs Bolton Wanderers24               
30/09   21h00 Burton Albion FC19 vs Wolves2               
30/09   21h00 Cardiff City3 vs Derby County15               
30/09   21h00 Hull City17 vs Birmingham23               
30/09   21h00 Ipswich5 vs Bristol City8               
30/09   21h00 Middlesbrough7 vs Brentford22               
30/09   21h00 Preston North End4 vs Sunderland21               
30/09   21h00 Queens Park Rangers11 vs Fulham14               
30/09   21h00 Reading18 vs Norwich City12               
30/09   21h00 Sheffield Wed.9 vs Leeds United1               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/09   21h00 Valladolid2 vs Cordoba C.F.13               
30/09   23h00 Numancia1 vs Albacete22               
01/10   01h00 La Hoya Lorca CF17 vs Cadiz4               

Hạng 2 Italia

30/09   20h00 Pro Vercelli22 vs Cesena20               
30/09   20h00 Spezia10 vs FC Bari 190812               
30/09   20h00 Ascoli21 vs Palermo5               
30/09   20h00 Avellino9 vs Empoli2               
30/09   20h00 Brescia15 vs Perugia3               
30/09   20h00 Cittadella6 vs Virtus Entella17               
30/09   20h00 Carpi4 vs Delfino Pescara 193611               
30/09   20h00 Ternana16 vs Venezia F.C.8               

Hạng Nhất Scotland

30/09   21h00 St. Mirren2 vs Brechin City10               
30/09   21h00 Greenock3 vs Falkirk9               
30/09   21h00 Dunfermline1 vs Dundee United4               
30/09   21h00 Inverness C.T.8 vs Queen of South5               
30/09   21h00 Livingston6 vs Dumbarton7               

Hạng 2 Nga

30/09   19h00 FC Tom Tomsk13 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
30/09   19h00 Krylya Sovetov Samara2 vs Zenit-2 St.Petersburg14               
30/09   19h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs Rotor Volgograd19               
30/09   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Spartak Tambov4               
30/09   19h00 FC Tyumen18 vs Sibir6               
30/09   19h00 FK Khimki15 vs Baltika7               
30/09   19h00 Volga Olimpiets20 vs Fakel Voronezh17               
30/09   19h00 Volgar Astrachan5 vs Spartak Moscow II10               
30/09   19h00 Dynamo St. Petersburg3 vs Gazovik Orenburg9               
30/09   19h00 Avangard Kursk11 vs Kuban Krasnodar12               

Hạng 2 Ba Lan

30/09   22h00 Podbeskidzie11 vs Puszcza Niepolomice10               
30/09   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Gornik Leczna12               
30/09   22h00 GKS Tychy7 vs Pogon Siedlce13               
30/09   22h00 Stomil Olsztyn8 vs Rakow Czestochowa16               
30/09   22h00 Wigry Suwalki17 vs Chojniczanka Chojnice1               
30/09   22h00 Bytovia Bytow6 vs GKS Katowice15               
30/09   22h00 Chrobry Glogow3 vs Odra Opole4               
30/09   22h00 Stal Mielec5 vs Zaglebie Sosnowiec14               
30/09   22h00 Ruch Chorzow18 vs Miedz Legnica2               

Hạng 2 Bỉ

30/09   22h00 Oud Heverlee Leuven2 vs Roeselare4               
01/10   01h30 Tubize6 vs Westerlo7               

Hạng 2 Na Uy

01/10   01h00 Fredrikstad14 vs Ullensaker/Kisa IL6               
01/10   01h00 Levanger FK7 vs Tromsdalen UIL11               
01/10   01h00 Jerv10 vs Mjondalen5               
01/10   01h00 FK Arendal16 vs Kongsvinger13               
01/10   01h00 Bodo Glimt1 vs Floro8               
01/10   01h00 Ranheim IL3 vs Sandnes Ulf4               
01/10   01h00 Strommen9 vs Start Kristiansand2               
01/10   01h00 Asane Fotball12 vs Elverum15               

Hạng 2 Phần Lan

30/09   19h00 OPS-jp8 vs TPS Turku1               
30/09   19h00 Honka2 vs AC Oulu4               
30/09   19h00 Jaro6 vs Haka5               
30/09   19h00 KPV3 vs Ekenas IF Fotboll7               

Hạng 2 Séc

30/09   20h00 Fotbal Trinec4 vs SC Znojmo5               
30/09   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Opava1               
30/09   20h00 FK Graffin Vlasim6 vs Usti nad Labem13               
30/09   20h00 SK Slovan Varnsdorf15 vs FK Banik Sokolov12               
30/09   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Pardubice8               
30/09   20h00 Ceske Budejovice2 vs Vitkovice16               
30/09   20h00 Olymp.Hradec Kralove7 vs Hradec Kralove3               
30/09   20h00 Marila Pribram9 vs Frydek-Mistek14               

