TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

17/03   19h30 Burnley7 vs Chelsea FC4               
17/03   22h00 Swansea City18 vs Southampton16               
17/03   22h00 AFC Bournemouth11 vs West Bromwich(WBA)20               
17/03   22h00 Huddersfield Town14 vs Crystal Palace17               
17/03   22h00 Leicester City8 vs Arsenal6               
17/03   22h00 Stoke City19 vs Everton9               
18/03   00h30 Liverpool2 vs Watford10               

VĐQG Đức

17/03   20h30 RB Leipzig5 vs Bayern Munich1               
17/03   20h30 Augsburg10 vs Werder Bremen14               
17/03   20h30 Borussia Dortmund2 vs Hannover 969               
17/03   20h30 Eintracht Frankfurt3 vs Mainz16               
17/03   20h30 SC Freiburg13 vs VfB Stuttgart12               
17/03   20h30 Hamburger17 vs Hertha BSC Berlin11               
17/03   20h30 Koln18 vs Bayer Leverkusen4               
17/03   20h30 Monchengladbach7 vs Hoffenheim8               
17/03   20h30 Wolfsburg15 vs Schalke 046               

VĐQG Pháp

18/03   01h00 Angers SCO16 vs Caen13               
18/03   01h00 Bordeaux8 vs Stade Rennais FC7               
18/03   01h00 Saint-Etienne12 vs Guingamp10               
18/03   01h00 Marseille3 vs Lyonnais4               
18/03   01h00 Metz20 vs Nantes6               
18/03   01h00 Amiens SC15 vs ES Troyes AC18               
18/03   01h00 AS Monaco2 vs Lille OSC19               
18/03   01h00 Montpellier HSC5 vs Dijon11               
18/03   01h00 Nice9 vs Paris Saint-Germain1               
18/03   01h00 Toulouse17 vs Strasbourg14               

VĐQG Scotland

17/03   22h00 St. Johnstone8 vs Hibernian FC4               
17/03   22h00 Ross County12 vs Hamilton Academical FC10               
17/03   22h00 Aberdeen3 vs Dundee9               
17/03   22h00 Hearts5 vs Partick Thistle11               
17/03   22h00 Motherwell FC7 vs Celtic1               
17/03   22h00 Glasgow Rangers2 vs Kilmarnock6               

VĐQG Hà Lan

17/03   23h30 FC Twente Enschede16 vs Willem II15               
18/03   00h45 PSV Eindhoven1 vs VVV Venlo11               
18/03   00h45 Vitesse Arnhem7 vs Heracles Almelo12               
18/03   01h45 SC Heerenveen9 vs FC Utrecht5               

VĐQG Albania

17/03   19h00 Luftetari Gjirokaster7 vs Lushnja KS10               
17/03   19h00 Kamza5 vs Partizani Tirana6               
17/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Skenderbeu Korce1               
17/03   19h00 Teuta Durres9 vs KF Laci3               
17/03   19h00 Flamurtari4 vs FK Kukesi2               

VĐQG Armenia

17/03   17h00 Shirak4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

17/03   20h00 FC Neftci Baku5 vs Qarabag1               

VĐQG Ba Lan

17/03   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza13 vs Pogon Szczecin14               
17/03   23h00 Legia Warszawa2 vs Wisla Krakow7               
17/03   23h00 Korona Kielce6 vs Gornik Zabrze4               
17/03   23h00 Jagiellonia Bialystok1 vs Arka Gdynia9               
17/03   23h00 Cracovia Krakow11 vs Sandecja16               
17/03   23h00 Lech Poznan3 vs Lechia Gdansk12               
17/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Wisla Plock5               
17/03   23h00 Piast Gliwice15 vs Zaglebie Lubin8               

VĐQG Bulgary

17/03   21h00 Cherno More Varna7 vs Lokomotiv Plovdiv8               
17/03   21h00 Septemvri Sofia10 vs FC Vereya6               
17/03   21h00 Etar Veliko Tarnovo13 vs Ludogorets Razgrad2               
17/03   21h00 Slavia Sofia9 vs Pirin Blagoevgrad12               
17/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs FC Dunav Ruse11               
17/03   21h00 Beroe4 vs Vitosha Bistritsa14               
17/03   21h00 CSKA Sofia1 vs Levski Sofia3               

