TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

19/10   22h00 FC AstanaA-4 vs Maccabi Tel AvivA-3               
20/10   00h00 Zulte WaregemK-4 vs Vitesse ArnhemK-3               
20/10   00h00 FC Vardar SkopjeL-4 vs Real SociedadL-2               
20/10   00h00 BATE BorisovH-2 vs KolnH-4               
20/10   00h00 Hapoel Beer ShevaG-2 vs Steaua BucurestiG-1               
20/10   00h00 KonyasporI-4 vs Red Bull SalzburgI-2               
20/10   00h00 ZoryaJ-4 vs Hertha BSC BerlinJ-3               
20/10   00h00 FC LuganoG-3 vs FC Viktoria PlzenG-4               
20/10   00h00 Ostersunds FKJ-1 vs Athletic BilbaoJ-2               
20/10   00h00 Crvena ZvezdaH-3 vs ArsenalH-1               
20/10   00h00 MarseilleI-1 vs Vitoria GuimaraesI-3               
20/10   00h00 NiceK-1 vs LazioK-2               
20/10   00h00 Zenit St.PetersburgL-1 vs RosenborgL-3               
20/10   02h05 FC SheriffF-3 vs Lokomotiv MoscowF-2               
20/10   02h05 Dynamo KyivB-1 vs Young BoysB-3               
20/10   02h05 HoffenheimC-4 vs Istanbul Buyuksehir BelediyesiC-2               
20/10   02h05 Skenderbeu KorceB-4 vs Partizan BelgradeB-2               
20/10   02h05 Austria WienD-4 vs NK RijekaD-3               
20/10   02h05 ZlinF-4 vs FC KobenhavnF-1               
20/10   02h05 AtalantaE-1 vs Apollon Limassol FCE-2               
20/10   02h05 Sporting BragaC-1 vs Ludogorets RazgradC-3               
20/10   02h05 EvertonE-4 vs LyonnaisE-3               
20/10   02h05 AC MilanD-1 vs AEK AthensD-2               
20/10   02h05 VillarrealA-1 vs Slavia PrahaA-2               

VĐQG Arập Xeut

19/10   21h50 Al-Qadasiya5 vs Al-Feiha13               
19/10   22h10 Al-Raed14 vs Al-Shabab(KSA)6               
19/10   23h55 Uhud Medina12 vs Al-Nassr FC7               

VĐQG Indonesia

19/10   14h00 Semen Padang  vs Mitra Kukar                
19/10   15h00 Persib Bandung  vs Madura United                
19/10   18h30 Bhayangkara FC  vs PSM Makassar                
19/10   18h30 Pusamania Borneo  vs Persela Lamongan                

VĐQG Jordan

19/10   21h00 Al-Yarmouk6 vs Mansheiat Bani Hasan8               
19/10   23h30 Al Hussein Irbid12 vs Al-Faisaly11               

VĐQG Kuwait

19/10   21h40 Kazma7 vs Al-Nasar8               
20/10   00h10 Al-Arabi Club5 vs Al-Salmiyah4               

VĐQG Qatar

19/10   23h35 Al-Khuraitiat11 vs Al-Garrafa9               

VĐQG UAE

19/10   20h00 Dabba Al-Fujairah7 vs Al-Dhafra4               
19/10   23h00 Al Wahda1 vs Hatta12               

Cúp Armenia

19/10   18h00 Alashkert  vs FC Artsakh                

Vòng loại WC Nữ 2019

19/10   17h59 Hungary Women'sA-30 vs Croatia Women'sA-28               
19/10   17h59 Belarus Women'sA-14 vs Scotland Women'sA-21               
19/10   17h59 Serbia Women'sA-29 vs Israel Women'sC-3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

19/10   17h59 Croatia Women's(U17)22 vs Russia Women's(U17)19               
19/10   17h59 Sweden Women's(U17)21 vs Israel Women's(U17)34               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

19/10   16h59 Norway Women's(U19)5-3 vs Northern Ireland Women's(U19)5-2               
19/10   16h59 France Women's(U19)7-3 vs Moldova Women's(U19)7-2               
19/10   16h59 Italy Women's(U19)7-1 vs Faroe Islands Women's(U19)7-4               
19/10   16h59 Portugal Women's(U19)5-1 vs Cyprus Women's(U19)5-4