TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/12/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

25/11   17h00 Urawa Red DiamondsF-1 vs Al-FeihaD-1               

Ngoại Hạng Anh

25/11   19h30 Southampton13 vs Everton15               
25/11   22h00 Swansea City19 vs AFC Bournemouth17               
25/11   22h00 Crystal Palace20 vs Stoke City14               
25/11   22h00 Manchester United2 vs Brighton & Hove Albion8               
25/11   22h00 Newcastle11 vs Watford9               
25/11   22h00 Tottenham Hotspur3 vs West Bromwich(WBA)16               
26/11   00h30 Liverpool5 vs Chelsea FC4               

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   19h00 Alaves18 vs Eibar17               
25/11   22h15 Real Madrid3 vs Malaga20               
26/11   00h30 Real Betis8 vs Girona10               
26/11   02h45 Levante14 vs Atletico de Madrid4               

VĐQG Italia

25/11   21h00 Bologna12 vs Sampdoria6               
26/11   00h00 US Sassuolo Calcio17 vs Hellas Verona19               
26/11   00h00 Chievo11 vs Spal16               
26/11   02h45 Cagliari14 vs Inter Milan3               

VĐQG Đức

25/11   21h30 RB Leipzig2 vs Werder Bremen17               
25/11   21h30 Augsburg10 vs Wolfsburg14               
25/11   21h30 Borussia Dortmund3 vs Schalke 044               
25/11   21h30 Eintracht Frankfurt7 vs Bayer Leverkusen9               
25/11   21h30 SC Freiburg16 vs Mainz13               
26/11   00h30 Monchengladbach8 vs Bayern Munich1               

VĐQG Pháp

25/11   23h00 Stade Rennais FC10 vs Nantes5               
26/11   02h00 Caen7 vs Bordeaux9               
26/11   02h00 Dijon18 vs Toulouse12               
26/11   02h00 Metz20 vs Amiens SC17               
26/11   02h00 Montpellier8 vs Lille OSC16               
26/11   02h00 ES Troyes AC11 vs Angers SCO14               

VĐQG Scotland

25/11   21h00 Hamilton FC9 vs Hibernian FC3               
25/11   21h00 Dundee12 vs Glasgow Rangers4               
25/11   21h00 Celtic1 vs Partick Thistle10               
25/11   21h00 Hearts6 vs Ross County8               
25/11   21h00 Kilmarnock11 vs Aberdeen2               
25/11   21h00 Motherwell FC5 vs St. Johnstone7               

VĐQG Hà Lan

25/11   23h30 VVV Venlo12 vs Willem II17               
26/11   00h45 FC Groningen15 vs Feyenoord Rotterdam6               
26/11   01h45 SC Heerenveen10 vs FC Zwolle3               

VĐQG Armenia

25/11   19h00 Shirak4 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

25/11   20h00 Qabala3 vs FK Kapaz Ganca6               
25/11   20h00 FC Neftci Baku5 vs FK Inter Baku8               

VĐQG Ba Lan

25/11   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza12 vs Wisla Krakow3               
25/11   23h00 Korona Kielce5 vs Legia Warszawa2               
25/11   23h00 Gornik Zabrze1 vs Jagiellonia Bialystok4               
25/11   23h00 Cracovia Krakow14 vs Lechia Gdansk13               
25/11   23h00 Lech Poznan6 vs Wisla Plock8               
25/11   23h00 Slask Wroclaw9 vs Zaglebie Lubin7               
25/11   23h00 Arka Gdynia10 vs Sandecja11               
25/11   23h00 Pogon Szczecin16 vs Piast Gliwice15               

VĐQG Bosnia

25/11   22h00 Zrinjski Mostar2 vs Sloboda Tuzla10               
25/11   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo3 vs FK Sarajevo4               
25/11   22h00 Vitez12 vs Borac Banja Luka7               
25/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs NK Siroki Brijeg1               
25/11   22h00 GOSK Gabela9 vs Radnik Bijeljina8               
25/11   22h00 NK Celik11 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