VĐQG Croatia

17/03   22h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs Inter Zapresic6               
17/03   22h00 Istra 19618 vs Slaven Belupo Koprivnica5               
17/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Rudes9               
17/03   22h00 NK Rijeka4 vs HNK Cibalia10               
17/03   22h00 NK Osijek3 vs Hajduk Split2               

VĐQG Ireland

18/03   01h30 Limerick FC3 vs Cork City1               

VĐQG Malta

17/03   19h00 Floriana F.C.5 vs Naxxar Lions13               
17/03   19h00 Balzan FC1 vs Mosta FC9               
17/03   21h00 Hamrun Spartans8 vs Sliema Wanderers FC7               
17/03   21h00 St. Andrews11 vs Valletta FC2               

VĐQG Montenegro

17/03   23h00 FK Iskra Danilovgrad5 vs FK Grbalj Radanovici7               
17/03   23h00 FK Kom8 vs Decic Tuzi10               
17/03   23h00 FK Zeta4 vs FK Mladost Podgorica3               
17/03   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Rudar Pljevlja6               
17/03   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs OFK Petrovac9               

VĐQG Séc

17/03   22h00 Vysocina Jihlava15 vs FK Baumit Jablonec6               
17/03   22h00 Banik Ostrava16 vs Dukla Praha10               
17/03   22h00 Mlada Boleslav13 vs Synot Slovacko14               
17/03   22h00 FC Bohemians 19057 vs Teplice8               
17/03   22h00 Zlin9 vs FC Viktoria Plzen1               
17/03   22h00 SK Sigma Olomouc2 vs MFK Karvina12               
17/03   22h00 Sparta Praha5 vs Slavia Praha4               
17/03   22h00 Slovan Liberec3 vs Brno11               

VĐQG Thụy Sỹ

17/03   21h00 St. Gallen5 vs Grasshoppers6               
17/03   21h00 FC Lugano4 vs FC Luzern7               
17/03   21h00 Basel2 vs Sion10               
17/03   21h00 FC Thun9 vs Lausanne Sports8               
17/03   21h00 Zurich3 vs Young Boys1               

VĐQG Áo

18/03   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Austria Wien7               
18/03   00h30 LASK Linz5 vs Mattersburg6               
18/03   00h30 Sturm Graz2 vs Rheindorf Altach8               
18/03   00h30 St.Polten10 vs FC Trenkwalder Admira3               
18/03   00h30 Rapid Wien4 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG Australia

17/03   13h35 Wellington Phoenix10 vs Newcastle Jets FC2               
17/03   15h50 Sydney FC1 vs Brisbane Roar FC7               

VĐQG Hàn Quốc

17/03   12h00 Gangwon FC6 vs Sangju Sangmu FC11               
17/03   12h00 Incheon United FC10 vs Daegu FC8               
17/03   14h00 Jeonnam Dragons9 vs Gyeongnam FC                

VĐQG Kuwait

17/03   21h10 Al-Jahra3 vs Al-Arabi Club5               
17/03   23h45 Al Kuwait SC1 vs Al-Nasar4               

VĐQG New Zealand

18/03   08h00 Team Wellington2 vs Hamilton Wanderers AFC10               
18/03   08h00 Waitakere United7 vs Tasman United6               

VĐQG Thái Lan

17/03   17h45 Muang Thong United5 vs Ubon UMT United8               
17/03   18h00 Bangkok Glass15 vs PT Prachuap F.C.4               
17/03   19h00 Sukhothai FC2 vs Port FC1               
17/03   20h00 Suphanburi FC7 vs Chiangrai United12               

VĐQG UAE

17/03   20h45 Al-Sharjah6 vs Ajman Club8               
17/03   20h50 Al-Dhafra11 vs Al Wasl FC3               
17/03   23h30 Al-Jazira(UAE)5 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