Hạng 2 Nhật Bản

30/09   17h00 Yamagata Montedio12 vs V-Varen Nagasaki2               
30/09   17h00 Avispa Fukuoka3 vs Renofa Yamaguchi21               
30/09   17h00 Shonan Bellmare1 vs Zweigen Kanazawa FC19               
30/09   17h00 Thespa Kusatsu Gunma22 vs Yokohama FC5               
30/09   17h00 Kyoto Purple Sanga17 vs JEF United Ichihara11               
30/09   17h00 Mito Hollyhock13 vs Matsumoto Yamaga FC4               
30/09   17h00 Tokyo Verdy8 vs FC Machida Zelvia14               
30/09   17h00 Roasso Kumamoto20 vs Ehime FC16               
30/09   17h00 FC Gifu15 vs Nagoya Grampus Eight6               
30/09   17h00 Fagiano Okayama10 vs Oita Trinita9               
30/09   17h00 Kamatamare Sanuki18 vs Tokushima Vortis7               

Hạng 2 Hàn Quốc

30/09   12h00 Asan Mugunghwa FC5 vs Suwon FC7               
30/09   12h00 Seoul E-Land FC8 vs Daejeon Citizen10               
30/09   14h00 Bucheon FC 19953 vs FC Anyang6               

Hạng 2 Argentina

01/10   01h00 Instituto Cordoba15 vs Ferrol Carril Oeste12               
01/10   01h00 Nueva Chicago20 vs All Boys3               
01/10   01h00 San Martin Tucuman23 vs Aldosivi2               
01/10   01h00 Santa Marina Tandil22 vs Atletico Mitre de Salta8               
01/10   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu17 vs CA Brown Adrogue4               
01/10   01h00 Estudiantes de San Luis9 vs Deportivo Moron11               
01/10   01h00 Los Andes19 vs Boca Unidos7               
01/10   01h00 Villa Dalmine25 vs Sarmiento Junin24               
01/10   01h00 Almagro5 vs Independiente Rivadavia14               
01/10   01h00 Agropecuario AAC1 vs Guillermo Brown16               
01/10   01h00 Deportivo Riestra10 vs Atletico Rafaela6               
01/10   01h00 Gimnasia Jujuy13 vs Quilmes21               

Hạng 2 Colombia

01/10   01h00 Real Cartagena3 vs Valledupar FC10               
01/10   01h00 Deportes Quindio8 vs Cucuta6               
01/10   01h00 Fortaleza F.C15 vs Deportivo Pereira1               
01/10   01h00 Leones2 vs Real Santander14               
01/10   01h00 Union Magdalena9 vs Bogota FC12               
01/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Llaneros FC7               
01/10   01h00 Orsomarso11 vs Universitario de Popayan16               
01/10   01h00 Boyaca Chico5 vs Atletico FC13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/10   03h00 New York Red Bulls BNhóm 1-6 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-9               
01/10   03h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-2 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
01/10   03h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-10 vs Orange County SCNhóm 2-9               

Hạng 2 Mexico

01/10   07h00 Alebrijes de Oaxaca7 vs CF Atlante10               
01/10   07h00 FC Juarez1 vs Tampico Madero11               
01/10   08h00 CSyD Dorados de Sinaloa6 vs Murcielagos9               

Cúp Trung Quốc

30/09   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC  vs Shanghai SIPG F.C.  0 : 00.51-0.630 : 1/40.950.874.351.704.301 1/40.77-0.974 1/2-0.220.10

VĐ Bắc Mỹ

01/10   06h30 North Carolina2 vs Indy Eleven8               

League One

30/09   21h00 Southend United17 vs Blackpool5               
30/09   21h00 Rotherham United10 vs Northampton Town18               
30/09   21h00 Fleetwood Town8 vs Charlton Athletic7               
30/09   21h00 Shrewsbury Town1 vs Scunthorpe United6               
30/09   21h00 Peterborough United3 vs Oxford United11               
30/09   21h00 Bristol Rovers15 vs Plymouth Argyle23               
30/09   21h00 Bury22 vs Milton Keynes Dons9               
30/09   21h00 AFC Wimbledon16 vs Rochdale21               
30/09   21h00 Blackburn Rovers12 vs Gillingham20               
30/09   21h00 Bradford AFC4 vs Doncaster Rovers19               
30/09   21h00 Portsmouth13 vs Oldham Athletic AFC24               
30/09   21h00 Wigan Athletic2 vs Walsall14               