25/11   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Vitosha Bistritsa14               
25/11   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs CSKA Sofia2               
25/11   21h00 Cherno More Varna7 vs Pirin Blagoevgrad12               
25/11   21h00 Septemvri Sofia10 vs Botev Plovdiv4               
25/11   21h00 Etar Veliko Tarnovo11 vs FC Dunav Ruse13               
25/11   21h00 Beroe5 vs Slavia Sofia8               
25/11   21h00 Levski Sofia3 vs FC Vereya6               

VĐQG Bắc Ai Len

25/11   21h00 Cliftonville4 vs Ballymena United7               
25/11   21h00 Glentoran FC6 vs Ards FC10               
25/11   21h00 Coleraine1 vs Crusaders FC3               
25/11   21h00 Ballinamallard United12 vs Warrenpoint Town9               
25/11   21h00 Dungannon Swifts8 vs Carrick Rangers11               
25/11   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Linfield FC5               

VĐQG Croatia

25/11   22h00 Inter Zapresic5 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
25/11   22h00 Rudes8 vs Dinamo Zagreb1               
25/11   22h00 Hajduk Split3 vs NK Osijek2               
25/11   22h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs Istra 19619               
25/11   22h00 HNK Cibalia10 vs NK Rijeka4               

VĐQG Hungary

25/11   23h00 Diosgyor VTK5 vs Ujpesti TE8               
25/11   23h00 Fehervar Videoton1 vs Paksi SE6               
25/11   23h00 Balmazujvaros10 vs Puskas Akademia Fehervar9               
25/11   23h00 Budapest Honved4 vs Mezokovesd-Zsory12               
25/11   23h00 Vasas7 vs Debreceni VSC3               
25/11   23h00 Szombathelyi Haladas11 vs Ferencvarosi TC2               

VĐQG Hy Lạp

25/11   19h00 Pas Giannina9 vs Xanthi8               
25/11   21h15 Apollon Smirnis11 vs Lamia10               
25/11   23h30 Atromitos Athens1 vs Panathinaikos7               

VĐQG Israel

25/11   23h00 F.C. Ashdod13 vs Hapoel Raanana14               
25/11   23h00 Hapoel Haifa1 vs Maccabi Tel Aviv3               
25/11   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Beer Sheva4               
25/11   23h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Haifa6               
25/11   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Hapoel Ashkelon10               
25/11   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Bnei Yehuda Tel Aviv7               
25/11   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs Hapoel Acco12               

VĐQG Malta

25/11   19h00 Lija Athletic14 vs Hamrun Spartans7               
25/11   21h00 Naxxar Lions12 vs Mosta FC9               
25/11   21h15 Senglea Athletic10 vs Balzan FC3               

VĐQG Moldova

25/11   17h00 FC Sheriff1 vs Speranta Nisporeni7               
25/11   17h00 Dinamo-Auto10 vs FC Dacia Chisinau3               
25/11   17h00 CS Petrocub5 vs Zimbru Chisinau6               
25/11   17h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs FC Zaria Balti4               
25/11   17h00 Spicul Chiscareni9 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

25/11   22h00 FK Mladost Podgorica8 vs FK Zeta4               
25/11   22h00 Decic Tuzi10 vs FK Kom7               
25/11   22h00 FK Grbalj Radanovici3 vs FK Iskra Danilovgrad5               
25/11   22h00 OFK Petrovac9 vs FK Buducnost Podgorica2               
25/11   22h00 FK Rudar Pljevlja6 vs FK Sutjeska Niksic1               

VĐQG Na Uy

26/11   01h00 Brann5 vs Tromso IL13               
26/11   01h00 Odd Grenland7 vs Rosenborg1               
26/11   01h00 Sandefjord10 vs Lillestrom12               
26/11   01h00 Molde2 vs Sarpsborg 08 FF3               
26/11   01h00 Aalesund FK14 vs Stromsgodset4               
26/11   01h00 Sogndal15 vs Valerenga9               
26/11   01h00 FK Haugesund6 vs Kristiansund BK11               
26/11   01h00 Viking16 vs Stabaek8               