18/03   02h00 AuroraB-5 vs Royal PariB-2               
18/03   06h30 DestroyersA-4 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Paraguay

18/03   03h00 Sol de America9 vs Deportivo Capiata6               
18/03   03h00 3 de Febrero10 vs Olimpia Asuncion2               
18/03   03h00 Deportivo Santani8 vs General Diaz11               
18/03   03h00 Club Guarani3 vs Sportivo Luqueno12               
18/03   03h00 Cerro Porteno4 vs Independiente F.B.C.5               
18/03   03h00 FC Nacional Asuncion7 vs Club Libertad1               

VĐQG Uruguay

18/03   02h30 Cerro Montevideo11 vs CA Penarol3               
18/03   02h30 Boston River12 vs CA Atenas9               

VĐQG Nam Phi

17/03   20h30 Chippa United FC12 vs Free State Stars3               
17/03   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs Bidvest Wits9               
17/03   23h00 Kaizer Chiefs FC2 vs AmaZulu7               
18/03   01h15 Lamontville Golden Arrows13 vs Orlando Pirates5               

Hạng Nhất Anh

17/03   21h00 Barnsley21 vs Millwall12               
17/03   21h00 Birmingham22 vs Hull City20               
17/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Aston Villa3               
17/03   21h00 Brentford10 vs Middlesbrough7               
17/03   21h00 Bristol City6 vs Ipswich13               
17/03   21h00 Derby County4 vs Cardiff City2               
17/03   21h00 Fulham5 vs Queens Park Rangers16               
17/03   21h00 Leeds United11 vs Sheffield Wed.17               
17/03   21h00 Norwich City14 vs Reading18               
17/03   21h00 Sheffield United8 vs Nottingham Forest15               
17/03   21h00 Sunderland24 vs Preston North End9               
17/03   21h00 Wolves1 vs Burton Albion FC23               

Hạng 2 Italia

17/03   21h00 Virtus Entella18 vs Parma8               
17/03   21h00 Foggia13 vs Cesena19               
17/03   21h00 Perugia10 vs Spezia7               
17/03   21h00 Novara Calcio16 vs Palermo3               
17/03   21h00 Frosinone2 vs Salernitana17               
17/03   21h00 Ascoli21 vs Ternana22               
17/03   21h00 Avellino15 vs Delfino Pescara 193612               
17/03   21h00 Brescia14 vs Cremonese9               
17/03   21h00 Cittadella5 vs FC Bari 19084               
17/03   21h00 Empoli1 vs Venezia F.C.6               
17/03   21h00 Carpi11 vs Pro Vercelli20               

Hạng 2 Nga

17/03   19h00 Baltika6 vs Rotor Volgograd20               
17/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Volgar Astrachan8               
17/03   19h00 FC Tyumen16 vs FC Tom Tomsk17               
17/03   19h00 Spartak Moscow II11 vs Kuban Krasnodar10               
17/03   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Avangard Kursk14               
17/03   19h00 Spartak Tambov4 vs Luch Energiya Vladivostok15               
17/03   19h00 Gazovik Orenburg2 vs Volga Olimpiets12               
17/03   19h00 Sibir7 vs Krylya Sovetov Samara3               
17/03   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Fakel Voronezh19               
17/03   19h00 Dynamo St. Petersburg5 vs FK Khimki13               

Hạng 2 Ba Lan

17/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Bytovia Bytow11               
17/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Wigry Suwalki9               
17/03   22h00 GKS Tychy15 vs Stomil Olsztyn17               
17/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Chrobry Glogow6               
17/03   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs GKS Katowice7               
17/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs Zaglebie Sosnowiec10               
17/03   22h00 Pogon Siedlce13 vs Stal Mielec5               
17/03   22h00 Rakow Czestochowa3 vs Odra Opole2               
17/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Podbeskidzie12               