Hạng 3 Đức

30/09   19h00 Sportfreunde Lotte18 vs Hallescher FC11               
30/09   19h00 Wurzburger Kickers13 vs SpVgg Unterhaching8               
30/09   19h00 FSV Zwickau14 vs SC Paderborn 071               
30/09   19h00 1. FC Magdeburg3 vs Carl Zeiss Jena19               
30/09   19h00 Preuben Munster12 vs VfL Osnabruck17               
30/09   19h00 Rot-Weiss Erfurt15 vs SV Wehen Wiesbaden4               
30/09   19h00 SV Meppen9 vs Karlsruher SC16               
30/09   19h00 Werder Bremen (Am)10 vs Chemnitzer20               
30/09   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach5 vs Fortuna Koln2               
30/09   19h00 Hansa Rostock7 vs VfR Aalen6               

Hạng 3 Nhật Bản

30/09   11h00 Azul Claro Numazu1 vs YSCC Yokohama13               
30/09   11h00 Gamba Osaka (U23)17 vs Fujieda MYFC9               
30/09   11h00 FC Tokyo(U23)12 vs Grulla Morioka14               
30/09   11h00 Fukushima United FC10 vs AC Nagano Parceiro6               
30/09   11h00 Giravanz Kitakyushu7 vs SC Sagamihara11               
30/09   11h00 Kataller Toyama5 vs Tochigi SC3               
30/09   11h00 Kagoshima United4 vs Blaublitz Akita2               
30/09   11h00 FC Ryukyu8 vs Cerezo Osaka(U23)16               

Nữ Nhật

30/09   11h00 BELEZA Women's1 vs IGA Kunoichi Women's10               
30/09   11h00 Nagano Parceiro Women's6 vs Kanagawa University Women's9               

Hạng 3 Hàn Quốc

30/09   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Gimhae City FC2               
30/09   17h00 Cheonan City FC3 vs Busan Transpor Tation8               

Nữ Mỹ

01/10   03h00 Portland Thorns FC Women's1 vs Chicago Red Stars Women's3               
01/10   03h00 Washington Spirit Women's10 vs Seattle Reign Women's5               
01/10   06h00 Boston Breakers Women's9 vs Sky Blue FC Women's6               
01/10   06h30 North Carolina Courage Women's2 vs Orlando Pride Women's4               

League Two

30/09   19h00 Grimsby Town13 vs Lincoln City10               
30/09   19h00 Mansfield Town6 vs Notts County2               
30/09   21h00 Yeovil Town19 vs Colchester United17               
30/09   21h00 Chesterfield22 vs Cheltenham Town21               
30/09   21h00 Swindon4 vs Cambridge United8               
30/09   21h00 Wycombe Wanderers12 vs Barnet14               
30/09   21h00 Forest Green Rovers23 vs Accrington Stanley3               
30/09   21h00 Crawley Town20 vs Carlisle18               
30/09   21h00 Exeter City1 vs Morecambe16               
30/09   21h00 Coventry7 vs Crewe Alexandra15               
30/09   21h00 Luton Town5 vs Newport County9               
30/09   21h00 Stevenage Borough11 vs Port Vale24               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

30/09   17h59 Bosnia and Herzegovina women's (U17)8 vs Romania Women's(U17)28               
30/09   17h59 Denmark Women's(U17)41 vs France Women's(U17)26               
30/09   17h59 Kazakhstan Women's(U17)20 vs Wales Women's(U17)39               
30/09   17h59 Greece Women's(U17)14 vs Ireland Women's(U17)17               

U21 Nga

30/09   17h00 Rubin Kazan Youth4 vs Amkar Perm Youth15               
30/09   17h00 CSKA Moscow Youth3 vs Ufa Youth6               
30/09   17h00 FK Anzhi Youth14 vs Zenit St.Petersburg Youth7               
30/09   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs Dinamo Moscow Youth1               
30/09   17h00 Spartak Moscow Youth8 vs FK Ural Youth16               
30/09   17h00 Arsenal Tula Youth12 vs FK Krasnodar Youth2               
30/09   17h00 FC Tosno Youth11 vs Akhmat Grozny Youth13               
30/09   17h00 SKA Khabarovsk Youth9 vs FK Rostov Youth10               

U19 Séc

30/09   15h30 Synot Slovacko(U19)  vs Frydek-Mistek(U19)                
30/09   15h30 Zlin(U19)  vs FC Bohemians 1905 U19                
30/09   16h00 Sparta Praha(U19)  vs Hradec Kralove(U19)                
30/09   16h00 Slavia Praha(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)                
30/09   16h00 Brno(U19)  vs Opava (U19)                
30/09   16h00 Teplice(U19)  vs Banik Ostrava(U19)                
30/09   16h00 Pardubice(U19)  vs Viktoria Plzen U19                
30/09   19h00 Mlada Boleslav(U19)  vs MFK Karvina(U19)