VĐQG Romania

25/11   22h00 FC Viitorul Constanta5 vs ACS Poli Timisoara9               
25/11   22h00 FC Botosani4 vs CS Universitatea Craiova3               
25/11   22h00 Juventus Bucharest14 vs Concordia Chiajna11               
25/11   22h00 CFR Cluj2 vs Sepsi12               
25/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Voluntari10               
25/11   22h00 FC Astra Giurgiu6 vs Steaua Bucuresti1               
25/11   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CSM Studentesc Iasi8               

VĐQG Serbia

25/11   22h00 FK Rad Beograd15 vs Mladost Lucani10               
25/11   22h00 Cukaricki6 vs Crvena Zvezda1               
25/11   22h00 Partizan Belgrade2 vs Spartak Subotica4               
25/11   22h00 Radnicki Nis8 vs Zemun12               
25/11   22h00 Radnik Surdulica9 vs FK Napredak Krusevac7               
25/11   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Vojvodina3               
25/11   22h00 Macva Sabac11 vs FK Javor Ivanjica14               
25/11   22h00 Borac Cacak16 vs FK Vozdovac5               

VĐQG Slovakia

25/11   19h00 Spartak Trnava1 vs MSK Zilina3               
25/11   19h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda2 vs FC Nitra5               
25/11   19h00 FK Zeleziarne Podbrezova11 vs Slovan Bratislava4               
25/11   19h00 Zlate Moravce8 vs Zemplin Michalovce9               
25/11   19h00 Trencin6 vs MFK Ruzomberok7               
25/11   19h00 FK Senica12 vs 1. FC Tatran Presov10               

VĐQG Slovenia

25/11   22h00 NK Aluminij8 vs NK Rudar Velenje4               
25/11   22h00 NK Publikum Celje6 vs NK Maribor1               
25/11   22h00 Triglav Gorenjska9 vs Domzale3               
25/11   22h00 ND Gorica5 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               
25/11   22h00 NK Olimpija Ljubljana2 vs NK Krsko7               

VĐQG Séc

25/11   22h00 Vysocina Jihlava12 vs Brno16               
25/11   22h00 Banik Ostrava14 vs MFK Karvina15               
25/11   22h00 FK Baumit Jablonec6 vs Slavia Praha3               
25/11   22h00 FC Bohemians 19058 vs Slovan Liberec5               
25/11   22h00 Zlin10 vs Synot Slovacko13               
25/11   22h00 SK Sigma Olomouc2 vs Sparta Praha4               
25/11   22h00 Dukla Praha11 vs Mlada Boleslav9               
25/11   22h00 Teplice7 vs FC Viktoria Plzen1               

VĐQG Síp

25/11   20h00 Apollon Limassol FC5 vs Ethnikos Achnas14               
25/11   20h00 Nea Salamis13 vs Alki Oroklini11               
25/11   20h00 Doxa Katokopias6 vs Omonia Nicosia FC7               
25/11   20h00 Aris Limassol12 vs Ermis Aradippou10               
25/11   20h00 Anorthosis Famagusta FC2 vs AEL Limassol3               
25/11   20h00 AEK Larnaca1 vs Pafos FC8               
25/11   20h00 APOEL Nicosia4 vs Olympiakos Nicosia FC9               

VĐQG Thụy Sỹ

25/11   21h00 FC Luzern8 vs Basel2               
25/11   21h00 Sion9 vs Grasshoppers5               
25/11   21h00 FC Lugano10 vs Young Boys1               
25/11   21h00 FC Thun7 vs St. Gallen4               
25/11   21h00 Zurich3 vs Lausanne Sports6               