Hạng 2 Ireland

18/03   02h45 Cobh Ramblers4 vs Finn Harps6               

Hạng 2 Séc

17/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs FK Banik Sokolov7               
17/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Hradec Kralove10               
17/03   20h00 Pardubice5 vs Vitkovice14               
17/03   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs Frydek-Mistek16               
17/03   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs FK Pribram3               
17/03   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Opava1               
17/03   20h00 Ceske Budejovice4 vs Olymp.Hradec Kralove9               
17/03   20h00 SC Znojmo6 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Nhật Bản

17/03   12h00 Yokohama FC10 vs Albirex Niigata                
17/03   12h00 Tochigi SC  vs Kamatamare Sanuki19               
17/03   12h00 Oita Trinita9 vs Tokyo Verdy5               
17/03   12h00 Yamagata Montedio11 vs FC Machida Zelvia16               
17/03   12h00 Avispa Fukuoka4 vs Ventforet Kofu                
17/03   12h00 Tokushima Vortis7 vs JEF United Ichihara6               
17/03   13h00 Kyoto Purple Sanga12 vs FC Gifu18               
17/03   13h00 Mito Hollyhock14 vs Renofa Yamaguchi20               
17/03   13h00 Matsumoto Yamaga FC8 vs Fagiano Okayama13               
17/03   14h00 Omiya Ardija  vs Zweigen Kanazawa FC17               
17/03   14h00 Ehime FC15 vs Roasso Kumamoto21               

Hạng 2 Hàn Quốc

17/03   13h00 Ansan Greeners FC9 vs FC Anyang7               
17/03   13h00 Gwangju Football Club  vs Bucheon FC 19954               
17/03   13h00 Suwon FC6 vs Seongnam FC                

Hạng 2 Colombia

18/03   03h30 Real Cartagena9 vs Deportes Quindio10               
18/03   03h30 Bogota FC15 vs Llaneros FC12               
18/03   03h30 Cortulua13 vs Fortaleza F.C11               
18/03   03h30 Universitario de Popayan8 vs Atletico FC4               
18/03   03h30 Union Magdalena14 vs Barranquilla FC5               
18/03   03h30 Real Santander16 vs Tigres FC6               
18/03   03h30 Orsomarso7 vs Valledupar FC2               
18/03   03h30 Cucuta3 vs Deportivo Pereira1               

Liên Đoàn Iceland

17/03   18h00 BreidablikB-1 vs KR ReykjavikB-3               
17/03   20h00 Vikingur OlafsvikC-5 vs KeflavikC-4               
17/03   20h00 HaukarC-2 vs FjolnirC-3               
17/03   21h00 GrindavikD-1 vs FylkirD-2               
17/03   21h00 UMF SelfossD-6 vs HK KopavogD-4               
17/03   22h15 IR ReykjavikB-6 vs Magni GrenivikB-4               
18/03   00h00 Thor AkureyriD-5 vs Hafnarfjordur FHD-3               
18/03   00h15 Throttur ReykjavikB-5 vs KA AkureyriB-2               

League One

17/03   22h00 Rochdale24 vs AFC Wimbledon18               
17/03   22h00 Blackpool15 vs Southend United13               
17/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bury23               
17/03   22h00 Charlton Athletic7 vs Fleetwood Town20               
17/03   22h00 Gillingham11 vs Blackburn Rovers1               
17/03   22h00 Northampton Town19 vs Rotherham United4               
17/03   22h00 Oldham Athletic AFC21 vs Portsmouth9               
17/03   22h00 Oxford United14 vs Peterborough United10               
17/03   22h00 Plymouth Argyle6 vs Bristol Rovers12               
17/03   22h00 Scunthorpe United5 vs Shrewsbury Town2               
17/03   22h00 Walsall16 vs Wigan Athletic3               