VĐQG Ukraina

25/11   21h00 PFC Oleksandria8 vs FC Karpaty Lviv10               
25/11   21h00 Olimpic Donetsk3 vs FC Shakhtar Donetsk1               
25/11   21h00 Illichivets FC Mariupol7 vs FC Vorskla Poltava5               
25/11   21h00 Stal Dniprodzerzhynsk12 vs Dynamo Kyiv2               
25/11   21h00 Veres Rivne4 vs Chernomorets Odessa11               
25/11   21h00 Zorya6 vs Zirka Kirovohrad9               

VĐQG Wales

25/11   20h30 The New Saints1 vs Carmarthen Town12               
25/11   20h30 Newi Cefn Druids6 vs Barry Town United8               

VĐQG Áo

25/11   23h30 Sturm Graz1 vs LASK Linz4               
25/11   23h30 Rheindorf Altach7 vs St.Polten10               
25/11   23h30 FC Trenkwalder Admira6 vs Mattersburg9               
25/11   23h30 Wolfsberger AC8 vs Austria Wien5               
25/11   23h30 Rapid Wien3 vs Red Bull Salzburg2               

VĐQG Australia

25/11   12h35 Wellington Phoenix9 vs Central Coast Mariners FC8               
25/11   14h50 Sydney FC2 vs Brisbane Roar FC7               

VĐQG Arập Xeut

25/11   18h05 Al-Baten5 vs Al-Taawon9               
25/11   20h30 Al-Fateh SC8 vs Al-Faisaly Harmah4               

VĐQG New Zealand

26/11   07h00 Canterbury United8 vs Hamilton Wanderers AFC10               
26/11   07h00 Waitakere United7 vs Team Wellington5               

VĐQG Việt Nam

25/11   18h00 Than Quang Ninh5 vs Ha Noi FC2               
25/11   18h00 Dong Tam Long An14 vs XSKT Can Tho13               
25/11   18h00 Hoang Anh Gia Lai10 vs Da Nang9               
25/11   18h00 Sanna Khanh Hoa BVN4 vs Becamex Binh Duong12               
25/11   18h00 Song Lam Nghe An8 vs Thanh Hoa FC3               
25/11   18h00 Quang Nam1 vs TP Ho Chi Minh11               
25/11   18h00 Saigon FC7 vs XM Hai Phong FC6               

VĐQG Brazil

26/11   02h00 Bahia(BA)9 vs Chapecoense SC11               
26/11   02h00 Avai FC (SC)19 vs Atletico Paranaense13               
26/11   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Atletico Mineiro (MG)10               
26/11   02h00 Cruzeiro (MG)5 vs Vasco da Gama(RJ)8               
26/11   02h00 Coritiba (PR)15 vs Sao Paulo12               
26/11   02h00 CR Flamengo (RJ)7 vs Santos4               
26/11   02h00 Fluminense (RJ)14 vs Sport Club Recife (PE)18               
26/11   02h00 Gremio (RS)2 vs Atletico Clube Goianiense20               
26/11   02h00 Palmeiras3 vs Botafogo (RJ)6               
26/11   02h00 Ponte Preta17 vs Vitoria Salvador BA16               

VĐQG Peru

25/11   22h30 Sporting Cristal10 vs Alianza Atletico16               
25/11   23h30 Real Atletico Garcilaso4 vs Sport Huancayo9               

VĐQG Uruguay

26/11   02h00 Cerro Montevideo8 vs CA Penarol1               
26/11   02h00 Wanderers FC15 vs IA Sud America9               
26/11   02h00 El Tanque Sisley10 vs Plaza Colonia14               
26/11   02h00 Liverpool P.12 vs Danubio FC6               
26/11   02h00 Nacional Montevideo3 vs Defensor SC2               
26/11   02h00 Boston River7 vs CA Juventud de Las Piedras16               
26/11   02h00 Racing Club Montevideo13 vs CA River Plate5               
26/11   02h00 Centro Atletico Fenix11 vs Rampla Juniors FC4               

VĐQG Algeria

25/11   23h00 USM Bel Abbes7 vs MC Alger3               
25/11   23h00 JS Kabylie9 vs CS Constantine1               
25/11   23h00 JS Saoura2 vs USM El Harrach14               
25/11   23h00 MC Oran4 vs USM Alger13               
25/11   23h00 USM Blida16 vs OM Medea11               
25/11   23h00 NA Hussein Dey10 vs ES Setif5               
25/11   23h00 DRB Tadjenanet12 vs US Biskra15               
25/11   23h00 Paradou AC6 vs CR Belouizdad8               

VĐQG Nam Phi

25/11   20h30 Supersport United9 vs Polokwane City FC13               
25/11   20h30 Chippa United FC8 vs Mamelodi Sundowns7               
25/11   23h00 Kaizer Chiefs FC5 vs Free State Stars10               
26/11   01h15 Ajax Cape Town15 vs AmaZulu12               
26/11   01h15 Lamontville Golden Arrows4 vs Cape Town City2               

Hạng Nhất Anh

25/11   18h15 Barnsley16 vs Leeds United10               
25/11   21h00 Nottingham Forest9 vs Cardiff City3               
25/11   21h00 Aston Villa6 vs Ipswich8               
25/11   21h00 Burton Albion FC21 vs Sunderland24               
25/11   21h00 Fulham17 vs Millwall19               
25/11   21h00 Hull City20 vs Bristol City4               
25/11   21h00 Middlesbrough5 vs Derby County7               
25/11   21h00 Norwich City14 vs Preston North End13               
25/11   21h00 Queens Park Rangers15 vs Brentford12               
25/11   21h00 Reading18 vs Sheffield Wed.11               
25/11   21h00 Sheffield United1 vs Birmingham23               
25/11   21h00 Wolves2 vs Bolton Wanderers22               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   21h00 Cadiz11 vs Valladolid9               
25/11   23h00 Real Oviedo10 vs Numancia3               
25/11   23h00 Gimnastic Tarragona19 vs La Hoya Lorca CF20               
26/11   01h00 Alcorcon16 vs Sevilla Atletico21               
26/11   01h30 Zaragoza13 vs CF Reus Deportiu12               

Hạng 2 Italia

25/11   20h00 Pro Vercelli16 vs Virtus Entella19               
25/11   20h00 Spezia17 vs Delfino Pescara 193613               
25/11   20h00 Venezia F.C.3 vs Novara Calcio12               
25/11   20h00 Ascoli22 vs Cremonese6               
25/11   20h00 Avellino10 vs Palermo1               
25/11   20h00 FC Bari 19084 vs Foggia15               
25/11   20h00 Cesena21 vs Brescia14               
25/11   20h00 Cittadella11 vs Salernitana8               
25/11   20h00 Empoli7 vs Frosinone2               
25/11   20h00 Carpi9 vs Parma5               
25/11   20h00 Ternana20 vs Perugia18               

Hạng Nhất Scotland

25/11   21h00 Brechin City10 vs Dundee United2               
25/11   21h00 Queen of South5 vs Livingston3               
25/11   21h00 Dunfermline4 vs Dumbarton8               
25/11   21h00 Falkirk9 vs Greenock6               
25/11   21h00 Inverness C.T.7 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Nga

25/11   19h00 Krylya Sovetov Samara3 vs Shinnik Yaroslavl8               
25/11   19h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs FC Tyumen13               
25/11   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Spartak Moscow II10               
25/11   19h00 Kuban Krasnodar12 vs Sibir6               
25/11   19h00 Volga Olimpiets14 vs Dynamo St. Petersburg5               
25/11   19h00 Volgar Astrachan9 vs FC Tom Tomsk17               
25/11   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Baltika7               
25/11   19h00 Avangard Kursk11 vs FK Khimki15               
25/11   19h00 Fakel Voronezh19 vs Spartak Tambov4               
25/11   19h00 Rotor Volgograd20 vs Gazovik Orenburg2               