Hạng 3 Đức

17/03   19h00 Fortuna Koln5 vs SG Sonnenhof Grobaspach11               
17/03   19h00 Carl Zeiss Jena17 vs 1. FC Magdeburg1               
17/03   19h00 Chemnitzer18 vs Werder Bremen (Am)19               
17/03   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Rot-Weiss Erfurt20               
17/03   19h00 VfR Aalen7 vs Hansa Rostock4               
17/03   19h00 Hallescher FC15 vs Sportfreunde Lotte16               
17/03   19h00 Karlsruher SC6 vs SV Meppen8               
17/03   19h00 VfL Osnabruck12 vs Preuben Munster14               
17/03   19h00 SC Paderborn 072 vs FSV Zwickau13               
17/03   19h00 SpVgg Unterhaching9 vs Wurzburger Kickers10               

Hạng 2 Scotland

17/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Ayr Utd.4               
17/03   22h00 Stranraer6 vs Queen's Park9               
17/03   22h00 Raith Rovers1 vs East Fife8               
17/03   22h00 Alloa Athletic3 vs Airdrieonians7               
17/03   22h00 Albion Rovers FC10 vs Arbroath2               

Aus Brisbane

17/03   15h00 Albany Creek2 vs Acacia Ridge1               
17/03   15h00 North Pine8 vs UQ FC11               
17/03   15h00 Bayside United FC3 vs Taringa Rovers9               
17/03   15h00 The Gap10 vs Virginia United12               

Aus FB West Premier

17/03   14h00 ECU Joondalup8 vs Cockburn City2               
17/03   14h00 Stirling Lions3 vs Armadale1               
17/03   14h00 Balcatta11 vs Sorrento F.C.7               
17/03   16h00 Bayswater City12 vs Inglewood United4               
17/03   18h00 Forrestfield United6 vs Perth Glory FC Am9               

Aus Queensland

17/03   15h00 Queensland Lions FC4 vs Sunshine Coast FC10               
17/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Brisbane Roar FC Am9               
17/03   15h30 Brisbane City SC14 vs Redlands United FC8               
17/03   16h00 Western Pride3 vs Moreton Bay United2               
17/03   16h00 Moreton Bay United2 vs SWQ Thunder7               
17/03   16h00 North Queensland United6 vs Gold Coast United11               
17/03   16h00 SWQ Thunder7 vs Gold Coast United11               

Aus South Sup.League

17/03   11h30 North Eastern Metrostars9 vs Adelaide Olympic1               
17/03   11h30 Adelaide City FC10 vs West Adelaide SC5               
17/03   11h30 Croydon Kings7 vs Adelaide United FC Youth6               
17/03   11h30 Adelaide Comets FC2 vs Sturt Lions4               

Aus Victoria

17/03   14h00 Port Melbourne Sharks12 vs Avondale FC3               
17/03   15h00 Dandenong Thunder13 vs Green Gully Cavaliers10               
17/03   15h30 Hume City9 vs Melbourne Knights4               

Brazil Paranaense

18/03   02h00 Coritiba (PR)3 vs Cianorte PR5               

U21 Nga

17/03   17h00 Zenit St.Petersburg Youth4 vs Dinamo Moscow Youth3               
17/03   17h00 Rubin Kazan Youth6 vs Spartak Moscow Youth9               
17/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Ufa Youth8               
17/03   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs Amkar Perm Youth11               
17/03   17h00 FK Anzhi Youth10 vs FC Tosno Youth12               
17/03   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs Akhmat Grozny Youth15               
17/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs FK Rostov Youth7               
17/03   17h00 SKA Khabarovsk Youth14 vs FK Ural Youth16               

U20 Hy Lạp

17/03   16h00 PAE Atromitos(U20)  vs PAOK Saloniki U20                
17/03   16h00 Panionios U20  vs Xanthi U20                
17/03   16h00 Asteras Tripolis(U20)  vs Platanias FC(U20)                
17/03   16h00 AEK Athens U20  vs Panathinaikos U20                
17/03   16h00 Kerkyra U20  vs Lamia U20                
17/03   16h00 PAE Levadiakos(U20)  vs Olympiakos Piraeus(U20)                
17/03   16h00 Apollon Smirnis(U20)  vs AEL Larisa U20                
17/03   16h00 Panaitolikos Agrinio(U20)  vs Pas Giannina(U20)