Hạng 2 Ba Lan

25/11   22h00 GKS Katowice8 vs Miedz Legnica2               
25/11   22h00 Stomil Olsztyn16 vs Chojniczanka Chojnice1               
25/11   22h00 Odra Opole3 vs Pogon Siedlce12               
25/11   22h00 Wigry Suwalki15 vs Olimpia Grudziadz17               
25/11   22h00 Bytovia Bytow10 vs Podbeskidzie11               
25/11   22h00 Chrobry Glogow5 vs Ruch Chorzow14               
25/11   22h00 Stal Mielec7 vs GKS Tychy13               
25/11   22h00 Rakow Czestochowa4 vs Puszcza Niepolomice6               
25/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec9 vs Gornik Leczna18               

Hạng 2 Bỉ

25/11   22h00 St. Gilloise6 vs Oud Heverlee Leuven1               
26/11   01h30 Roeselare5 vs Lierse4               

Hạng 2 Séc

25/11   20h00 Hradec Kralove7 vs SC Znojmo6               
25/11   20h00 SK Slovan Varnsdorf14 vs Viktoria Zizkov12               
25/11   20h00 Frydek-Mistek16 vs Pardubice5               
25/11   20h00 Ceske Budejovice3 vs FK Graffin Vlasim11               
25/11   20h00 Vitkovice13 vs Opava2               
25/11   20h00 Olymp.Hradec Kralove8 vs FK MAS Taborsko9               
25/11   20h00 Marila Pribram4 vs Fotbal Trinec1               
25/11   20h00 FK Banik Sokolov10 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Argentina

26/11   01h00 Instituto Cordoba14 vs Quilmes20               
26/11   01h00 Ferrol Carril Oeste18 vs Aldosivi2               
26/11   01h00 Guillermo Brown16 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero6               
26/11   01h00 Nueva Chicago22 vs Gimnasia Jujuy9               
26/11   01h00 San Martin Tucuman24 vs Villa Dalmine25               
26/11   01h00 Santa Marina Tandil23 vs Los Andes21               
26/11   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu17 vs Boca Unidos10               
26/11   01h00 CA Brown Adrogue5 vs All Boys3               
26/11   01h00 Estudiantes de San Luis8 vs Deportivo Riestra12               
26/11   01h00 Flandria19 vs Deportivo Moron15               
26/11   01h00 Almagro7 vs Sarmiento Junin11               
26/11   01h00 Agropecuario de Carlos Casares1 vs Atletico Rafaela4               

Hạng 2 Brazil

26/11   02h00 Luverdense17 vs Nautico (PE)19               
26/11   02h00 Brasil de Pelotas RS9 vs Criciuma SC10               
26/11   02h00 Vila Nova (GO)7 vs Londrina (PR)6               
26/11   02h00 Ceara3 vs ABC Natal/RN20               
26/11   02h00 Oeste SP5 vs Goias16               
26/11   02h00 America MG1 vs CRB (AL)14               
26/11   02h00 Figueirense (SC)13 vs Paysandu (PA)12               
26/11   02h00 Internacional (RS)2 vs Guarani Futebol Clube15               
26/11   02h00 Parana PR4 vs Boa Esporte Clube11               
26/11   02h00 Santa Cruz (PE)18 vs Juventude (RS)8               

League One

25/11   21h00 Southend United12 vs Oxford United10               
25/11   21h00 Rotherham United6 vs Wigan Athletic2               
25/11   21h00 Rochdale19 vs Peterborough United8               
25/11   21h00 Fleetwood Town9 vs Blackpool13               
25/11   21h00 Shrewsbury Town1 vs Bradford AFC4               
25/11   21h00 AFC Wimbledon21 vs Walsall16               
25/11   21h00 Blackburn Rovers7 vs Bristol Rovers15               
25/11   21h00 Doncaster Rovers20 vs Milton Keynes Dons14               
25/11   21h00 Gillingham22 vs Oldham Athletic AFC17               
25/11   21h00 Northampton Town18 vs Bury24               
25/11   21h00 Portsmouth11 vs Plymouth Argyle23               
25/11   21h00 Scunthorpe United5 vs Charlton Athletic3               

Hạng 3 Đức

25/11   19h00 Carl Zeiss Jena14 vs VfL Osnabruck15               
25/11   19h00 Wurzburger Kickers19 vs Sportfreunde Lotte12               
25/11   19h00 FSV Zwickau16 vs SV Wehen Wiesbaden4               
25/11   19h00 1. FC Magdeburg3 vs Hallescher FC10               
25/11   19h00 Preuben Munster17 vs Chemnitzer13               
25/11   19h00 SV Meppen8 vs SG Sonnenhof Grobaspach7               
25/11   19h00 VfR Aalen11 vs SpVgg Unterhaching5               
25/11   19h00 Werder Bremen (Am)18 vs Rot-Weiss Erfurt20               
25/11   19h00 SC Paderborn 071 vs Karlsruher SC9               
25/11   19h00 Hansa Rostock6 vs Fortuna Koln2               

Nữ Australia

25/11   14h30 Adelaide United Women's5 vs Newcastle Jets Women's4               

League Two

25/11   21h00 Notts County1 vs Colchester United10               
25/11   21h00 Lincoln City8 vs Port Vale22               
25/11   21h00 Swindon5 vs Newport County9               
25/11   21h00 Wycombe Wanderers7 vs Yeovil Town17               
25/11   21h00 Carlisle14 vs Morecambe19               
25/11   21h00 Cambridge United12 vs Stevenage Borough13               
25/11   21h00 Forest Green Rovers21 vs Cheltenham Town16               
25/11   21h00 Crewe Alexandra20 vs Luton Town4               
25/11   21h00 Exeter City3 vs Accrington Stanley2               
25/11   21h00 Barnet23 vs Grimsby Town15               
25/11   21h00 Coventry6 vs Crawley Town18               
25/11   21h00 Mansfield Town11 vs Chesterfield24               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   19h00 Nurnberg Am1 vs SV Schalding Heining3               
25/11   19h00 TSV Buchbach9 vs FV Illertissen5               
25/11   19h00 TSV 1860 Rosenheim12 vs Munchen 18607               
25/11   19h00 FC Augsburg II18 vs FC Schweinfurt4               
25/11   19h00 SpVgg Bayreuth13 vs VfR Garching17               
25/11   19h00 FC Pipinsried8 vs VfB Eichstatt14               
25/11   19h00 Wacker Burghausen11 vs SV Seligenporten10               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

25/11   19h00 TSG Hoffenheim Am.  vs TSV Schott Mainz                
25/11   19h00 SSV Ulm 1846  vs Stuttgart Amateure                
25/11   19h00 SC Freiburg (Am)  vs TuS Koblenz                
25/11   19h00 Mainz Am  vs VfR Wormatia Worms                
25/11   19h00 Steinbach  vs Kickers Offenbach                
25/11   19h00 SV Rochling Volklingen  vs Eintracht Stadtallendorf                
25/11   19h00 KSV Hessen Kassel  vs Saarbrucken                
25/11   19h00 Stuttgarter Kickers  vs Astoria Walldorf                
25/11   19h00 SV Elversberg  vs SV Waldhof Mannheim                

U21 Nga

25/11   17h00 Amkar Perm Youth13 vs Dinamo Moscow Youth2               
25/11   17h00 FK Rostov Youth9 vs FK Anzhi Youth8               
25/11   17h00 Rubin Kazan Youth4 vs CSKA Moscow Youth3               
25/11   17h00 Akhmat Grozny Youth15 vs Ufa Youth5               
25/11   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs Zenit St.Petersburg Youth7               
25/11   17h00 FK Ural Youth16 vs FK Krasnodar Youth1               
25/11   17h00 FC Tosno Youth12 vs Arsenal Tula Youth14               
25/11   17h00 SKA Khabarovsk Youth10 vs Lokomotiv Moscow Youth11